Kamati ya Sheria Ndogo ya Bunge

sweettablet

JF-Expert Member
Nov 16, 2014
7,955
2,000
Wanaobeza Polepole kupelekwa Kamati Ndogo ya Sheria ya Bunge hawaijui nguvu ha hiyo Kamati. Na pia hawajui ya kwamba kwa kipindi chote Tundu Lissu alichokaa bungeni alikuwa Mjumbe wa Kamati hiyo! Sasa, kama wanafikiri Polepole ameshushwa thamani, basi wajue pia kumbe haya Tundu Lissu hakuwa lolote akiwa mjumbe wa kamati hii.
 

Kichuguu

Platinum Member
Oct 11, 2006
12,027
2,000
Wanaobeza Polepole kupelekwa Kamati Ndogo ya Sheria ya Bunge hawaijui nguvu ha hiyo Kamati. Na pia hawajui ya kwamba kwa kipindi chote Tundu Lissu alichokaa bungeni alikuwa Mjumbe wa Kamati hiyo! Sasa, kama wanafikiri Polepole ameshushwa thamani, basi wajue pia kumbe haya Tundu Lissu hakuwa lolote akiwa mjumbe wa kamati hii.
Nimeuliza powers zake ni zipi
 

Pythagoras

JF-Expert Member
Feb 24, 2015
19,918
2,000
Wanaobeza Polepole kupelekwa Kamati Ndogo ya Sheria ya Bunge hawaijui nguvu ha hiyo Kamati. Na pia hawajui ya kwamba kwa kipindi chote Tundu Lissu alichokaa bungeni alikuwa Mjumbe wa Kamati hiyo! Sasa, kama wanafikiri Polepole ameshushwa thamani, basi wajue pia kumbe haya Tundu Lissu hakuwa lolote akiwa mjumbe wa kamati hii.
Unataka kuchukua sifa kupitia Mgongo wa TL??

😅😅😅
 

Inside10

JF-Expert Member
May 20, 2011
23,576
2,000
Wanaobeza Polepole kupelekwa Kamati Ndogo ya Sheria ya Bunge hawaijui nguvu ha hiyo Kamati. Na pia hawajui ya kwamba kwa kipindi chote Tundu Lissu alichokaa bungeni alikuwa Mjumbe wa Kamati hiyo! Sasa, kama wanafikiri Polepole ameshushwa thamani, basi wajue pia kumbe haya Tundu Lissu hakuwa lolote akiwa mjumbe wa kamati hii.
Hivi unaakili timamu kufikiria kwamba Lissu wamuweke kwenye kamati ya maana?!
 

residentura

JF-Expert Member
Mar 1, 2017
4,545
2,000
Wanaobeza Polepole kupelekwa Kamati Ndogo ya Sheria ya Bunge hawaijui nguvu ha hiyo Kamati. Na pia hawajui ya kwamba kwa kipindi chote Tundu Lissu alichokaa bungeni alikuwa Mjumbe wa Kamati hiyo! Sasa, kama wanafikiri Polepole ameshushwa thamani, basi wajue pia kumbe haya Tundu Lissu hakuwa lolote akiwa mjumbe wa kamati hii.
Kuwa na adabu na ujifunze kutofautisha kati ya "almasi" na "kipande cha chupa".
 

Kinyungu

JF-Expert Member
Apr 6, 2008
12,573
2,000
Wanaobeza Polepole kupelekwa Kamati Ndogo ya Sheria ya Bunge hawaijui nguvu ha hiyo Kamati. Na pia hawajui ya kwamba kwa kipindi chote Tundu Lissu alichokaa bungeni alikuwa Mjumbe wa Kamati hiyo! Sasa, kama wanafikiri Polepole ameshushwa thamani, basi wajue pia kumbe haya Tundu Lissu hakuwa lolote akiwa mjumbe wa kamati hii.
Mbona umepanic? Jibu swali
 

kirengased

JF-Expert Member
Jan 10, 2016
4,678
2,000
Wanaobeza Polepole kupelekwa Kamati Ndogo ya Sheria ya Bunge hawaijui nguvu ha hiyo Kamati. Na pia hawajui ya kwamba kwa kipindi chote Tundu Lissu alichokaa bungeni alikuwa Mjumbe wa Kamati hiyo! Sasa, kama wanafikiri Polepole ameshushwa thamani, basi wajue pia kumbe haya Tundu Lissu hakuwa lolote akiwa mjumbe wa kamati hii.
Unaongea ujinga mtupu!! Kwahiyo ulitegemea Lissu angepangiwa kamati nyeti na nduguyai?
Waliotemwa nafasi za uwaziri wametupiwa humo huwezi jiuliza au unajidai unajua kutetea upuuzi. Mnatamanisha kutukanwa
 

