Kamanda wa Polisi Arusha kanisikitisha

maliedo

maliedo

JF-Expert Member
Joined
Jan 15, 2012
Messages
1,245
Points
2,000
maliedo

maliedo

JF-Expert Member
Joined Jan 15, 2012
1,245 2,000
Katika taarifa ya habari ITV ya sa2 ,nmekutana na habari kwamba kikosi cha polisi kimepambana na majambazi piga nikupige kwa dakika 70 yani lisaa limona na dakika 10.kazi nzuri

Kilichonisikitisha ni kamanda kuongea kwa mbwembwe na kujitapa sana kuwa ile piga nikupige,nikupige piga kwa dakika 70.

Cha ajabu jambazi mwenyewe ni mmoja na amekamatwa na silaha moja na risasi 26 tu.yani muda wote huo kumbe kamtu kalikua kamoja tu halafu kamanda anatamba
 
strongestbeliefsecret

strongestbeliefsecret

JF-Expert Member
Joined
Feb 26, 2019
Messages
2,731
Points
2,000
strongestbeliefsecret

strongestbeliefsecret

JF-Expert Member
Joined Feb 26, 2019
2,731 2,000
Subiri siku ufe wewe ktk hayo mapambano ya piga nikupige ili naye asikitike
Katika taarifa ya habari ITV ya sa2 ,nmekutana na habari kwamba kikosi cha polisi kimepambana na majambazi piga nikupige kwa dakika 70 yani lisaa limona na dakika 10.kazi nzuri

Kilichonisikitisha ni kamanda kuongea kwa mbwembwe na kujitapa sana kuwa ile piga nikupige,nikupige piga kwa dakika 70.

Cha ajabu jambazi mwenyewe ni mmoja na amekamatwa na silaha moja na risasi 26 tu.yani muda wote huo kumbe kamtu kalikua kamoja tu halafu kamanda anatamba
 
maliedo

maliedo

JF-Expert Member
Joined
Jan 15, 2012
Messages
1,245
Points
2,000
maliedo

maliedo

JF-Expert Member
Joined Jan 15, 2012
1,245 2,000
kasema wawili na majina kataja mkuu au unabifu na kamanda.
mmoja miaka 28 mwingine 35.

porini hata siku nzima sishangai.
Uliona kijiji cha ma askari kile?utazan vita ya kagera kumbe mtu mbili tu
 
rikiboy

rikiboy

JF-Expert Member
Joined
Feb 19, 2017
Messages
9,332
Points
2,000
rikiboy

rikiboy

JF-Expert Member
Joined Feb 19, 2017
9,332 2,000
Waliwafikia wakiwa wamebaki na Bunduki moja lakini wote washarest in peace
 
matunduizi

matunduizi

JF-Expert Member
Joined
Aug 20, 2018
Messages
1,440
Points
2,000
matunduizi

matunduizi

JF-Expert Member
Joined Aug 20, 2018
1,440 2,000
Uliona kijiji cha ma askari kile?utazan vita ya kagera kumbe mtu mbili tu
Komando kipensi alikalisha kikosi kizima cha jeshi, au Rambo Bloodsport 1 porini alisumbua zaidi ya mwezi kuanzia jeshi hadi polisi. Japo ni sanaa ila huwa zinauhalisia.

Yule mzee hajasema kama kile kikosi chote kimetoka kupambana na adui hao usimsingizie mkuu.
 
D

delako

JF-Expert Member
Joined
Oct 6, 2012
Messages
2,435
Points
2,000
D

delako

JF-Expert Member
Joined Oct 6, 2012
2,435 2,000
Anaitwa jambazi kwa kuwa amekamatwa kwenye mazingira ya ujambazi ila unaweza kuta ni mjuzi wa silaha sana so mapigano
Katika taarifa ya habari ITV ya sa2 ,nmekutana na habari kwamba kikosi cha polisi kimepambana na majambazi piga nikupige kwa dakika 70 yani lisaa limona na dakika 10.kazi nzuri

Kilichonisikitisha ni kamanda kuongea kwa mbwembwe na kujitapa sana kuwa ile piga nikupige,nikupige piga kwa dakika 70.

Cha ajabu jambazi mwenyewe ni mmoja na amekamatwa na silaha moja na risasi 26 tu.yani muda wote huo kumbe kamtu kalikua kamoja tu halafu kamanda anatamba
 

Forum statistics

Threads 1,304,890
Members 501,583
Posts 31,530,825
Top