ummu kulthum
JF-Expert Member
- Feb 6, 2012
- 2,784
- 1,317
ths z jamii forum na sio mwanamalundi forum, watu wote hawawez post vile uvitakavyo ww otherwise uwe moderator tena wa forum yako, jf inavuma 7bu ya washirika na kama wakijitoa nayo haitakuwepo na wala ww mwenyewe ukibak humu huwez kuifanya ipendwe kama ilivyo sasa.
asante kwa kunisaidia, ukiangalia, mkiangalia comment zake majukwaa yote ni comment kashfa mbaya zaidi anashanganya wana jf wote.ana lake jambo si bure.... kama mada imekukwanza achana nayo au mtumie pm ajirekebishi kwan tupo mafunzon na kila siku tunajifunza sikatai kukosolewa ila nakataa kashfa