KANU yabadili jina | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

KANU yabadili jina

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by MdogoWenu, Dec 19, 2011.

  1. M

    MdogoWenu Senior Member

    #1
    Dec 19, 2011
    Joined: Dec 23, 2009
    Messages: 139
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Ilikuwa inaitwa Kenya African National Union (KANU)

    Sasa inaitwa: Kenya Alliance Of National Unity (KANU)
     
  2. Donyongijape

    Donyongijape JF-Expert Member

    #2
    Dec 19, 2011
    Joined: May 28, 2010
    Messages: 1,452
    Likes Received: 176
    Trophy Points: 160
    Ni kama ccm kubadili jina na kuwa chama cha mazuzu. Nothing has changed
     
  3. Roulette

    Roulette JF-Expert Member

    #3
    Dec 19, 2011
    Joined: Dec 15, 2010
    Messages: 5,618
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    Wanazidi kupoteza maana ya asili ya Founders...
     
  4. w

    werewe Senior Member

    #4
    Dec 19, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 196
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    . Aisee mbavuuuu zanguuuuu!hahahaaaaaaaaaaaaaaaaaaaa I like this!
     
  5. Filipo

    Filipo JF-Expert Member

    #5
    Dec 20, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 9,322
    Likes Received: 172
    Trophy Points: 160
    Hatimae historia imekamilika. Kilichobaki ni story tu kwa watoto na wajukuu. Next ni ccm!
     
  6. FaizaFoxy

    FaizaFoxy JF-Expert Member

    #6
    Dec 20, 2011
    Joined: Apr 13, 2011
    Messages: 55,396
    Likes Received: 16,820
    Trophy Points: 280
    Inanikumbusha Nyerere alivyofanya kila hila kubadili jina la TANU.
     
  7. LordJustice1

    LordJustice1 JF-Expert Member

    #7
    Dec 20, 2011
    Joined: Jan 19, 2011
    Messages: 2,264
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Kwani Jina lilitakiwa lisibadilike? Ukiwa na chuki na mtu utachukia hata akienda msalani, utadai eti kakosea!
     
  8. Polisi

    Polisi JF-Expert Member

    #8
    Dec 20, 2011
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 2,090
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Kanzu mpya shekh yule yule
     
  9. UmkhontoweSizwe

    UmkhontoweSizwe JF-Expert Member

    #9
    Dec 20, 2011
    Joined: Dec 19, 2008
    Messages: 2,682
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    Kikwete hata akiibadili ccm na kuiita chama cha mujahidina bado kitaendele kuwa chama cha mafisadi tu!
     
  10. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #10
    Dec 20, 2011
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,233
    Likes Received: 130
    Trophy Points: 160
    Wamemwiga JK na hadithi yake ya kujivua gamba?
     
  11. B

    Bijou JF-Expert Member

    #11
    Dec 20, 2011
    Joined: Feb 25, 2011
    Messages: 1,141
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    hivi huyo nyerere alikuwa peke yake???? Basi alikuwa na akili sana kuweza ku manipulate watu woooooooooooooooooote na yeye kuwa kinara. Hivi na yeye si alikuwa gamba damu damu???
     
  12. THK DJAYZZ

    THK DJAYZZ JF-Expert Member

    #12
    Dec 20, 2011
    Joined: Sep 14, 2011
    Messages: 2,128
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 145
    They have fired
     
  13. FaizaFoxy

    FaizaFoxy JF-Expert Member

    #13
    Dec 20, 2011
    Joined: Apr 13, 2011
    Messages: 55,396
    Likes Received: 16,820
    Trophy Points: 280
    Kuna sababu ya kuwa na mapinduzi? Tulimpindua nani?

    Mimi nnaijuwa sababu ya kuitwa Chama Cha Mapinduzi. Jee, wewe unaijuwa?
     
Loading...