imhotep
JF-Expert Member
- Oct 13, 2012
- 61,235
- 98,460
Hawana ukorofi wowote zaidi ya kuiba kurahasa ukitzingatia ukorofi walionao CCM.
Hawana ukorofi wowote zaidi ya kuiba kurahasa ukitzingatia ukorofi walionao CCM.
Ngekuwa ni 'wizi' wa kawaida isingekuwa nongwa, kwa sababu wangezuiwa wasiibe. Hawa ni majambazi, sio wezi!Hawana ukorofi wowote zaidi ya kuiba kura
Confidence Ina Alana gani kwenye picha?Haina mvuto kabisaaaaaa. Tazama no confident at all.
Unataka wakupende wewe?Mbona wanapenda sana starehe
Mdomo wako uwe unapiga mswakiPia kumbuka kuna member wengine wana ID zaidi ya moja hapa JF mfano MKWEPA KODI na jumla ya member ni laki 4. Pia kumbuka baada ya JF kuvamiwa na kundi la watoto wa chuo na wabeba mabox huko Ulaya member wengi ambao walikuwa think tankers wa JF wakaamua kukaa kimyaa!!
Kwa sababu wewe hudindishiKwanini halima mdee amekaa na ester bulaya?
Unafikiri Tanu wakati wanapigania Uhuru walikuwa na ofisi zao kama sio kukutana kwenye nyumba za watu tujambo jema ila ifike wakati CHADEMA wawe na ofisi yenye ukumbi wa kufanyiwa vikao vikubwa vya chama kama hizi ili waepuke mambo mengi ikiwemo kudukuliwa
Kudukuliwa hata wafanyie wapi watadukuliwa tu maana naamini hata kwenye kamati kuu kuna mamluki sio wote ni loyal kwa CDMjambo jema ila ifike wakati CHADEMA wawe na ofisi yenye ukumbi wa kufanyiwa vikao vikubwa vya chama kama hizi ili waepuke mambo mengi ikiwemo kudukuliwa
Comments nyingine bwana,ukisoma tu unajua imeandikwa na mtoto haramuKwani huwaonagi hata mahakamani? Chadema walishahalalisha ndoa hiyo. Na siku ukitaka halima aondoke chadema ni pale mbowe atakapotaka kumtweza esther bulaya. Na ndio maana pamoja na uzuri wote wa esther, mbowe hata siku moja haingizi vocal hapo kuogopa mgongano wa kimaslahi na halima. Sababu wanaheshimiana sana na halima.
We ni domo zege?Nifanyie mpango
Kweli mimi ni maskini!Wewe utakua maskini sana
Tafuta mwanaume mwingine Mimi nimeoaMkuu pole umeshaingia kwenye orodha yangu! Tulia uendelee kunyolewa pole pole wewe wenyewe uliyataka!
Mtu yeyote Mwenye Makengeza huwa simuaminiView attachment 1284611View attachment 1284612View attachment 1284613View attachment 1284614View attachment 1284615
Ni katika Maandalizi ya Uchaguzi wa kitaifa
Mungu ibariki Chadema
Hii ndio ajenda ?View attachment 1284843
Kuliko Mbowe??Nimemuona classmate wangu Nzemo kwenye CC. Mtu mbinafsi, bahili na mwenye roho mbaya kupindukia! Hongereni lakini!
Sikiliza we delicious tafuta wahuni wenzakoUtanyooka tu awamu hii hatuna mchezo!
Bibi na BwanaKwanini halima mdee amekaa na ester bulaya?
Kumbe kazi yako ni kutafuta wahuni wenzako ndiyo maana una mdomo mchafu sanaMimi kazi yangu ni kushughulika na wahuni kama wewe ambao wana ID za JF nyingi ili wajirekebishe na kuwa na ID moja tu!
Kumbe ndio huyu ?Sikiliza we delicious tafuta wahuni wenzako