Kampuni ya Vodacom yaharibu miundombinu ya tanesco.

King Kong III

JF-Expert Member
Oct 15, 2010
34,966
2,000
Wamekata lines maeneo ya jangwani hvyo wamesababisha maeneo mengi ya dsm kukosa umeme!!

Source:Tanesco
 

King Kong III

JF-Expert Member
Oct 15, 2010
34,966
2,000
Vodacom siku hizi wanakata line za umeme?
Mkuu eleza kama mnara wao umeangukia miundombinu ya umeme.

Nimesikia tangazo lao kutoka redioni kwamba wanasikitika kwa wateja wao kukosa umeme 7bu ya miundombinu yao maeneo ya jangwani kuaribiwa na kampuni ya vodacom...Kama kuna mtu yupo maeneo ya jangwani anaweza kutupa updates kama mnara wao umeangukia line au wakati wanapitisha fibre labda wakaangusha nguzo!
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom