Kamati Kuu ya Chadema yakutana Mlimani City

Kamati Kuu ya Chadema yakutana Mlimani City

Unahoji ujinga.....

Weka swali la maana sio kwa nini kakaa na flani ujinga hatuvumilii
Rafiki huna misingi ya demokrasia toka moyoni,ni hasara kwa taifa ,so nani anaamua huu ni ujinga au point ,wewe ? rais? ccm ? poor you
 
Rafiki huna misingi ya demokrasia toka moyoni,ni hasara kwa taifa ,so nani anaamua huu ni ujinga au point ,wewe ? rais? ccm ? poor you

Na anaye amua hiyo ni point ni wewe?

Jibu huo ujinga hatupo kuulizwa upuuzi
 
Huu uzi kikao kamati kuu CDM utachangiwa na wadau wengi muda mfupi kushinda habari kuu ya leo Rais kuweka jiwe la msingi daraja 699.2 B Mwanza pamoja na kuwa live TV kadhaa. Sijui Watanzania wamechoka nini?
Jiwe la Msingi la nini Mkuu
Linasaidia Bei ya Sukari Kushuka ?
 
Na anaye amua hiyo ni point ni wewe?

Jibu huo ujinga hatupo kuulizwa upuuzi
hakuna anaeamua nje ya misingi ya kidemokrasia inayotaka mimi niheshimu maoni yako nisiyaite ya kijinga (kama ulivyofanya wewe) maana kwenye katiba tuko sawa .
 
hakuna anaeamua nje ya misingi ya kidemokrasia inayotaka mimi niheshimu maoni yako nisiyaite ya kijinga (kama ulivyofanya wewe) maana kwenye katiba tuko sawa .

Wewe umeona kuna hoja kwamba kwanini kakaa na yule? Swali lakipumbavu angalia usiwe mpumbavu kuteketea ushenzi
 
Chadema baba lao. Hapo ccm hawalali[emoji1787][emoji1787][emoji3] chama pekee cha upinzani kilichowaishida Urais Tanzania
 
Dah wamebaki ukiwa tu


sipati picha angekuwepo bado yupo Dr. Slaa, Zito, Kitila, Mwigamba, Baregu, Safari

So sad chama kikuu cha Upinzani kinamekosa agenda kwa tamaa za kikundi cha mtu mmoja
 
Dah wamebaki ukiwa tu


sipati picha angekuwepo bado yupo Dr. Slaa, Zito, Kitila, Mwigamba, Baregu, Safari

So sad chama kikuu cha Upinzani kinamekosa agenda kwa tamaa za kikundi cha mtu mmoja
Hii ndio ajenda ?
2183704_IMG_1183.jpg
 
Uchaguzi ujao ccm watashangaa wasije wakapanik na kuingiza vifaru mtaani.
Mimi naamini hii inawezekana sana CHADEMA wakiongeza juhudi kidogo, hasa katika maarifa ya kuwafikia wananchi na kuwapa elimu ya kutosha.
Hii miezi iliyobaki inatosha sana.
 
Mimi naamini hii inawezekana sana CHADEMA wakiongeza juhudi kidogo, hasa katika maarifa ya kuwafikia wananchi na kuwapa elimu ya kutosha.
Hii miezi iliyobaki inatosha sana.
Ukiwauliza wananchi kumi nane wanakwambia wataipigia Chadema na kwamba hawawezi kula ndege wala sgr na pia hawawezi kunywa stiglas

Na kwasababu viongozi wa Chadema wanafuatiliwa kila step wanayopiga mbinu za chini kwa chini za sera mbadala zinaitikiwa.
Maisha magumu ndio mtaji kwa sasa.
 
Ukiwauliza wananchi kumi nane wanakwambia wataipigia Chadema na kwamba hawawezi kula ndege wala sgr na pia hawawezi kunywa stiglas

Na kwasababu viongozi wa Chadema wanafuatiliwa kila step wanapiga mbinu za chini kwa chini za sera mbadala zinaitikiwa.
Maisha magumu ndio mtaji kwa sasa.
Wewe umezidisha mapambio kungali giza. Vuta subira, usiku bado mbichi sana, na hasa ukitzingatia ukorofi walionao CCM.

Tahadhari juu ya haya yote ndizo zinazotakiwa kuwanyima usingizi CHADEMA, wakikesha kutafuta mbinu za kuepuka mitego watakayowekewa iwanase.
 
Back
Top Bottom