Kama unawafaham jiunge wanasaidia | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kama unawafaham jiunge wanasaidia

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by liverpool2012, May 3, 2012.

  1. l

    liverpool2012 Senior Member

    #1
    May 3, 2012
    Joined: Apr 4, 2012
    Messages: 102
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jana niliona kwenye ITV habari za saa kwamba kuna kikundi cha profesition wasio na kazi (GPD) jamani tunijiunge na kundi hili,mwenye taarifa wapo wapi atoe habari.
     
  2. Chibidu

    Chibidu JF-Expert Member

    #2
    May 3, 2012
    Joined: Dec 19, 2008
    Messages: 382
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Unaruhusiwa ku-edit hiyo habari yako, haijaeleweka kama unauliza ili upate msaada au unahamasisha watu. Kama unahamasisha, je unawezaje kuhamasisha kitu ambacho wewe mwenyewe huna uhakika nacho?
     
  3. E

    Eberhard JF-Expert Member

    #3
    May 3, 2012
    Joined: Dec 20, 2010
    Messages: 1,014
    Likes Received: 272
    Trophy Points: 180
    chibudu uko sawa kabisa jamaa hajawa clear.
     
  4. l

    liverpool2012 Senior Member

    #4
    May 3, 2012
    Joined: Apr 4, 2012
    Messages: 102
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ebana m niliona ITV nakatamani kujiunga na hicho kikundi so mwenye taarifa anipatie.
     
  5. d

    debito JF-Expert Member

    #5
    May 3, 2012
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 204
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    bado hujaeleweka na unachapia sana kiingereza na hata kiswahili inaonyesha ni tatizo kwako
     
  6. e

    edwin monyo Member

    #6
    May 4, 2012
    Joined: Apr 24, 2012
    Messages: 40
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    nenda kwanz short cors ya kuandika ndy ujiunge na hicho unachokitaka
     
  7. steveachi

    steveachi JF-Expert Member

    #7
    May 4, 2012
    Joined: Nov 7, 2011
    Messages: 3,647
    Likes Received: 1,125
    Trophy Points: 280
    daaaa,nimeamini,kweli tenda wema uende zako!!!
     
  8. Z

    ZeTicha Member

    #8
    May 6, 2012
    Joined: Jan 20, 2012
    Messages: 81
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ndo mana mpaka sasa hana ajira huyo
     
  9. U

    Uncle Jei Jei JF-Expert Member

    #9
    May 6, 2012
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 1,057
    Likes Received: 590
    Trophy Points: 280
    umakini unahitajika kwa kila jambo ulifanyalo, daima mtu makini mambo yake hufanikiwa! Mkuu, hujawa makini kuandika ulichoandika, thus why wengi wamesema hawajakuelewa unataka nini!
     
  10. nameless girl

    nameless girl JF-Expert Member

    #10
    May 6, 2012
    Joined: Apr 22, 2012
    Messages: 3,856
    Likes Received: 665
    Trophy Points: 280
    anahitaji msaada, lugha za kashfa zitamkatisha tamaa, do wat u can to make people proud of u sir/madam
     
  11. telitaibi

    telitaibi JF-Expert Member

    #11
    May 6, 2012
    Joined: May 2, 2012
    Messages: 553
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    hakuna aliyejipanga hapo cha muhimu wasiliana na ITV kwa kuboreshewa jambo hilo ASAP
     
  12. +255

    +255 JF-Expert Member

    #12
    May 6, 2012
    Joined: Jan 1, 2012
    Messages: 1,862
    Likes Received: 218
    Trophy Points: 160
    Unaonaje ukianza wewe "Cors" ndo nini?
     
  13. I

    Ichimuisebu Member

    #13
    May 8, 2012
    Joined: Oct 14, 2011
    Messages: 41
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Njooni niwaajiri mnifugie Viti Moto
     
Loading...