Kama upo Mombasa Light House tuwasiliane

Tuwaseme

JF-Expert Member
Oct 8, 2014
647
1,000
Niko hapa Mombasa eneo la Lighthouse tunasubiria kuona mwaka wa 2017.. Kama upo hapa pia au upo eneo la karibu na hapa tuwasiliane
Ili kama wana JF tuweze kufahamiana..
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom