Kampuni za simu zimeshindwa Kukopesha Flagship Phones?

Kampuni za simu zimeshindwa Kukopesha Flagship Phones?

Nashangaa kwanini mtu anapoteza line halafu anapewa namba mpya,hivi kwanini isiwe kwamba kila mtu awe na namba zake specific kwenye kila mtandao yaani akipoteza akiweka NIDA tu inasoma anarejeshewa namba yake ile ile hakuna kutengeneza namba mpya mteja wa zamani.

Namba mpya ni kwaajiri ya wateja wapya tu.
Huo ndio utaratibu,
ukipoteza laini, jaza ile fomu ya kuonesha umepoteza laini huku ukiweka namba yako ya simu. hii huduma inapatikana vituo vya polisi au online
Baada ya hapo neda kwenye mtoa huduma wako, kama ni yas , voda au Aitel; utarudishiwa namba yako ILEILE
 
Kwa kweli niko nchi masikini. Ndio maana nimesema haiwezekani, kwa sababu bidhaa za flagship uchumi wetu unazichukulia kama za ufahali ndio maana wenye kuzimiliki wana ukwasi tayari.
Wenye kumiliki flagships wana ukwasi?

Nenda vyuoni ama maofisini ambao wamejazana masikini wengi lakini wanamiliki iPhone 15 kwenda juu ama Samsung S24 kwenda juu mkuu.

Hawa hawana ukwasi wowote bali ni mipango tu ukiwa na target yako utapata unachohitaji hata kama ni kudunduliza.
 
Jiandae tu Mkuu..Nilikuwa Ofisi moja ya Yas,siku ya Ijumaa iliyopita,nikawa naongea na mfanyakazi mmoja kuhusu hilo..akanihakikishia kwa wao YAS tayari lillishafanyiwa kazi..Mzigo uko njiani..mwishoni mwa July hii au August mwanzoni utakuwa ulishafika.
Mkuu Hii ni October Yas vipi wameanza?
 
Back
Top Bottom