Kangi Lugola akataa mabadiliko feki

Kangi Lugola akataa mabadiliko feki

Leo Lugola hana ushawishi. Ageingia Ukawa angeitwa kamanda. Ushabiki kitu kwingine ni mbaya sana.
Hata angetoka Maccm yangemwita ni kapi na fisadi. Kushabikia ccm kunahitaji akili za kizombie na kishetani
 
Mkuu uko mwibara kijiji gani? Au umedanganywa na mtu? Ni bora simba mia moja walio polini kuliko nyoka mmoja mdogo aliye ndani.
Kata za namuhula,bulamba,kasuguti ni kati ya kata tano ambazo kangi hawaungi mkono wagombea wa ccm kwa sababu walipinga mwibara kuwa wilaya,kumbuka kuwa mwibara ina kata kumi na moja.Siyo kwamba hawaungi mkono kimyakimya hapana hata majukwaani anasema ,'nileteeni mtu mzuri nitakayefanya nae kazi,msiniletee madiwani legelege kama wale waliopinga wilaya.' mpaka leo aliyekuwa diwani wa bulamba (ccm) hajaanza kampeni.
 
kwa hiyo ameona ni vizuri kupeleka Pombe Ikulu, huu ni hujinga kama Kikwete ameshindwa na alikuwa hana kashfa yoyote atawezaje Pombe? tatizo letu sio mtu tatizo letu ni ccm ndio maana wenye busara wameamua kuhama baada ya kuona ndani ya ccm haiwezekani hata kama ukiwa malaika

Huyo je? Hakuwa waziri mkuu ( executive power ) yote ya serikali na administration ni yake. # hapa ni kazi tu.
 
Kura ya lugola sina shaka nayo make ni ya lowasa ile. Lugola ni mmoja kati ya ccm peupe, gizani ukawa na uzuri upigaji wa kura ni wa kificho/gizani.
 
Kangi lugola yuko timamu hawezi kupanda basi ambalo ni bovu na oct.25 inawezekana kabisa lisifike salama. Ukawa wanajiunga watu ambao wamepoteana kisiasa kama Sumaye, Masha,Mungai,Karamagi,Mahanga na makapi mengine ambayo hayana nafasi kwenye vyama vyao. Basi la mabadiliko la lowassa ni feki.
Twende na ANNA E MGWHIRA
UTU,UZALENDO NA UADILIFU
 
Kura ya lugola sina shaka nayo make ni ya lowasa ile. Lugola ni mmoja kati ya ccm peupe, gizani ukawa na uzuri upigaji wa kura ni wa kificho/gizani.

Lugola ana muunga mkono Lowassa chini kwa chini,mchana CCM usiku Lowassa(UKAWA)
 
Kangi lugola yuko timamu hawezi kupanda basi ambalo ni bovu na oct.25 inawezekana kabisa lisifike salama. Ukawa wanajiunga watu ambao wamepoteana kisiasa kama Sumaye, Masha,Mungai,Karamagi,Mahanga na makapi mengine ambayo hayana nafasi kwenye vyama vyao. Basi la mabadiliko la lowassa ni feki.
Twende na ANNA E MGWHIRA
UTU,UZALENDO NA UADILIFU

Kangi anamuunga mkono Lowassa,anamfanyia kampeni usiku,habari ndiyo hiyo jidanganye
 
kwa hiyo ameona ni vizuri kupeleka Pombe Ikulu, huu ni hujinga kama Kikwete ameshindwa na alikuwa hana kashfa yoyote atawezaje Pombe? tatizo letu sio mtu tatizo letu ni ccm ndio maana wenye busara wameamua kuhama baada ya kuona ndani ya ccm haiwezekani hata kama ukiwa malaika

CCM ni pamoja na Lowassa , Sumaye na Masha, ni vigumu kuwatenganisha hao watu na uozo wa ccm.

Msitubambikie mabadiliko fake.!
 
kwa hiyo ameona ni vizuri kupeleka Pombe Ikulu, huu ni hujinga kama Kikwete ameshindwa na alikuwa hana kashfa yoyote atawezaje Pombe? tatizo letu sio mtu tatizo letu ni ccm ndio maana wenye busara wameamua kuhama baada ya kuona ndani ya ccm haiwezekani hata kama ukiwa malaika

Mkuu umenichekesha
 
Kangi anamuunga mkono Lowassa,anamfanyia kampeni usiku,habari ndiyo hiyo jidanganye

Kampeni mwisho saa 12 bana!
Kangi lugola hana haja ya kujificha ikiwa alikuwepo Arusha kwenye safari ya matumaini mchana kweupe!

usijidanganye...
 
Hii ni taarifa mbaya kwa UKAWA waliodanganywa kuwa ujio wa lowassa ndani ya UKAWA ulifanyiwa utafiti na kuonesha kuwa atakuja na wanaccm wengi.


Kada machachari wa ccm ndugu Kangi lugola amesema alitanguliza mizigo kwenye basi la mabadiliko lakini ameshtuka kuw basi hilo ni bovu hivyo ameamua kulitosa.

Hii ndio siasa ilivyo, kila mwamba ngoma huvutia kwake
 
Who is Kangi Lugola?Anajua nini kuhusu mimi Mtanzania wa hali ya chini ninayeishi chini ya dola moja kwa siku hadi nimsikilize?
Yeye na tumbo lake,mimi na kura yangu kwa Lowassa.
 
CCM ni pamoja na Lowassa , Sumaye na Masha, ni vigumu kuwatenganisha hao watu na uozo wa ccm.

Msitubambikie mabadiliko fake.!

kwa hiyo unatushauri tumchague Rungwe au Mgwira?
 
Kasoma alama ukutani ..Lugora wewe jembe
 
Magufuli ana kashfa gani? ukiniambia ya kuuzwa nyumba za serikali umtaje na waziri mkuu wake alikuwa nani na amechukua mgao wa nyumba ngapi! Lowasa na Sumaye ni wanufaika wakubwa wa nyumba za serikali.
Tatizo sio Magufuli tatizo ni CCM hata wao wanajua ndo mana wanajaribu kumtenganisha Magufuli na CCM... Wanamnadi kama mgombea binafsi
 
Yeye ni nani? Kuingia na viroba kwenye bunge ndo kajiona wa maana? Hata yeye ni mchumia tumbo tu, anaweza labda makufuri akishinda anaweza mpa uwaziri! Shame on him!

Ile TOROKA UJE naona ina backfire vibaya kweli, naona mnaishia kujambajamba tu kama wewe hapo juu.
 
Angekuwa amekuja kwenu Ingekuwa story. Kawashtukia Mna mnanga

Watu wanafiki unawajua tu? Lugola ni mmoja wao! Anajua kujikomba, hata kujifanya mtetezi bungeni ni kwa vile JK alimtosa kwenye uwaziri, jamaa alijiaminisha kuwa ataukwea uwaziri wa mambo ya ndani, alivyotoswa ndo akaanza kuropoka ropoka, subiri uone kama mapadlock akiingia akimtosa utamsikia! Ukweli huyu ni tumbo lake tu tunamjua in and out!
 
Magufuli ana kashfa gani? ukiniambia ya kuuzwa nyumba za serikali umtaje na waziri mkuu wake alikuwa nani na amechukua mgao wa nyumba ngapi! Lowasa na Sumaye ni wanufaika wakubwa wa nyumba za serikali.

Shida sio lowasa sumaye mkapa kikwete tatizo ni mfumo uliopo huko ccm hata umuweke malaika atageuka kuwa shetani.
 
Back
Top Bottom