MKWEPA KODI
JF-Expert Member
- Nov 28, 2015
- 28,700
- 71,122
Ndiyo anafikiri kila mtu anapenda uchafu jina analotumia humu ni magu2016Kumbe ndio huyu ?
Ndiyo anafikiri kila mtu anapenda uchafu jina analotumia humu ni magu2016Kumbe ndio huyu ?
Wewe ni mgonjwa sio bureHawezi kunijua mimi hii ni taasisi mkuu. Yeye nimemdukua ID zake zote anazotumia humu JF zikiwemo SUPER PREDATOR ,MTAKATIFU GIOVANI na msocrates na nitadukua ID zake zote anazotumia hapa JF na akileta ubishi nitaweka za Tweeter pia.
Wewe ni mgonjwa wa akili, nenda mirembeUmeigia chaka mkuu. Huwezi nijua mimi kirahisi. Umeona nilivyokudukua ID zako zote kirahisi tu.
Ndege wenye manyoya yanayofanana!Kuliko Mbowe??
Umekosa elimu na akiliHawezi kunijua mimi hii ni taasisi mkuu. Yeye nimemdukua ID zake zote anazotumia humu JF zikiwemo SUPER PREDATOR ,MTAKATIFU GIOVANI na msocrates na nitadukua ID zake zote anazotumia hapa JF na akileta ubishi nitaweka za Tweeter pia.
Naona unapenda ngoja nikumwagieNaona umeshaanza utoto wako! Endelea kumaliza bundle zako kwa dislike zako.
Ukiona hujui kwa lipi basi ujue hayakuhusuKwa lipi?
Wewe umelewa?Hawezi kunijua mimi hii ni taasisi mkuu. Yeye nimemdukua ID zake zote anazotumia humu JF zikiwemo SUPER PREDATOR ,MTAKATIFU GIOVANI na msocrates na nitadukua ID zake zote anazotumia hapa JF na akileta ubishi nitaweka za Tweeter pia.
Ongezea na msoctrate
Sawa Dada watalifanyia Kazi ushauri wakojambo jema ila ifike wakati CHADEMA wawe na ofisi yenye ukumbi wa kufanyiwa vikao vikubwa vya chama kama hizi ili waepuke mambo mengi ikiwemo kudukuliwa
binti tabia za kuzoea waume za watu nilijua umeacha kumbe bado kwa taarifa yako huna TBS ya kunipata ushauri wangu kwako jitaidi kusafisha k vyema na kubadilisha pedi majira haya ya jotoSawa Dada watalifanyia Kazi ushauri wako
Ova