Kapata kazi ya 120,000/= afanyeje?

  • Thread starter Infantry Soldier
  • Start date

Lovebird

Lovebird

JF-Expert Member
Joined
Sep 27, 2012
Messages
2,520
Likes
330
Points
180
Lovebird

Lovebird

JF-Expert Member
Joined Sep 27, 2012
2,520 330 180
Bar Maid akijituma vizuri hakosi 160,000 - 250,000 (plus) kwa mwezi
 
Mtuflani

Mtuflani

JF-Expert Member
Joined
Sep 28, 2010
Messages
323
Likes
3
Points
35
Mtuflani

Mtuflani

JF-Expert Member
Joined Sep 28, 2010
323 3 35
Dah hiyo hela nlikua nalipwa kwenye internships. Mshauri atafute kazi nyingine tu.
 
Davion Delmonte Jr.

Davion Delmonte Jr.

JF-Expert Member
Joined
Oct 27, 2013
Messages
2,162
Likes
1,028
Points
280
Davion Delmonte Jr.

Davion Delmonte Jr.

JF-Expert Member
Joined Oct 27, 2013
2,162 1,028 280
Kwani toka 2010 July hadi leo Dec 2013 kala Mavi?

Umeongea la msingi hapo kwenye Channel hapo. :poa: Tena kuna uwezekano wahindi hao wanampima tu. Hapa kuna mawili; 1.Wanajua tu kwa hii bei Tsh 120,000 mtu hawezi kuishi mjini. Akikubali, watajua huyu jamaa mwizi anataka kutuibia tu. 2.Anaweza kukubali wakafika wakabadirisha kiwango, akapata ata 200,000Tsh.

Ushauri: Mwambie Binamu Aende Tu... Ila inauma :angry:
Muhindi achana nae kaka, tena wanaweza wakampunguzia.... mimi hawa wahindi siwaamini kabisa, hawa watu hatuendani nao kabisa...
 
Honey Faith

Honey Faith

JF-Expert Member
Joined
Aug 21, 2013
Messages
15,844
Likes
5,769
Points
280
Honey Faith

Honey Faith

JF-Expert Member
Joined Aug 21, 2013
15,844 5,769 280
bora aende tu mwanzo wa ajira mgumu bora akapate na experience
 
Mad Max

Mad Max

JF-Expert Member
Joined
Oct 21, 2010
Messages
3,742
Likes
787
Points
280
Mad Max

Mad Max

JF-Expert Member
Joined Oct 21, 2010
3,742 787 280
bora aende tu mwanzo wa ajira mgumu bora akapate na experience
Jiulize kwanza toka 2010 alichokua anakifanya kimemuingizia Tsh ngapi kwa mwezi? Kama zaidi ya hiyo, dah, apotezee tu.
 
Kana-Ka-Nsungu

Kana-Ka-Nsungu

JF-Expert Member
Joined
Oct 4, 2007
Messages
2,260
Likes
82
Points
135
Kana-Ka-Nsungu

Kana-Ka-Nsungu

JF-Expert Member
Joined Oct 4, 2007
2,260 82 135
Mwambie atafute kazi, kusota ni part ya utafutaji especially kama huna bahati na unachemsha kwenye interview. Mshahara wa 120,000 ni unyonyaji na atakua anajidhalilisha mwenyewe pamoja na fani yake aliyosomea. He should be able to know his price and stick to it!
 
EWGM's

EWGM's

JF-Expert Member
Joined
Jul 22, 2013
Messages
1,528
Likes
1,794
Points
280
EWGM's

EWGM's

JF-Expert Member
Joined Jul 22, 2013
1,528 1,794 280
Wanajamii tuweni makini na kwenye majibu hapa, Kijana aanachotaka kujua ni gharama za maisha ili apime kama hiyo kazi inalipa au la?

Haya mengine sijui fanya kazi au achana nayo, ni maamuzi yake binafsi na si sahihi sana kumuingilia kwenye maamuzi yake.

Toeni gharama za maisha ya Morogoro mengine muachieni mwenyewe.
 
Eddy Love

Eddy Love

JF-Expert Member
Joined
Jul 25, 2011
Messages
13,157
Likes
6,649
Points
280
Age
29
Eddy Love

Eddy Love

JF-Expert Member
Joined Jul 25, 2011
13,157 6,649 280
kazi moja huleta kazi nyngne
 
Cresida

Cresida

JF-Expert Member
Joined
Aug 8, 2012
Messages
11,157
Likes
8,526
Points
280
Cresida

Cresida

JF-Expert Member
Joined Aug 8, 2012
11,157 8,526 280
Take it from me kazi yangu ya kwanza laki na 30 net, jina la kampuni likanibeba nikaacha nikapata kwingine 220,000net hizo zote benefit napata pensheni na medical.
Hii ya pili at least 20,000 au 30,000 nlikuwa napata bonus.
Nikawapiga chini nkasota 5 months nkapata pengine 300,000 net same benefits nako nkawapiga chini.
Sa hivi nipo kwingine.Mwanzo mgumu hata mbuyu ulianza kama mchicha
 

Forum statistics

Threads 1,264,280
Members 486,258
Posts 30,178,861