Kaolewa ila ananitaka nifanyeje?


Ndechumia

Ndechumia

JF-Expert Member
Joined
Jul 15, 2011
Messages
1,016
Likes
29
Points
145
Ndechumia

Ndechumia

JF-Expert Member
Joined Jul 15, 2011
1,016 29 145
Kuna mdada tupo naye ofisi moja , yeye kaolewa mimi sijaoa na sina mchumba wa kueleweka.

Yeye kila wakati huwa anataka amfahamu mchumba wangu, ila kwa sababu tunaheshimiana nilimwambia ukweli sina mchumba wa uhakika, ila kuna mahali huwa nazjipooza hali ikiwa mbaya.

Haikuwa taabu ila sasa hivi kaja kivingine mara ananiambia mi mtoto mdogo sana siwez mambo hata akinipa nitachemsha mi nikafikiri ni masihara, ila sasa hivi anataka kabisa nikampe majambozi.

Sasa nifanyeje? niuchune au nimwonyeshe kuwa mi ni kijogoo?

Wana JFnaombeni mchango wenu.
 
ndetichia

ndetichia

JF-Expert Member
Joined
Mar 18, 2011
Messages
27,735
Likes
2,005
Points
280
ndetichia

ndetichia

JF-Expert Member
Joined Mar 18, 2011
27,735 2,005 280
jifanye kijogooo halafu uje utuambie kwa nini wanasema mke wa mtu ni sumu..

kaa mbali naye na muogope kama ukoma usilogwe na nyeeege zako ukaenda kumduuuu utakufa..
 
elmagnifico

elmagnifico

JF-Expert Member
Joined
Jul 7, 2011
Messages
7,894
Likes
7,629
Points
280
Age
30
elmagnifico

elmagnifico

JF-Expert Member
Joined Jul 7, 2011
7,894 7,629 280
duuh kaka mke wa mtu sumu anatumia njia ya kukwambia hivyo ili nawe uingie mtegoni kwa kutaka kumthibitishia kwamaba we kidume atakuwa amepata kile alichokuwa anakihitaji toka kwako. mimi naona jambo la msinigi we mpotezee kwani ukionja maa moja itakuwa vigumu kuacha na mwisho wa siku mumewe akigundua itakuwa bonge la msala au anaweza kukufanyia kitu kibaya
 
K

Kifulambute

JF-Expert Member
Joined
May 8, 2011
Messages
2,469
Likes
8
Points
145
Age
38
K

Kifulambute

JF-Expert Member
Joined May 8, 2011
2,469 8 145
Piga madude ila kinga iwe mbele
 
Fidel80

Fidel80

JF-Expert Member
Joined
May 3, 2008
Messages
21,970
Likes
140
Points
145
Fidel80

Fidel80

JF-Expert Member
Joined May 3, 2008
21,970 140 145
kuna mdada tupo nae ofis moja , yy kaolewa mi sijaoa na sina mchumba wa kueleweka, YY kila wakati huwa anataka amfaham mchumba wangu, ila kwa sababu tunaheshimiana nilimwambia ukweli sina mchumba wa uhakika, ila kuna mahali huwa nazjipooza hali ikiwa mbaya.Haikuwa taabu ila sasa hiv kaja kivingine mara ananiambia mi mtoto mdogo sana siwez mambo hata akinipa nitachemsha mi nikafikir ni masihara, ila sasa hiv anataka kabisa nikampe majamboz, sasa nifanyeje? niuchune au nimwonyeshe kuwa mi ni kijogoo?wana jf naomben mchango wenu
ongea nae kiutu uzima unaweza ukamega huo mzigo.
 
afrodenzi

afrodenzi

Platinum Member
Joined
Nov 1, 2010
Messages
18,164
Likes
2,483
Points
280
afrodenzi

afrodenzi

Platinum Member
Joined Nov 1, 2010
18,164 2,483 280
Shika lapa mkononi..
Kunja miguu ya suruali.
Kata mbuga.. ...

Acha kumchekea chekea...
 
Sniper

Sniper

JF-Expert Member
Joined
Mar 8, 2008
Messages
1,909
Likes
15
Points
145
Sniper

Sniper

JF-Expert Member
Joined Mar 8, 2008
1,909 15 145
Mke wa mtu sumu ndugu yangu, mshauri atulie na mumewe aache tamaa, ila akizidi kujingelengesha na kukuona wewe bweg-e kamua baba! kwani kitu gani aghhhhh
 
BPM

BPM

JF-Expert Member
Joined
Mar 10, 2011
Messages
2,763
Likes
17
Points
135
BPM

BPM

JF-Expert Member
Joined Mar 10, 2011
2,763 17 135
achana naye kawaida huwezi jua unaweza kujaribu ukazoea maana chovya chovya ....................
 
