Kampuni ya mtandao wa YAS imeajiri matapeli!?

Kampuni ya mtandao wa YAS imeajiri matapeli!?

Keyboard_Warrior

JF-Expert Member
Joined
Oct 10, 2015
Posts
6,372
Reaction score
11,239
Leo nimepigiwa simu na tapeli aliyejitambulisha kuwa anapiga simu kutoka makao makuu ya kampuni ya mtandao wa YAS, baada ya salamu tapeli huyo ananitishia kuwa laini yangu ya simu itafungwa baada ya muda mfupi.
Nikamjibu fungeni tu wala hamna tatizo, nitasajili laini nyingine.

Alichonijibu tapeli sasa, nilishangaa sana. Tapeli akanijibu kuwa wanatoa na pesa zangu zote, tena akanitajia na salio langu lote kama lilivyo kwenye laini ya simu. Kabla sijamuuliza chochote akakata simu.

Nilichojiuliza, inawezekanaje huyu tapeli kujua kiasi cha fedha kilichopo kwenye simu yangu bila kumtajia!?

Ina maana taarifa zetu hazipo salama, wafanya kazi waliopo kwenye makampuni ya mitandao ya simu wanauza taarifa zetu kwa matapeli!?
 
Leo nimepigiwa simu na tapeli aliyejitambulisha kuwa anapiga simu kutoka makao makuu ya kampuni ya mtandao wa YAS, baada ya salamu tapeli huyo ananitishia kuwa laini yangu ya simu itafungwa baada ya muda mfupi.
Nikamjibu fungeni tu wala hamna tatizo, nitasajili laini nyingine.

Alichonijibu tapeli sasa, nilishangaa sana. Tapeli akanijibu kuwa wanatoa na pesa zangu zote, tena akanitajia na salio langu lote kama lilivyo kwenye laini ya simu. Kabla sijamuuliza chochote akakata simu.

Nilichojiuliza, inawezekanaje huyu tapeli kujua kiasi cha fedha kilichopo kwenye simu yangu bila kumtajia!?

Ina maana taarifa zetu hazipo salama, wafanya kazi waliopo kwenye makampuni ya mitandao ya simu wanauza taarifa zetu kwa matapeli!?
Sio waajiriwa wa Yas, ila kweli ni matapeli, na kwa maelezo yako tu ni kwamba kwa hatua ya kwanza tu, wamefanikiwa sana kukuaminisha kuwa ni waajiriwa wa Yas. Pengine itakuwa ni vigumu kukushauri katika hatua za mbele maana ni vigumu kumshauri mtu anayekaribia kutapeliwa
 
Mara nyingi salio huwa wanaziona sijui hata inakuwaje. Kwa mfano kwenye simu kama una laki, tapeli anaweza akakutumia SMS kwamba umepokea laki Moja na sasa salio lako ni laki mbili, na ukiangalia ni kweli 😂.

Sijui huwa wanaonaje Salio zetu
 
Sio waajiriwa wa Yas, ila kweli ni matapeli, na kwa maelezo yako tu ni kwamba kwa hatua ya kwanza tu, wamefanikiwa sana kukuaminisha kuwa ni waajiriwa wa Yas. Pengine itakuwa ni vigumu kukushauri katika hatua za mbele maana ni vigumu kumshauri mtu anayekaribia kutapeliwa
Au sio!?
 
Mara nyingi salio huwa wanaziona sijui hata inakuwaje. Kwa mfano kwenye simu kama una laki, tapeli anaweza akakutumia SMS kwamba umepokea laki Moja na sasa salio lako ni laki mbili, na ukiangalia ni kweli 😂.

Sijui huwa wanaonaje Salio zetu
Ametaja salio langu na chenji chenji zake!
Huku ni zaidi ya kuotea.
 
Experience yangu inasema Hawa wanaosajili line mtaani wengine ni wezi .

Pale anapokusajilia anakuwa access za information zako , Mimi Kuna siku wale wasajili line walikuja kunipandishia line yangu kuwa 4g nikawatajia Nida na taarifa nyingine .

Mimi mwenyewe mtoto wa town walivyoondoka nikaingia Tigo pesa yangu app kwenye device connected nikaona Kuna simu ipo siitambui , nikamLog out kumbe jamaa alikuwa na access ya kuona miamala yangu kupitia app ya Tigo pesa yake alivyokuwa nayo baada ya Mimi kumtajia taarifa zangu aliLogin bila kujua
 
Hawa kuna namna wanajuana na wafanyakazi wa mtandao, ama ndio hao hao wafanyakazi wao.
Ni michezo tu,nilifanya hii michezo mwaka 2015 .. ila nilipokamatwa pale stendi Mtwara mjini ndio ukawa mwisho.
Kikubwa kila jambo lina sababu,ila mzizi mkuu ni Ofisi ya IT wa mtandao husika.
Hao huduma kwa wateja mna wasingizia tu,maana hawawezi ku access ac ya mtu mpk pale utakapopiga simu kuwasiliana nao.
 
Ni michezo tu,nilifanya hii michezo mwaka 2015 .. ila nilipokamatwa pale stendi Mtwara mjini ndio ukawa mwisho.
Kikubwa kila jambo lina sababu,ila mzizi mkuu ni Ofisi ya IT wa mtandao husika.
Hao huduma kwa wateja mna wasingizia tu,maana hawawezi ku access ac ya mtu mpk pale utakapopiga simu kuwasiliana nao.
Duuh!
 
Ni michezo tu,nilifanya hii michezo mwaka 2015 .. ila nilipokamatwa pale stendi Mtwara mjini ndio ukawa mwisho.
Kikubwa kila jambo lina sababu,ila mzizi mkuu ni Ofisi ya IT wa mtandao husika.
Hao huduma kwa wateja mna wasingizia tu,maana hawawezi ku access ac ya mtu mpk pale utakapopiga simu kuwasiliana nao.
Hebu eleza mkuu hicho kisa chako 😂
 
Back
Top Bottom