Kamati Kuu CHADEMA kukutana kwa dharura kesho

Kamati Kuu CHADEMA kukutana kwa dharura kesho

Francis12

JF-Expert Member
Joined
Sep 30, 2016
Posts
7,533
Reaction score
22,289
Kamati


TAARIFA KWA VYOMBO VYA HABARI NA UMMA.

Taarifa inatolewa kwa vyombo vya habari na umma wa Watanzania kuwa Kamati Kuu ya Chama cha Demokrasia na Maendeleo (Chadema) itakutana katika kikao maalum cha dharura, kitakachofanyika kwa siku moja, Alhamisi, Novemba, 2019.

Kikao hicho kitakachojadili agenda maalum ya Taarifa ya Uchaguzi wa Serikali za Mitaa, Vijiji na Vitongoji wa Mwaka 2019, kitaketi chini ya Mwenyekiti wa Chama Taifa, Mhe. Freeman Mbowe, kwa mujibu wa ibara ya 7.7.15 ya Katiba ya Chama ya Mwaka 2006, Toleo la Mwaka 2016.

Baada ya kikao, Kamati Kuu ya Chama itakutana na Wabunge wote wa Chadema.

Imetolewa leo Jumatano, Novemba 6, 2019 na;

Tumaini Makene
Mkuu wa Idara ya Habari na Mawasiliano
Chadema.
=========Updates.
Mwenyekiti wa Chadema Taifa, Freeman Mbowe, akiendesha Kikao cha Kamati Kuu ya Chama leo Jijini Dodoma kujadili mwenendo wa uchaguzi wa Serikali za Mitaa unaotarajika kufanyika tarehe Novemba 20, 2019.
FB_IMG_1573122590192.jpg

Maamuzi ya Chadema Leo 07/11/2019,Chama kimejitoa kushiriki Uchaguzi huu wa Serekali za Mitaa,

Mwenyekiti wa Chadema, Freeman Mbowe ametangaza chama hicho kutoshiriki uchaguzi wa Serikali za mitaa utakaofanyika Novemba 24, 2019 kwa madai wakishiriki wanahalalisha ubatili.
 
Sisi tunawaaubiri ground zero. Wasisitize wasifanye ngongera za keyboard. Tuna hamu ya kuvunja miguu yao
Nyerere akifufuka Leo aone CCM ilipolifikisha taifa atalia sana
 
Kwahiyo watendaji wa kata na polisi ndiyo walalahoi ?

How can you analyse the current political atmosphere with such a logical myopia ?
Ninajua umesoma thread heading pekee bila kusoma content na ukatoa comment yako!

Call it logical myopic or whatever but the truth will still prevail!
 
  • Thanks
Reactions: Oii
Kamati Kuu ya Chadema itakutana wa dharura kesho Alhamisi Novemba 7, 2019 kutoa msimamo kuhusu mchakato wa uchaguzi wa Serikali za mitaa.
Hii kamati kuu haikukaa kuweka mikakati kabla ya kuteua wagombea na kupanga mbinu za kushiriki uchaguzi sasa wanafanya ''postmortem''.
 
Uchaguzi ususiwe hii ni moja 2 musitegemee kupata hata kiti kimoja
 
Nimesoma hilo andiko lako lote ulichoshindwa ni kuoanisha hoja yako na hali ya sasa ya kisiasa nchini.

Hivi unajua hali wanayopitia vyama vya upinzani au unasema tu kwa sababu unaweza kusema ?
Ninajua umesoma thread heading pekee bila kusoma content na ukatoa comment yako!

Call it logical myopic or whatever but the truth will still prevail!
 
Nimesoma hilo andiko lako lote ulichoshindwa ni kuoanisha hoja yako na hali ya sasa ya kisiasa nchini.

Hivi unajua hali wanayopitia vyama vya upinzani au unasema tu kwa sababu unaweza kusema ?
Kusoma na kuelewa ni vitu viwili tofauti!

Inawezekana umesoma lakini hukuelewa!
 
Kwahiyo ningekubaliana na hoja yako ndiyo ningeonekana nimeelewa hoja yako ?

Kuna viongozi wa vijiji na mitaa wa vyama vya upinzani hata kulala majumbani mwao walishaacha najua sababu unaifahamu
Kusoma na kuelewa ni vitu viwili tofauti!

Inawezekana umesoma lakini hukuelewa!
 
Back
Top Bottom