OKW BOBAN SUNZU

JF-Expert Member
Aug 24, 2011
36,037
2,000
Wanaobeza Polepole kupelekwa Kamati Ndogo ya Sheria ya Bunge hawaijui nguvu ha hiyo Kamati. Na pia hawajui ya kwamba kwa kipindi chote Tundu Lissu alichokaa bungeni alikuwa Mjumbe wa Kamati hiyo! Sasa, kama wanafikiri Polepole ameshushwa thamani, basi wajue pia kumbe haya Tundu Lissu hakuwa lolote akiwa mjumbe wa kamati hii.
haya umeyatoa wapi katika uzi
 

Zabron Hamis

JF-Expert Member
Dec 19, 2016
3,973
2,000
Wanaobeza Polepole kupelekwa Kamati Ndogo ya Sheria ya Bunge hawaijui nguvu ha hiyo Kamati. Na pia hawajui ya kwamba kwa kipindi chote Tundu Lissu alichokaa bungeni alikuwa Mjumbe wa Kamati hiyo! Sasa, kama wanafikiri Polepole ameshushwa thamani, basi wajue pia kumbe haya Tundu Lissu hakuwa lolote akiwa mjumbe wa kamati hii.
Sawa ndugu polepole

Sent from my SM-J530F using JamiiForums mobile app
 

Kufa c mwiko

JF-Expert Member
May 26, 2013
640
250
Wanaobeza Polepole kupelekwa Kamati Ndogo ya Sheria ya Bunge hawaijui nguvu ha hiyo Kamati. Na pia hawajui ya kwamba kwa kipindi chote Tundu Lissu alichokaa bungeni alikuwa Mjumbe wa Kamati hiyo! Sasa, kama wanafikiri Polepole ameshushwa thamani, basi wajue pia kumbe haya Tundu Lissu hakuwa lolote akiwa mjumbe wa kamati hii.
Sasa si umepigwa chini uwenyekiti ndio tafsiri yake.
 

Yoda

JF-Expert Member
Jul 22, 2018
14,495
2,000
Kazi za hiyo kamati ni zipi?
Wanaobeza Polepole kupelekwa Kamati Ndogo ya Sheria ya Bunge hawaijui nguvu ha hiyo Kamati. Na pia hawajui ya kwamba kwa kipindi chote Tundu Lissu alichokaa bungeni alikuwa Mjumbe wa Kamati hiyo! Sasa, kama wanafikiri Polepole ameshushwa thamani, basi wajue pia kumbe haya Tundu Lissu hakuwa lolote akiwa mjumbe wa kamati hii.
 

Kinoamiguu

JF-Expert Member
Nov 29, 2018
5,358
2,000
Wanaobeza Polepole kupelekwa Kamati Ndogo ya Sheria ya Bunge hawaijui nguvu ha hiyo Kamati. Na pia hawajui ya kwamba kwa kipindi chote Tundu Lissu alichokaa bungeni alikuwa Mjumbe wa Kamati hiyo! Sasa, kama wanafikiri Polepole ameshushwa thamani, basi wajue pia kumbe haya Tundu Lissu hakuwa lolote akiwa mjumbe wa kamati hii.
Sasa TL kaingizwaje hapo wajeman? Tupe kazi zake yakheeee.
 

pilipili kichaa

JF-Expert Member
Sep 3, 2013
13,094
2,000
Wanaobeza Polepole kupelekwa Kamati Ndogo ya Sheria ya Bunge hawaijui nguvu ha hiyo Kamati. Na pia hawajui ya kwamba kwa kipindi chote Tundu Lissu alichokaa bungeni alikuwa Mjumbe wa Kamati hiyo! Sasa, kama wanafikiri Polepole ameshushwa thamani, basi wajue pia kumbe haya Tundu Lissu hakuwa lolote akiwa mjumbe wa kamati hii.
Imeulizwa powers zake zikoje na sio haya uliyojibu, tatizo huwa una haraka kama
"kile kitu" kinachokimbizia watu wash room 🤣
 

Good Father

JF-Expert Member
Feb 28, 2014
9,302
2,000
Wajumbe wake wapya ni Dr. Chamuliho, Dr. Kalemani, na Cde. Polepole. Powers za kamati hii ni zipi?
Hakuna mtu namdharau kama Polepole kwa sasa.
Mtu flan hovyo sana, anadhani zile clip zake hatuna wakati akiwa anajisifu namna anavyotanua na V8 yenye AC 24/7 hata katiba hakuikumbuka.
Leo yuko nje ya ringi anaanza unafiki sijui shule ya uongozi, sijui Katiba.
Pumba.vu zako Polepole acha unafiki
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom