Kanuni kuu ya mapenzi ya millenial

Kanuni kuu ya mapenzi ya millenial

Ewe KIJANA mwenzangu wa KIUME.
Naongea na wewe kijana mwenzangu uliye SINGLE kama Mimi.

Kuna KANUNI 3 KUU za MAPENZI ya SIKU HIZI, bila hizo ni MAUMIVU TU....

1. Tafuta hela.
2. Usiache kutafuta sanaa mkwanja.
3. Yaani piga ua garagaza LAZIMA ue na pesa.

Bila mtonyo WATOTO WAZURI wotee utaishia Kuwaita SHEMEJI.

Kwani we hutaki kula papuchi za watoto wazuri zilizo tamu..??
Haya Tafuta Maweee....

NB:
Bachelor mwenzangu TAFUTA PESA then zitumbue kwanza ukiwa single.
Kula kwanza nguvu zako kwa nafasi iliyo huru halafu ndio uoe.

Yaani vile unapata hela hapohapo ndio unaoa... Dah MAJANGA HAYA.. HATA UFAIDI pesa zako ulizotafuta kwa jashoo ukiwa singel..!!!

Ila pia usisahau Dangote na mwenzake Benzos (Amazon) WAMEKIMBIA NDOA zao..!!!
Tajiri wa Africa na Tajiri wa dunia WAMEKIMBIA NDOA ZAO.

Yaani ma role model wa KUTAFUTA hela wameachana na wake zao, wewe mwenzangu bank account ina digit chachee kama marks za mitihani ya combination za PCB na PCM halafu UNAKIMBILIA HUKO kwenye ndoa...!!!!

#Mcheki mzee anavyofaidi (picha).
#Mkono mtupu haulambwi..

#YNWAView attachment 1412801

Wrote from Anfield..!!
Mbona hapo anafaidi akiwa mzee na wewe unatwambia tufaidi tukiwa vijana....viceversa.

Kama hujaoa huwezi kuwa tajiri. Ulishawahi kuona Tajiri ambaye hana Mke?? Huwezi kuwa bilionair under 40yrs. Labsa kama umezimuta kwa baba yako lakini za kujitafutia bado sana. Tamthilia yako is impractical.
 
Kama ni ww tu nakuacha sibishani na ww kwa sababu hautaki kuoa[emoji23][emoji23]
Nioe ili aje kunifilisi..!!??

Yaani namuoa halafu mwakani ""SITAKI TENA NDOA TUGAWANE MALI""
Ukute mudaa huu mi na hustle ye ana kula bata halafu nikija kumuoa TUGAWANE..!!

Ngoja nifaidi kwanza JUHUDI ZANGU.

#YNWA

Wrote from Anfield..!!
 
usidanganye wenzio.......ni mbinu na mikakati.....wanapatikana tuu......ila huyo uliyemuweka sijaona uzuri wake.....wanawake wote wazuri.....ishu ni CHAGUO lako......
Eg:-
Diamond akiwa muokota siso alikua akimuona wema kwa kioo.

Ila unajua NINI kilifata baada ya Diamond kuupata mtonyo?

#YNWA



Wrote from Anfield..!!
 
Tokea corona ilivyoanza kuchanganya,mashabiki wa Liverpool wanatapatapa sana
EPL inaendelea Mwezi ujao na UEFA msimu unafutwa...

Kwa TAARIFA HII unadhani mioyo ya KOPS ikoje?

#YNWA

Wrote from Anfield..!!
 
Ni muhimu sana kutafuta pesa sema inasikitisha sana pale dhumuni lako kuu la kutafuta pesa ni kwa ajili ya wanawake.

Kama dhumuni lako ni kubadilisha warembo daily, just know female nature and have game, utawachoka.
Pesa ni kwa ajili ya STAREHE.

#YNWA

Wrote from Anfield..!!
 
Ni muhimu sana kutafuta pesa sema inasikitisha sana pale dhumuni lako kuu la kutafuta pesa ni kwa ajili ya wanawake.

Kama dhumuni lako ni kubadilisha warembo daily, just know female nature and have game, utawachoka.
Hahahaa mtu yeyote mwenye ideology ya kutafuta pesa ilinahonge wanawake wampende kwanza inaonekana ni akili za kimaskini. Pili hawezi.kamwe kuzipata ataishia hivyo hivyo mpaka anakufa. Anamtazamo.mbay juu ya pesa.

Pesa hazitako masihara. Ukiwa mhongaji hufiki mbali. Watu wanaanza kuhonga wakishakuwa mabilionea sasa wewe anza kuhonga na kakipato kako ka laki sita lwa mwezi uone. Utaishia kulalamikia serikali.
 
Kama unatafuta pesa ili umiliki warembo;basi umasikini wako utaanzia hapo.

Usitafute pesa kwa mihemko hiyo, hakika watazitafuna na utabaki zero kabisa.

Build your future tu, wenyewe utawapata tu.

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Hahahaa mtu yeyote mwenye ideology ya kutafuta pesa ilinahonge wanawake wampende kwanza inaonekana ni akili za kimaskini. Pili hawezi.kamwe kuzipata ataishia hivyo hivyo mpaka anakufa. Anamtazamo.mbay juu ya pesa.

Pesa hazitako masihara. Ukiwa mhongaji hufiki mbali. Watu wanaanza kuhonga wakishakuwa mabilionea sasa wewe anza kuhonga na kakipato kako ka laki sita lwa mwezi uone. Utaishia kulalamikia serikali.
Kilio cha vijana ni kupigwa mizinga Sanaa.
Unadhani wangekua na pesa wangelialia?

Mizinga = Pesa

#YNWA

Wrote from Anfield..!!
 
Kilio cha vijana ni kupigwa mizinga Sanaa.
Unadhani wangekua na pesa wangelialia?

Mizinga = Pesa

#YNWA

Wrote from Anfield..!!
Ndio maana hawatakiwa kutafuta pesa kwa idea ya kuhonga. Wataishia kulialia hivyo hivyo.
 
Kama unatafuta pesa ili umiliki warembo;basi umasikini wako utaanzia hapo.

Usitafute pesa kwa mihemko hiyo, hakika watazitafuna na utabaki zero kabisa.

Build your future tu, wenyewe utawapata tu.

Sent using Jamii Forums mobile app
When your building your future you should refresh...

Huwezi kushinda unauza tu mkaa, vumbi litakuua.. Kuna wakati unatakiwa kuoga na kunawa ili kutoa vumbi mwilini na kwenda sehemu mbalii na mkaa ili kunywa maziwa.


Refresh is the process of using money in starehe.

#YNWA

Wrote from Anfield..!!
 
Kama unatafuta pesa ili umiliki warembo;basi umasikini wako utaanzia hapo.

Usitafute pesa kwa mihemko hiyo, hakika watazitafuna na utabaki zero kabisa.

Build your future tu, wenyewe utawapata tu.

Sent using Jamii Forums mobile app
Mademu sio wa kuhangaika nao, ukiona hivyo bado wewe huna pesa. Make your good personal entity mengine yatafata.
 
Mademu sio wa kuhangaika nao, ukiona hivyo bado wewe huna pesa. Make your good personal entity mengine yatafata.
Demu gani wa sasa atakaekuelewa bila hela?

Hebu chungulia huko uone nyuzi za kulalamika juu ya wanawake kupenda hela zilivyojaa.

Pesa ni KIONJO KIKUU cha MAPENZI.

#YNWA

Wrote from Anfield..!!
 
Back
Top Bottom