Kapigwa... | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kapigwa...

Discussion in 'Jamii Photos' started by ngoshwe, Mar 29, 2012.

  1. ngoshwe

    ngoshwe JF-Expert Member

    #1
    Mar 29, 2012
    Joined: Mar 31, 2009
    Messages: 4,073
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    [​IMG]
     
  2. Ambitious

    Ambitious JF-Expert Member

    #2
    Mar 29, 2012
    Joined: Dec 26, 2011
    Messages: 2,123
    Likes Received: 117
    Trophy Points: 160
    Hii imenisikitisha yaani kaharibika sura.Kama una habari zaidi,huyu amepigwa na mumewe,boyfriend,majambazi au vibaka?
     
  3. RICH OIL SHEIKH

    RICH OIL SHEIKH JF-Expert Member

    #3
    Mar 29, 2012
    Joined: Jan 2, 2012
    Messages: 882
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Inaonekana kama kanywa bia za watu na Mchemsho akataka kusepa kimya kimya: Maana sura yake inaonyesha mtu wa kidunia (starehe) sana.
     
  4. l

    laboratory Member

    #4
    Mar 29, 2012
    Joined: Mar 20, 2012
    Messages: 51
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    duh,,balaaa,,,
     
  5. Erickb52

    Erickb52 JF-Expert Member

    #5
    Mar 29, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 18,566
    Likes Received: 108
    Trophy Points: 160
    Kwanza huyu ni nani maana sisi wengine hatuwajui vema ...
     
  6. salito

    salito JF-Expert Member

    #6
    Mar 29, 2012
    Joined: Dec 29, 2011
    Messages: 1,168
    Likes Received: 112
    Trophy Points: 160
    eti wajameni huyu nae nani??ila pole mrembo..
     
  7. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #7
    Mar 29, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 25,114
    Likes Received: 2,220
    Trophy Points: 280
    Who dat? Haaa kuna mdau hapo jua kamaliza kila kitu,yani mie mwenyewe nafikiria hvyo hvyo kwamba kala mchemsho na bia za watu,na kweli kisura chake kimekaa kijanja janja hv.
     
  8. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #8
    Mar 29, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 25,114
    Likes Received: 2,220
    Trophy Points: 280
    Nani huyu?
     
  9. Kipis

    Kipis JF-Expert Member

    #9
    Mar 29, 2012
    Joined: Jul 23, 2011
    Messages: 493
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    like Monalisa or!!?
     
  10. Boflo

    Boflo JF-Expert Member

    #10
    Mar 29, 2012
    Joined: Jan 20, 2010
    Messages: 4,394
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Ngoshwe...

    umefanana naye
     
  11. Jestina

    Jestina JF-Expert Member

    #11
    Mar 29, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,796
    Likes Received: 102
    Trophy Points: 160
    niliiona kny blog ya lindaikeji....ni mnaigeria kapigwa na mumewe nadhani...story yake sikuisoma mie habari za kutisha kama hivi sisomagi
     
  12. w

    wa home JF-Expert Member

    #12
    Mar 29, 2012
    Joined: Mar 16, 2012
    Messages: 229
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    Aliempiga ni bondha gani? Cheka au Matumla? 2naomba jb.
     
  13. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #13
    Mar 29, 2012
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,914
    Likes Received: 101
    Trophy Points: 160
    Hapana jamani, atakuwa amepata ajali ya piki piki huyo.
     
  14. w

    wa home JF-Expert Member

    #14
    Mar 29, 2012
    Joined: Mar 16, 2012
    Messages: 229
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    Mnaijeria gani! Mbona uyu wa hapa hapa? ----mag*d*r* ya ddma.---
     
  15. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #15
    Mar 29, 2012
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,830
    Likes Received: 236
    Trophy Points: 160
    Mapenzi hayo!
     
  16. Fasouls

    Fasouls JF-Expert Member

    #16
    Mar 29, 2012
    Joined: Jun 24, 2011
    Messages: 917
    Likes Received: 45
    Trophy Points: 45
    kuna watu wanajua kubonda,
     
  17. Kipis

    Kipis JF-Expert Member

    #17
    Mar 29, 2012
    Joined: Jul 23, 2011
    Messages: 493
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Siyo confy mkuu.
     
  18. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #18
    Mar 29, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 25,114
    Likes Received: 2,220
    Trophy Points: 280
    Lindaikeji ni kama mange vile haaa muke ya muzungu.
     
  19. mpingauonevu

    mpingauonevu JF-Expert Member

    #19
    Mar 29, 2012
    Joined: Feb 27, 2012
    Messages: 612
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 45
    jamani mimi nawazuiaga kupanda toyo si mnaona sasa!
     
  20. Kennedy

    Kennedy JF-Expert Member

    #20
    Mar 29, 2012
    Joined: Dec 28, 2011
    Messages: 10,666
    Likes Received: 2,512
    Trophy Points: 280
    Akachukue PF 3 kituo cha Polisi kwaajili ya matibabu. Oooopppsss! Inasikitisha sana lakini pole sana.
     
Loading...