Preta
JF-Expert Member
- Nov 28, 2009
- 24,320
- 18,886
tatizo liko wapi jamani?
hata mi nashangaa.....pole mwaya shosti kwa msiba.....hendsam wetu ndo kama vile tena.....
tatizo liko wapi jamani?
wetu sote mpenzi..nafikiri ni katika kufarijiana zaidi yakamtoka yalomtoka sasa watu wameyakuuza kama nini sijuihata mi nashangaa.....pole mwaya shosti kwa msiba.....hendsam wetu ndo kama vile tena.....
Raisi wenu huyo mlimchagua kwa u-handsome wake. Mtu kama Mwinyi au*mkapa asingeweza *kuropoka ule upumbavu..:blah:*:blah:
hujiamini mpaka wakerwa wenzio wakisifiwa?
Haakuwa mahala pake na yana maana gani hayo mautumbo yake?tatizo liko wapi jamani?
Hayo aliyasema alipokwenda kuifariji familia ya kanumba.Hivi ni nani aliyetuchagulia huyu raisi,Raisi gani anasifia wanaume wenzie.:yell:
sis tunaangalia alichokisema na sio tafsiri zako.ushawahi kumsikia mwanaume anmsifia mwanamme mwenzie kwa kusema "fulani mzuri".hata kwa mwamme ambaye hajasoma hilo neno ni invalid.ungemfundisha kutumia neno "tanashati kabla hajaenda kwenye msiba broo!:rant:
raisi wenu huyo mlimchagua kwa u-handsome wake. Mtu kama mwinyi au*mkapa asingeweza *kuropoka ule upumbavu..:blah:*:blah:
jamani penye ukweli lazima tuseme......