Kapita Bila Kupingwa - Mgombea Pekee

  • Thread starter Mzee Mwanakijiji
  • Start date

Mzee Mwanakijiji

Mzee Mwanakijiji

Platinum Member
Joined
Mar 10, 2006
Messages
31,875
Likes
8,032
Points
280
Mzee Mwanakijiji

Mzee Mwanakijiji

Platinum Member
Joined Mar 10, 2006
31,875 8,032 280
Kazimwaga zake sera, ilani kanipatia,
Kaniomba zangu kura, moyo kuuchagulia,
Imekuwa werawera, nia kanitangazia,
Kapita bila kupingwa, ni mgombea pekee!


Bila ya kuchakachua, mgombea kajinadi
Ahadi nimechambua, nimeshindwa ukaidi,
Mwishoni nimeamua, ni mgombea stadi,
Kapita bila kupingwa, ni mgombea pekee!

Kura nimempatia, asubiri kuapishwa,
Wengine wamekimbia, yeye pekee kapishwa,
Hongera nampatia, wote mtafurahishwa,
Kapita bila kupingwa, ni mgombea pekee!!

By. M. M. Mwanakijiji (Sauti ya Kijiji)
Mgombea Pekee!
 
Nyani Ngabu

Nyani Ngabu

Platinum Member
Joined
May 15, 2006
Messages
80,907
Likes
46,477
Points
280
Age
28
Nyani Ngabu

Nyani Ngabu

Platinum Member
Joined May 15, 2006
80,907 46,477 280
Huyu ni yule binti wa kipalestina? Lol
 
afrodenzi

afrodenzi

Platinum Member
Joined
Nov 1, 2010
Messages
18,164
Likes
2,464
Points
280
afrodenzi

afrodenzi

Platinum Member
Joined Nov 1, 2010
18,164 2,464 280
shairi zuri:smile-big:
asante
 
F

Ferds

JF-Expert Member
Joined
Oct 27, 2010
Messages
1,267
Likes
27
Points
135
F

Ferds

JF-Expert Member
Joined Oct 27, 2010
1,267 27 135
Aisee huyu mtu ni mult-talented, big up mkubwa
 
kaburunye

kaburunye

JF-Expert Member
Joined
May 12, 2010
Messages
675
Likes
8
Points
0
kaburunye

kaburunye

JF-Expert Member
Joined May 12, 2010
675 8 0
huyo unayemsema, kagombea chama gani
ni CUF au CHADEMA, tujulisheni jamani
ni baba au ni mama, jamani niambeni
Kama kapita hakupingwa, sio mshindi wa kweli

sio mshindi wa kweli, naomba kusisitiza
hakushinda kwa adili, kitu hiki chatatiza
nani kachukua ya pili, kama yeye ni wa kwanza
ushindi wa bure bure, mimi siufagilii
 
MwanajamiiOne

MwanajamiiOne

Platinum Member
Joined
Jul 24, 2008
Messages
10,476
Likes
94
Points
145
MwanajamiiOne

MwanajamiiOne

Platinum Member
Joined Jul 24, 2008
10,476 94 145
Kazimwaga zake sera, ilani kanipatia,
Kaniomba zangu kura, moyo kuuchagulia,
Imekuwa werawera, nia kanitangazia,
Kapita bila kupingwa, ni mgombea pekee!
Wastahili pongezi, wa kijiji nakwambia
Ni wazi umemuenzi, sera zake kutambia
Aliupanga utenzi, kura zako kuomnea
Umechagua sawia, Mgombea anofaa


Bila ya kuchakachua, mgombea kajinadi
Ahadi nimechambua, nimeshindwa ukaidi,
Mwishoni nimeamua, ni mgombea stadi,
Kapita bila kupingwa, ni mgombea pekee![/QOUTE]

Hahitaji chakachua, kuuwini wako moyo
Tayari alijifua, kuukabili wako moyo
Alijua tachukua, jimbo la wako moyo
Wastahili pongezi, kupapa mtu shujaa


Kura nimempatia, asubiri kuapishwa,
Wengine wamekimbia, yeye pekee kapishwa,
Hongera nampatia, wote mtafurahishwa,
Kapita bila kupingwa, ni mgombea pekee!!

By. M. M. Mwanakijiji (Sauti ya Kijiji)
Mgombea Pekee!
Kura siingeweza mnyima, ni stadi mashuhuri
Ameuweza mtima, akapanga ushauri
akajitoa mazima, kunasa wako uturi
Hongera zake hongera, mgombea wa pekee

Kila la heri kaka..........
 
FirstLady1

FirstLady1

JF-Expert Member
Joined
Jul 29, 2009
Messages
16,727
Likes
796
Points
280
FirstLady1

FirstLady1

JF-Expert Member
Joined Jul 29, 2009
16,727 796 280
Hongera malenga wetu niko kwenye kitendawili ,sijaelewa maana
 
Matola

Matola

JF-Expert Member
Joined
Oct 18, 2010
Messages
38,845
Likes
19,411
Points
280
Matola

Matola

JF-Expert Member
Joined Oct 18, 2010
38,845 19,411 280
Huyo ni laurence masha. Dhana ya mzee mwanakijiji hapa nilivyomuelewa mimi ni kwamba, hakuna mgombea hata mmoja aliyepita bila kupingwa, maana wananchi hawakuulizwa kama wanawahitaji au hapana, ilitakuwa kuwe na visanduku vya ndio au hapana, msingeamini masikio yenu, labda nusu yao wangekatariwa na wananchi. Mfano mdogo jimbo la prof anna tibaijuka yeye amepita dezo dezo, lakini chadema imepata madiwani 8 na ccm imeambulia madiwani 3. Je wananchi hao wangepewa nafasi ya kupiga ndio au hapana ingekuwaje? Tafakali.
 
Rutashubanyuma

Rutashubanyuma

JF-Expert Member
Joined
Sep 24, 2010
Messages
169,611
Likes
634,713
Points
280
Rutashubanyuma

Rutashubanyuma

JF-Expert Member
Joined Sep 24, 2010
169,611 634,713 280
Fumbo hilo ni zito lahitaji muda kulitafakari.....vinginevyo utachakachua majawabu yake.................
 
GFM

GFM

JF-Expert Member
Joined
Sep 21, 2010
Messages
708
Likes
3
Points
0
GFM

GFM

JF-Expert Member
Joined Sep 21, 2010
708 3 0
Wastahili pongezi, wa kijiji nakwambia
Ni wazi umemuenzi, sera zake kutambia
Aliupanga utenzi, kura zako kuomnea
Umechagua sawia, Mgombea anofaa


Bila ya kuchakachua, mgombea kajinadi
Ahadi nimechambua, nimeshindwa ukaidi,
Mwishoni nimeamua, ni mgombea stadi,
Kapita bila kupingwa, ni mgombea pekee![/QOUTE]

Hahitaji chakachua, kuuwini wako moyo
Tayari alijifua, kuukabili wako moyo
Alijua tachukua, jimbo la wako moyo
Wastahili pongezi, kupapa mtu shujaa

Kila la heri kaka..........
Kumbe MJ1 na wewe wamo lakini HAWAVUMI ............. :happy:
 

Forum statistics

Threads 1,237,564
Members 475,562
Posts 29,293,752