Kamishna mpya wa Zanzibar, ni msomi na mtaalam wa mambo ya teknlojia ya habari


U

ugasa

Senior Member
Joined
Oct 21, 2013
Messages
193
Likes
0
Points
0
Age
29
U

ugasa

Senior Member
Joined Oct 21, 2013
193 0 0
Kuna habari kwamba
CP
Hamdan Omari Makame ni mtaalam wa mambo ya IT kwa ukumla , ni msomi aliepitia chuo cha DIT(advance diploma ), marekani, Canada, china, Australia na nchi nyegine nyingi.
Alikuwa mkuu wa IT tanzania.

Thanks
 
Super Handsome

Super Handsome

JF-Expert Member
Joined
Jul 16, 2013
Messages
3,627
Likes
4,581
Points
280
Super Handsome

Super Handsome

JF-Expert Member
Joined Jul 16, 2013
3,627 4,581 280
kuna habari kwamba
CP
Hamdan Omari Makame ni mtaalam wa mambo ya IT kwa ukumla , ni msomi aliepitia chuo cha DIT(advance diploma ), marekani, Canada, china, Australia na nchi nyegine nyingi.
Alikuwa mkuu wa IT tanzania.

Thanks

Nimefurahi yule kamishna mussa ali mussa ameondolewa zanzibar,..wamemleta kitengo kimoja cha "Propaganda" na KOVA maana wote watakua based dar..
sipati picha wakifanya press conference pamoja..huyu kanda maalum (Propaganda) yule polisi jamii (Propaganda) huyu ana macho kama chura, yule ana meno kama fisi..hataree
 
M

mari3mar

Senior Member
Joined
Oct 26, 2013
Messages
185
Likes
14
Points
35
M

mari3mar

Senior Member
Joined Oct 26, 2013
185 14 35

Nimefurahi yule kamishna mussa ali mussa ameondolewa zanzibar,..wamemleta kitengo kimoja cha "Propaganda" na KOVA maana wote watakua based dar..
sipati picha wakifanya press conference pamoja..huyu kanda maalum (Propaganda) yule polisi jamii (Propaganda) huyu ana macho kama chura, yule ana meno kama fisi..hataree
Hahahaha......
 
Super Handsome

Super Handsome

JF-Expert Member
Joined
Jul 16, 2013
Messages
3,627
Likes
4,581
Points
280
Super Handsome

Super Handsome

JF-Expert Member
Joined Jul 16, 2013
3,627 4,581 280
kuna habari kwamba
CP
Hamdan Omari Makame ni mtaalam wa mambo ya IT kwa ukumla , ni msomi aliepitia chuo cha DIT(advance diploma ), marekani, Canada, china, Australia na nchi nyegine nyingi.
Alikuwa mkuu wa IT tanzania.

Thanks
BTW hicho cheo sijawahi kukisikia hapa nchini..hebu nijuze kidogo...maana sijawahi muona wala kumsikia akizungumzia cyber crime ama website ya ikulu..ma IT nisaidieni..
 
Safari_ni_Safari

Safari_ni_Safari

JF-Expert Member
Joined
Oct 5, 2007
Messages
23,233
Likes
7,069
Points
280
Safari_ni_Safari

Safari_ni_Safari

JF-Expert Member
Joined Oct 5, 2007
23,233 7,069 280

Nimefurahi yule kamishna mussa ali mussa ameondolewa zanzibar,..wamemleta kitengo kimoja cha "Propaganda" na KOVA maana wote watakua based dar..
sipati picha wakifanya press conference pamoja..huyu kanda maalum (Propaganda) yule polisi jamii (Propaganda) huyu ana macho kama chura, yule ana meno kama fisi..hataree
Some joke this is!

 
Obama wa Bongo

Obama wa Bongo

JF-Expert Member
Joined
May 10, 2012
Messages
5,085
Likes
3,443
Points
280
Obama wa Bongo

Obama wa Bongo

JF-Expert Member
Joined May 10, 2012
5,085 3,443 280
haaaaaaaaaaaaa!
 

Forum statistics

Threads 1,252,124
Members 481,989
Posts 29,796,401