Kameza kifuniko cha bia, afanyeje? | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kameza kifuniko cha bia, afanyeje?

Discussion in 'JF Doctor' started by Mpasuajipu, Feb 13, 2011.

  1. Mpasuajipu

    Mpasuajipu JF-Expert Member

    #1
    Feb 13, 2011
    Joined: Oct 22, 2010
    Messages: 838
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Wataalam naombeni ushauri wenu.

    Rafiki yangu kameza kwa bahati mbaya 'kisoda' cha bia na kimepita ghafla kooni na kuelekea tumboni.

    Je kuna madhara yoyote au kitatoka kwa haja asubiri.

    kaingiwa na wasiwasi hivyo wataalamu toeni ushauri mapema tumsaidie.

    ahsante
     
  2. BLUE BALAA

    BLUE BALAA JF-Expert Member

    #2
    Feb 13, 2011
    Joined: Nov 30, 2010
    Messages: 900
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    ushauri gani zidi ya kwenda hospitali?
     
  3. n

    nyantella JF-Expert Member

    #3
    Feb 13, 2011
    Joined: Dec 17, 2010
    Messages: 883
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 35
    Poleni sana ila usisubiri msaada toka JF kwa issue kama hii, fasta mpeleke hospital and doctor atakwambieni cha kufanya.
     
  4. b

    bakarikazinja Senior Member

    #4
    Feb 13, 2011
    Joined: Nov 9, 2009
    Messages: 179
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Kweli duniani kuna mambo sasa na huyo alikuwa ana fanya nini tena mpaka ikawa hivyo
     
  5. Rejao

    Rejao JF-Expert Member

    #5
    Feb 13, 2011
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 9,240
    Likes Received: 235
    Trophy Points: 160
    Pole sana... but inabidi awahi hospitali mapema
     
  6. Jackbauer

    Jackbauer JF-Expert Member

    #6
    Feb 13, 2011
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 5,909
    Likes Received: 77
    Trophy Points: 145
    Du!mwambie ale mapapai kwa wingi labda kinaweza kutoka.otherwise awahi hospital
     
  7. kapotolo

    kapotolo JF-Expert Member

    #7
    Feb 13, 2011
    Joined: Sep 19, 2010
    Messages: 3,717
    Likes Received: 68
    Trophy Points: 145
    Ni hospitali tu ndugu yangu kama walivyoshauri wengi, natumaini umeshamkimbiza hospital, hicho kisoda kinaweza kumziba njia ya chakula na hivyo akapata intestinal obstruction, wahini hospitali
     
  8. EMT

    EMT JF-Expert Member

    #8
    Feb 13, 2011
    Joined: Jan 13, 2010
    Messages: 14,442
    Likes Received: 687
    Trophy Points: 280
    Vitu vimgine ni logic. Aende hosipital.
     
  9. Mpasuajipu

    Mpasuajipu JF-Expert Member

    #9
    Feb 13, 2011
    Joined: Oct 22, 2010
    Messages: 838
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Amefuata ushauri wa kumwona daktari. nadhani hakuna shida atapata msaada zaidi.
     
Loading...