Kama we ni genius ingia hapa utoe jibu

Kama we ni genius ingia hapa utoe jibu

ma4 mh no... ma5 ya katikati ni vipande vya 1 na chini vipande vya ma4
 
Unaweza kuhesabu rows 3 AU columns 3 zote zitakuja jibu KUWA tikiti hapo Ni 3. Hata hivyo haihitaji genius kwa swali la kitoto kama hili. Na katika wote waliojibu hakuna genius. Hata mimi sio genius. Ni vizuri kujua genius maaana yake ni nini. Aina hii ya watu wapo wachache sana. Tena wengi wapo vijijini. Mjini hakuna genius.
 
Mpaka sasa ni matikiti 8 tu nitaendelea kuwapa info yakikatwa vipande vingine
 
swali halieleweki, unamaanisha ukiunganisha hivyo vipande unapata tikiti nzima ngapi? kama ni hivyo jibu ni 5
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom