Kamati Kuu CCM na Uongozi mpya, habari mpya

Kamati Kuu CCM na Uongozi mpya, habari mpya

Lokissa

JF-Expert Member
Joined
Nov 20, 2010
Posts
7,445
Reaction score
2,509
Katibu MKuu Wislon MUkama, Naibu wake Kinana,Katibu Itikadi na Uenezi Nape Mnauye na Katibu fedha na Uchumi ni Zakhia Meghi.

Haya kazi ipo hapo sijui ndio wamejenga au kujibomoa zaidi????????
 
ni heri ya hili kuliko lile. bado wengine humo wanatakiwa nao wajiondoe wenyewe
 
:yield:
Nnape naona anaendelea kupoozwa na Mkulu baada ya kufanyiwa mbaya na Makamba....tuone je movie ya Nnape na Makamba ndio imeanza??

Cha kwanza, mapandikizi ya Makamba ndani ya CCM yakae tayari maana mkuki unakuja na hapo ndipo mechi tamu inapoanza
 
anatakiwa wajivue gamba na mawaziri pia Ngeleja,Mwinyi,Sophia Simba..... watoke
 
yaani kama ni substitution basi hapa kocha kakosea.
 
Yah! Endapo mafisadi wote nao wataenguliwa kwenye chama chao..la sivyo ni yale yale..sawa na kuchange housing afu simu bado mbovu.
 
Ndugu watazamaji na wasikilizaji naona Kocha kaamua kufanya super sub ngoja tuone kama watarudisha magoli waliyofungwa na CHADEMA katika dakika hizi chache zilizobaki, kwa kweli wanatia huruma hii timu ya Chukua Chako Mapema 'CCM'.
 
Katibu MKuu Wislon MUkama, Naibu wake Kinana,Katibu Itikadi na Uenezi Nape Mnauye na Katibu fedha na Uchumi ni Zakhia Meghi.

Haya kazi ipo hapo sijui ndio wamejenga au kujibomoa zaidi????????

Tulitarajia Mwanamama safari hii. Haki sawa kwa wote.
 
Sijaona jipya kwa ccm hasa hy katibu mkuu huy mpya.Wilson mkama.bado sn hasa nikikumbuka alipokuwa katibu wizara ya afya kipindi cha mgomo wa madaktari.let wish to see changes.
 
I think kuna matumaini kidoooogo. that is if wataendelea mbele kidogo na kuwatimua mafisadi hata kwenye ujumbe wa NEC. Let the mafisadi goooo. ndio chama kitatakata
 
Haya bwana,

Nadhani JK anahitji mtu wa kumweleza directly kama Makamba alivyoelezwa na Shy-Rose kuwa alikuwa ndo tatizo kubwa ndani ya CCM.

Hawa hawawezi kitu kwa sababu tatizo lenyewe halijapata ufumbuzi. JK is the biggest liability kwa CCM!!
 
Katibu MKuu Wislon MUkama, Naibu wake Kinana,Katibu Itikadi na Uenezi Nape Mnauye na Katibu fedha na Uchumi ni Zakhia Meghi.

Haya kazi ipo hapo sijui ndio wamejenga au kujibomoa zaidi????????

Kwa nini JK anapenda sana kumbeba mama mkwe Zakhia Meghi?
 
Kwa nini JK anapenda sana kumbeba mama mkwe Zakhia Meghi?

Mkuu hujui kwamba kutojua udhaifu wako ni injia ya kuelekewa kwenye umauti? Ni bahati mbaya sana kwamba JK anatafuta mchawi uvunguni wakati mchawi mwenyewe ni yeye. Naona jaribio la kuvua gamba limeishia kulikomaza na kuwa gamba gumu kama la kobe.

Nitakuwa mtu wa mwisho kuaminishwa kuwa CCM inaweza kufufuka tena!
 
Katibu MKuu Wislon MUkama, Naibu wake Kinana,Katibu Itikadi na Uenezi Nape Mnauye na Katibu fedha na Uchumi ni Zakhia Meghi.

Haya kazi ipo hapo sijui ndio wamejenga au kujibomoa zaidi????????


kwa Nape - probably Yes. Mukama na Kinana...hata kwa kuwaona tu they don't share same ideology and way of thinking and executing oilicies. Kinana is too inteligent to be an assistant to Mukama.

Zakia...???!!!!!!!!!!
 
Back
Top Bottom