Babuu blessed

Babuu blessed

JF-Expert Member
Joined
Oct 14, 2010
Messages
1,375
Likes
165
Points
160
Babuu blessed

Babuu blessed

JF-Expert Member
Joined Oct 14, 2010
1,375 165 160
Mfanye kama anavyotaka mi nashauri usiwe kijogoo tu ukiweza kuwa beberu au mbwa dume si unajua wamezoea kuama kipind cha period ,sasa wewe amia kwake kabisa lazma hatakuheshmu.ushauri wangu kwako.
 
luckyperc

luckyperc

JF-Expert Member
Joined
Jan 17, 2011
Messages
496
Likes
6
Points
35
luckyperc

luckyperc

JF-Expert Member
Joined Jan 17, 2011
496 6 35
Mkuu hii hali inamtesa sana broo wangu, broo alimtongoza demu(kabla hajaolewa) akachomoa kipindi yuko G/mboto sasa anaishi Tanga na mmewake, Ila sasa hivi anamjia kasi sana broo kwa kumpigia cmu anamwambia isingekuwa mtoto bado mdogo angekuja dar! huku anamponda baba watoto wake kwani huwa anasafiri mara kwa mara.
Kuwa makini sana na wake za watu wanajua kukuteka kiakili.
 
NYENJENKURU

NYENJENKURU

JF-Expert Member
Joined
Feb 11, 2011
Messages
1,014
Likes
17
Points
135
NYENJENKURU

NYENJENKURU

JF-Expert Member
Joined Feb 11, 2011
1,014 17 135
MMM kula kichwa hicho kijana bahati haji mara mbili .Teeehh
 
Power G

Power G

JF-Expert Member
Joined
Apr 20, 2011
Messages
3,912
Likes
96
Points
145
Power G

Power G

JF-Expert Member
Joined Apr 20, 2011
3,912 96 145
Huyo ameshaonja kwa mme ameona hakuna ladha na inawezekana anabaki anapiga miayo ya kiu na njaa kali tu. Atakuwa anatafutamahali pa kubadilishia ladha. Ukimmega tu akasikia mambo safi atakung'ang'ania na mwisho wake inaweza kukuletea soo.
 
Ziltan

Ziltan

JF-Expert Member
Joined
Aug 20, 2011
Messages
1,410
Likes
151
Points
160
Age
36
Ziltan

Ziltan

JF-Expert Member
Joined Aug 20, 2011
1,410 151 160
Sawa mke wa mtu sumu,
lakini nahisi huyo dada hapati hudum inayotakiwa ndani mwake
hivyo ni bora apate msaada wa nje, tofaut na hivyo maisha yake hayana maana wala furaha kwan hata wanaume wengine wanaona poa tu kusaidiwa majukum yao,
ongea naye ujue tatizo lake la kutoka nje kama ni kutotoshelezw
we kula kwa umakini.
Ikiwezekana chukua kabisa umpe furaha ya maisha.
 
Kichwa cha panz

Kichwa cha panz

Senior Member
Joined
Dec 22, 2010
Messages
132
Likes
2
Points
35
Kichwa cha panz

Kichwa cha panz

Senior Member
Joined Dec 22, 2010
132 2 35
kuna mdada tupo nae ofis moja , yy kaolewa mi sijaoa na sina mchumba wa kueleweka, YY kila wakati huwa anataka amfaham mchumba wangu, ila kwa sababu tunaheshimiana nilimwambia ukweli sina mchumba wa uhakika, ila kuna mahali huwa nazjipooza hali ikiwa mbaya.Haikuwa taabu ila sasa hiv kaja kivingine mara ananiambia mi mtoto mdogo sana siwez mambo hata akinipa nitachemsha mi nikafikir ni masihara, ila sasa hiv anataka kabisa nikampe majamboz, sasa nifanyeje? niuchune au nimwonyeshe kuwa mi ni kijogoo?wana jf naomben mchango wenu
Kwani we huna misimamo yako na misingi ya maisha yako uliojiwekea? Swali kama hili hukupaswa kuliuliza humu utajichanganya bure afu mwisho wa siku useme ulishauriwa...
 
Baba Erick

Baba Erick

JF-Expert Member
Joined
Aug 24, 2011
Messages
485
Likes
2
Points
35
Age
31
Baba Erick

Baba Erick

JF-Expert Member
Joined Aug 24, 2011
485 2 35
jifanye kijogooo halafu uje utuambie kwa nini wanasema mke wa mtu ni sumu..<br />
<br />
kaa mbali naye na muogope kama ukoma usilogwe na nyeeege zako ukaenda kumduuuu utakufa..
<br />
<br />
Kweli mkuu. Jf watuongezee like button bwana
 
M

mjasiria

JF-Expert Member
Joined
Jan 10, 2011
Messages
4,148
Likes
495
Points
180
M

mjasiria

JF-Expert Member
Joined Jan 10, 2011
4,148 495 180
Dah hizi mada nyingine hizi, naona zinawafaa kina fidel tu
 

Forum statistics

Threads 1,250,443
Members 481,342
Posts 29,733,174