Karagwe: Matokeo kutangazwa?


KOMBESANA

KOMBESANA

JF-Expert Member
Joined
Jun 18, 2009
Messages
905
Likes
33
Points
45
KOMBESANA

KOMBESANA

JF-Expert Member
Joined Jun 18, 2009
905 33 45
Bravoooooooooooooooooooooooooooooooooooooooo chadema! Bravo vox populi,vox deo!
 
Kiraka

Kiraka

JF-Expert Member
Joined
Feb 1, 2010
Messages
2,658
Likes
738
Points
280
Kiraka

Kiraka

JF-Expert Member
Joined Feb 1, 2010
2,658 738 280
The Dreamer , thanks for the info, unaweza weka idadi ya kura, je matangazo haya yametangazwa na tume huko rasmi?
 
K

kasyabone tall

JF-Expert Member
Joined
Sep 13, 2009
Messages
255
Likes
10
Points
35
K

kasyabone tall

JF-Expert Member
Joined Sep 13, 2009
255 10 35
Jamani vipi kuhusu udiwani?
 
F

Fanfa

JF-Expert Member
Joined
Sep 25, 2009
Messages
538
Likes
1
Points
35
F

Fanfa

JF-Expert Member
Joined Sep 25, 2009
538 1 35
Lete data za matokeo kama ni kweli. Mbona nimeongea na mtu wa CCM muda si mrefu wanadai wameshinda???
 
M

Mugerezi

JF-Expert Member
Joined
Mar 28, 2007
Messages
456
Likes
3
Points
35
M

Mugerezi

JF-Expert Member
Joined Mar 28, 2007
456 3 35
Nimepost kuwataarifu CHAMA CHA DEMOKRASIA NA MAENDELEO KIMESHINDA KARAGWE ILA IYO POST SIIONI. NI HABARI YA KWELI KABISA

Matokeo yametangazwa na sherehe zimeanza kuelekea nyumbani kwa mh Mbuge uko Kituntu Mabira!
Ni habari njema mkuu. Tupe source na data zikoje.
 
PAS

PAS

JF-Expert Member
Joined
May 3, 2010
Messages
452
Likes
3
Points
35
PAS

PAS

JF-Expert Member
Joined May 3, 2010
452 3 35
wewe acha uzushi.. mbona husemi ulipotoa data
 
The Dreamer

The Dreamer

JF-Expert Member
Joined
Feb 2, 2009
Messages
1,280
Likes
0
Points
0
The Dreamer

The Dreamer

JF-Expert Member
Joined Feb 2, 2009
1,280 0 0
Hizi siyo tetesi matokeo yametangazwa
 
coby

coby

JF-Expert Member
Joined
Nov 28, 2008
Messages
342
Likes
1
Points
35
coby

coby

JF-Expert Member
Joined Nov 28, 2008
342 1 35
Nimepost kuwataarifu CHAMA CHA DEMOKRASIA NA MAENDELEO KIMESHINDA KARAGWE ILA IYO POST SIIONI. NI HABARI YA KWELI KABISA

Matokeo yametangazwa na sherehe zimeanza kuelekea nyumbani kwa mh Mbuge uko Kituntu!
Sherehe hazitusaidii mkuu, data ni muhimu zaidi hasa baada ya kutangazwa rasmi
 
C

Campana

JF-Expert Member
Joined
Dec 2, 2008
Messages
207
Likes
9
Points
35
C

Campana

JF-Expert Member
Joined Dec 2, 2008
207 9 35
matokeo bado kutangazwa. Ffu wanazidi kuongezwa toka bukoba. Wananchi wanazidi kuongezeka
 
R

rassadata

Member
Joined
Dec 16, 2009
Messages
69
Likes
2
Points
15
R

rassadata

Member
Joined Dec 16, 2009
69 2 15
Nimetoka kuzungumza na chanzo cha karibu sana pale Karagwe,kimsingi matokeo bado hayajatangazwa rasmi,ingawa watu ni wengi kwelikweli na wanaamini chadema imeshinda,kwa taarifa tu ni kwamba polisi wameanza kuwasili eneo hilo wakitokea bukoba na kwingineko.lengo ni kwenda kusimamia amani katika eneo hilo;Kwa ujumla hali ni tete Karagwe kwa sasa.
 
Next Level

Next Level

JF-Expert Member
Joined
Nov 17, 2008
Messages
3,158
Likes
23
Points
135
Next Level

Next Level

JF-Expert Member
Joined Nov 17, 2008
3,158 23 135
Yametangazwa rasmi au umepata from redio mbao........?
 
Saharavoice

Saharavoice

JF-Expert Member
Joined
Aug 30, 2007
Messages
2,774
Likes
329
Points
180
Saharavoice

Saharavoice

JF-Expert Member
Joined Aug 30, 2007
2,774 329 180
Ningeomba JF Members mposti habari ambazo ni confirmed. vinginevyo ziwe ni TETESI.
 
TUKUTUKU

TUKUTUKU

JF-Expert Member
Joined
Sep 14, 2010
Messages
11,841
Likes
49
Points
145
TUKUTUKU

TUKUTUKU

JF-Expert Member
Joined Sep 14, 2010
11,841 49 145
Hongera sana Chadema!!!
 
M

Mzalendo101

Member
Joined
Nov 2, 2010
Messages
14
Likes
0
Points
0
M

Mzalendo101

Member
Joined Nov 2, 2010
14 0 0
Ningeomba JF Members mposti habari ambazo ni confirmed. vinginevyo ziwe ni TETESI.
Yeah, ni kweli ni vizuri tukatoa habari ambazo ni confirmed, tusije tukaanza kushangilia kitu ambacho hatuna uhakika nacho...baadaye inauma sana...hasa pale tunapongundua habari haikuwa ya ukweli..lets be serious..
 
The Dreamer

The Dreamer

JF-Expert Member
Joined
Feb 2, 2009
Messages
1,280
Likes
0
Points
0
The Dreamer

The Dreamer

JF-Expert Member
Joined Feb 2, 2009
1,280 0 0
Matokeo yametangazwa na ni wadogo zangu ambao wapo wanasherekea makao makuu tumeongea. Ni 100% reliable source
 
Saharavoice

Saharavoice

JF-Expert Member
Joined
Aug 30, 2007
Messages
2,774
Likes
329
Points
180
Saharavoice

Saharavoice

JF-Expert Member
Joined Aug 30, 2007
2,774 329 180
Figures please
 

Forum statistics

Threads 1,263,528
Members 485,918
Posts 30,155,293