Kamanda wa Polisi Arusha kanisikitisha

D

Deceiver

JF-Expert Member
Joined
Apr 19, 2018
Messages
1,060
Points
2,000
D

Deceiver

JF-Expert Member
Joined Apr 19, 2018
1,060 2,000
Anatamba saana,kuna siku pia walikuta silaha kwa mwalim mmoja huko manyara,alitamba utazan kamkamata osama
Yaani huyu kamanda utadhani ana undugu na Manara wa Simba. Anatukama mamba woote wakati hajakanyaga maji. Manara jifunze kuongea kwa kutumia kichwa.
 
strongestbeliefsecret

strongestbeliefsecret

JF-Expert Member
Joined
Feb 26, 2019
Messages
2,739
Points
2,000
strongestbeliefsecret

strongestbeliefsecret

JF-Expert Member
Joined Feb 26, 2019
2,739 2,000
Bado tu unatumia haka kamsemo.?nipo hapa kitambo kabla haijaitwa jf.ujuaji ndio unakufanya umuone kila mtu mjuaji
Sawa Kungwi wa JF
 
maliedo

maliedo

JF-Expert Member
Joined
Jan 15, 2012
Messages
1,245
Points
2,000
maliedo

maliedo

JF-Expert Member
Joined Jan 15, 2012
1,245 2,000
Komando kipensi alikalisha kikosi kizima cha jeshi, au Rambo Bloodsport 1 porini alisumbua zaidi ya mwezi kuanzia jeshi hadi polisi. Japo ni sanaa ila huwa zinauhalisia.

Yule mzee hajasema kama kile kikosi chote kimetoka kupambana na adui hao usimsingizie mkuu.
Labda ila mzee anajua kutamba bana
 
M

mwemweremwemwere

JF-Expert Member
Joined
Jan 4, 2016
Messages
215
Points
250
M

mwemweremwemwere

JF-Expert Member
Joined Jan 4, 2016
215 250
toka yale ya jamaa wa madini wa sinza mi siwaamini tena hawa jamaa. uchunguzi ufanyike sio watu wanatamba kwenye matv kumbe hamna cha jambazi ni sanaa.
 
Nyox official

Nyox official

JF-Expert Member
Joined
Feb 12, 2019
Messages
390
Points
250
Nyox official

Nyox official

JF-Expert Member
Joined Feb 12, 2019
390 250
yuko wa kilimanjaro ana tambo huyu wa chuga aende shule akasome,nkikumbuka cku anatoa tambo kuhusu jamaa mmoja wa KB kukamatwa,utafikir n USA anatoa taarifa za kukamatwa kwa kiongoz wa IS
 
tutafikatu

tutafikatu

JF-Expert Member
Joined
Dec 17, 2011
Messages
1,812
Points
2,000
tutafikatu

tutafikatu

JF-Expert Member
Joined Dec 17, 2011
1,812 2,000
Mkuu risasi zinaua. Jambazi mmoja aliyejitoa mhanga ana nguvu zaidi ya polisi 100 ambao wameaga familia zao kwenda kazini na wakitegemewa kurudi kwenye familia zao wakiwa wazima. Wanastahili pongezi kubwa, hata jambazi akiwa mmoja.

Katika taarifa ya habari ITV ya sa2 ,nmekutana na habari kwamba kikosi cha polisi kimepambana na majambazi piga nikupige kwa dakika 70 yani lisaa limona na dakika 10.kazi nzuri

Kilichonisikitisha ni kamanda kuongea kwa mbwembwe na kujitapa sana kuwa ile piga nikupige,nikupige piga kwa dakika 70.

Cha ajabu jambazi mwenyewe ni mmoja na amekamatwa na silaha moja na risasi 26 tu.yani muda wote huo kumbe kamtu kalikua kamoja tu halafu kamanda anatamba
 
Threesixteen Himself

Threesixteen Himself

JF-Expert Member
Joined
Feb 12, 2013
Messages
7,569
Points
2,000
Threesixteen Himself

Threesixteen Himself

JF-Expert Member
Joined Feb 12, 2013
7,569 2,000
Duh hiyo stori naiskia tu, nilkua kinda sana enz hzo
!
!
Google Tu Kesi Ya Zombe Na Wenzake. Waliwakamata Wafanyabiashara Ya Madini Na Madini Yao Na Pesa Waliwakili Wakachukua Hela Na Madini Wakasingizia Walikuwa Majambazi
 
Threesixteen Himself

Threesixteen Himself

JF-Expert Member
Joined
Feb 12, 2013
Messages
7,569
Points
2,000
Threesixteen Himself

Threesixteen Himself

JF-Expert Member
Joined Feb 12, 2013
7,569 2,000
Ilikuwaje mkuu kwa hao wafanya biashara??? Uzi wake upo huku unisaidie link nikausome???
!
!
Utakuwepo. Jamaa Walikuwa Wafanyabiashara Wa Madini Walikuwa Na Hela Na Madini. Jamaa Wakawakamata Mitaa Sinza Wakawapeleka Chaka Wakawakili Wakachukua Madini Na Pesa Zao
 

Forum statistics

Threads 1,304,900
Members 501,583
Posts 31,531,136
Top