Kangi Lugola kasi imeshuka sana


Mavipunda

Mavipunda

JF-Expert Member
Joined
Jun 27, 2012
Messages
5,605
Points
2,000
Mavipunda

Mavipunda

JF-Expert Member
Joined Jun 27, 2012
5,605 2,000
Tokea amtusi CAG ndani ya bunge kwa kutegemea kuungwa mkono na chama chake na baadae wakamgeuka huyu jamaa amekuwa haonekani sana.

Kabla ya hapo alikuwa ndie Waziri anayeongoza kwa kuitisha press conference kila uchao alikuwa hakauki kwenye media na vikiki uchwara.

Baada ya kujulikana alikuwa akitetea ufisadi wa sare za Polisi ambao ulisemwa na Rais mwenyewe jamaa amekuwa mpole ile kasi na mikwara imepungua hafla kwani ulimi wake mwenyewe ndio umemnyoosha.
 
P

Pythagoras

JF-Expert Member
Joined
Feb 24, 2015
Messages
5,185
Points
2,000
P

Pythagoras

JF-Expert Member
Joined Feb 24, 2015
5,185 2,000
Tokea amtusi CAG ndani ya bunge kwa kutegemea kuungwa mkono na chama chake na baadae wakamgeuka huyu jamaa amekuwa haonekani sana.

Kabla ya hapo alikuwa ndie Waziri anayeongoza kwa kuitisha press conference kila uchao alikuwa hakauki kwenye media na vikiki uchwara.

Baada ya kujulikana alikuwa akitetea ufisadi wa sare za Polisi ambao uliozibuliwa na Rais mwenyewe jamaa amekuwa mpole ile kasi na mikwara imepungua hafla kwani ulimi wake mwenyewe ndio umemnyoosha.
Kunyoshea vidole wengine wakati nayeye ni mchafu kunapunguza kasi.
 
kauga JR

kauga JR

JF-Expert Member
Joined
Mar 4, 2015
Messages
3,514
Points
2,000
Age
28
kauga JR

kauga JR

JF-Expert Member
Joined Mar 4, 2015
3,514 2,000
Akae akijua kabisaaa mwakani kwenye sanduku hana CHAKE.
 
Mavipunda

Mavipunda

JF-Expert Member
Joined
Jun 27, 2012
Messages
5,605
Points
2,000
Mavipunda

Mavipunda

JF-Expert Member
Joined Jun 27, 2012
5,605 2,000
Polisi wamekuwa wakiwaondosha mawaziri wengi pale.. How come mnamuonyesha waziri makontena ya uniform za mwaka huu wakati CAG anaongelea duccoments za mwaka jana
 
share

share

JF-Expert Member
Joined
Nov 22, 2008
Messages
3,564
Points
2,000
share

share

JF-Expert Member
Joined Nov 22, 2008
3,564 2,000
Tokea amtusi CAG ndani ya bunge kwa kutegemea kuungwa mkono na chama chake na baadae wakamgeuka huyu jamaa amekuwa haonekani sana.

Kabla ya hapo alikuwa ndie Waziri anayeongoza kwa kuitisha press conference kila uchao alikuwa hakauki kwenye media na vikiki uchwara.

Baada ya kujulikana alikuwa akitetea ufisadi wa sare za Polisi ambao ulisemwa na Rais mwenyewe jamaa amekuwa mpole ile kasi na mikwara imepungua hafla kwani ulimi wake mwenyewe ndio umemnyoosha.

Tatizo lake ni uwezo mdogo wa kufikiri. Anaishi na kuongoza kwa "mood".
 
Songambele

Songambele

JF-Expert Member
Joined
Nov 20, 2007
Messages
4,083
Points
2,000
Songambele

Songambele

JF-Expert Member
Joined Nov 20, 2007
4,083 2,000
Huyu jamaa kashindwa kabisa kuwaagiza traffic na police hawa ndio wala rushwa wakubwa katika nchi hii
 
KANYAMA

KANYAMA

JF-Expert Member
Joined
Aug 7, 2011
Messages
1,821
Points
2,000
KANYAMA

KANYAMA

JF-Expert Member
Joined Aug 7, 2011
1,821 2,000
Jaribuni kuiba au kuuza ngada ndio mtajua amepoa au bado wa moto. Nyie mnataka akimbie kimbie bila kuwa na ishu
 
mzee74

mzee74

JF-Expert Member
Joined
Sep 17, 2011
Messages
8,326
Points
2,000
mzee74

mzee74

JF-Expert Member
Joined Sep 17, 2011
8,326 2,000
alitaka kuvua nguo ili kutetea matumizi mabaya ya fedha za umma
 
Mavipunda

Mavipunda

JF-Expert Member
Joined
Jun 27, 2012
Messages
5,605
Points
2,000
Mavipunda

Mavipunda

JF-Expert Member
Joined Jun 27, 2012
5,605 2,000
Mbona huku mitaani kila siku watu wanaibiwa na unga unauzwa kama sigara na hajaonekana ..Ulimi wake umemuadabisha siku hizi kawa mdebwedo badala ya kuita media yeye anawakimbia dadeki
Jaribuni kuiba au kuuza ngada ndio mtajua amepoa au bado wa moto. Nyie mnataka akimbie kimbie bila kuwa na ishu
 
The Monk

The Monk

Platinum Member
Joined
Oct 12, 2012
Messages
12,756
Points
2,000
The Monk

The Monk

Platinum Member
Joined Oct 12, 2012
12,756 2,000
Adam mwenyewe alijificha alipoulizwa akasema yupo uchi, mnategemea mheshimiwa atavumilia kuwa uchi hadharani?
 
T

Ta Nanka

JF-Expert Member
Joined
Oct 8, 2013
Messages
449
Points
500
T

Ta Nanka

JF-Expert Member
Joined Oct 8, 2013
449 500
Ha haa. Technically jamaa yuko uchi kabla ya kuvua!
 

Forum statistics

Threads 1,295,969
Members 498,495
Posts 31,229,392
Top