Mbaga Jr
JF-Expert Member
- May 28, 2018
- 54,818
- 133,723
Kufanya nn bidadaUnaogopa ๐
Kufanya nn bidadaUnaogopa ๐
Kaomba watu wa m tagKufanya nn bidada
๐ akili mnemba effectsOhhhoooooo.....๐ซข
Hivi wakuu, selections zinatoka lini..๐ค
huyo wa kwenye avatar sio mimi mkuu๐ ๐Fungua PM
Kuna kitu nataka nikuambie
Sijapata point ya kunifanya nimtagKaomba watu wa m tag
Muhamasishe hivyo hivyo, roho ya uchoyo haijengi ๐ ๐huyo wa kwenye avatar sio mimi mkuu๐ ๐
Nimependa muandiko sio huyo.huyo wa kwenye avatar sio mimi mkuu๐ ๐
mi nimetoa tahadhari mapema sitaki yowe hapo badae๐ ๐ ๐ ๐Muhamasishe hivyo hivyo, roho ya uchoyo haijengi ๐ ๐
alooooo hii kali๐ ๐ ๐Nimependa muandiko sio huyo.
๐ ๐ atashukuru kwa hata kidogomi nimetoa tahadhari mapema sitaki yowe hapo badae๐ ๐ ๐ ๐
kidogo kipi๐๐ ๐ atashukuru kwa hata kidogo
๐ ๐ Tunaambiwa tushukuru kwa kila jambo. Mie sisemi kitu tenakidogo kipi๐
Ntag acha mbwembweOya munch wa Annabelle mbona unatuchanganya asee
Ntag mkuuMtoa mada anachekesha akiwa hatoki kwenu
kwahiyo na wew umeshukuru kwa lipi๐คฃ๐ ๐ Tunaambiwa tushukuru kwa kila jambo. Mie sisemi kitu tena
Kesho ukija pale na hapo nitakuambia nimeshukuru kwa kipi ๐๐.kwahiyo na wew umeshukuru kwa lipi๐คฃ
Khs nn?Ntag mkuu
alf nimeisahau ile I'd yako ya zamani hebu nitajie kwanza๐ ๐ huu muandiko sio wa joined Thursday akiiiiKesho ukija pale na hapo nitakuambia nimeshukuru kwa kipi ๐๐.