Au 2.5m 😄Simu ya milioni moja si utajikuta unainunua kwa milioni mbili?
Nitakutafuta PM nikipata nafasi , In Shaa Allaah .Tupange tukutane Freetown
Christiania
Ova
Kuna ki mji vendsysselNitakutafuta PM nikipata nafasi , In Shaa Allaah .
Maana nakaribia Kuja kimasomo huko maeneo ya Brovst Inshallah
Pepo.Aisee,Tz na mikopo hivi👐.
Hawa ndio wale anataka alale kibanda cha nyasi nje kapaki G Wagon. Siku tukipona huu ugonjwa ndio mwanzo wa mabadiliko makubwa. Lambwa makofi matatu mazito popote ulipo!Huwezi miliki Flagship kwa kukopa. Ni sawa na kutaka kumiliki Range Rover kwa kukopa.
Not your league.
Huwezi miliki Flagship kwa kukopa. Ni sawa na kutaka kumiliki Range Rover kwa kukopa.
Not your league.
Mtu mwenye uwezo wa kununua S23 akakope? Simu ya laki 3 kwa mkopo unanunua kwa laki 5. Sasa simu ya milioni 2 si utanunua mil 3.5Wakuu ivi izi kampuni kama Yas, Vodacom au Airtel zimeshindwa kabisa kuweka utaratibu wa Kukopesha izi flagship smartphone kama Pixel 10, Iphone 17 au Samsung S26 kwa Mkopo?
Badala yake wanakopesha low end phone tu kama A series.
Kwanini wasiweke izo flagship ata kwa client kulipia upfront fulani?
Hawa brokers wanakopesha simu kwa kweli wanapiga sana watu kwa riba zao kubwa na sijui hata kama wako regulated na authorities au wanajiamulia tu
Ila wewe jamaa kiboko 😀😀😀 kwahio umeamua kujiongelesha?!Uje uniroge ama unidhuru?
System za wenzetu bwana ziko vizuri.US na UK kote uko bidhaa nyingi mpya unanua kwa contract na Unakuwa unalipaa on monthly basis
Songesha hawalipi.Mkikopeshwa mnalipa sasa?
Kama bado upo level za kukopa hizo simu ni bora ubakie tu kwenye feature phone tu.Wakuu ivi izi kampuni kama Yas, Vodacom au Airtel zimeshindwa kabisa kuweka utaratibu wa Kukopesha izi flagship smartphone kama Pixel 10, Iphone 17 au Samsung S26 kwa Mkopo?
Badala yake wanakopesha low end phone tu kama A series.
Kwanini wasiweke izo flagship ata kwa client kulipia upfront fulani?
Hawa brokers wanakopesha simu kwa kweli wanapiga sana watu kwa riba zao kubwa na sijui hata kama wako regulated na authorities au wanajiamulia tu
Hahahahahaaaaa GTIla wewe jamaa kiboko 😀😀😀 kwahio umeamua kujiongelesha?!
Songesha hawalipi.
Nivushe plus hawalipi.
Nipige Tafu hawalipi.
Kodi za nyumba wanalipa kwa kupigiwa makelele.
Kumkopesha mwafrika ni kutafuta ugomvi, stress na presha.