Kama unashindwa kuosha miguu yako mwenyewe

Kama unashindwa kuosha miguu yako mwenyewe

Hahahaaaa! yaani nimesoma comments nimeishia kucheka tu.

Hivi wanaume mnatuogopa kiasi hicho! Kama hupendi si umwambie tu mkeo asifanye hivyo? Mbona mimi Kaboom wangu huwa ananiambia kabisa mpenzi usifanye hivi na vile!!

Tena hapa mnaongea ila ndio mnaotoa hizo gharama zinazotumika kwenye hizo shughuli, ngachoka!!!
Teh teh..Mtoa mada atakuwa amevurugwa hasa...
Kuna watu wameoa ma-Van damme na ma-Bolo yeung ati..Sasa unaanzaje kumkataza au kumkatalia akikuomba pesa..Inabidi utoe tu huku unaumia moyoni..Then hasira unakuja kuzimalizia Jf
 
Ha ha ha umenikumbusha kijijini unatoka bafuni kuoga unaenda pengine kusugua miguu juu ya jiwe

hahahah hayo mambo yalikua hizo enzi nyumba za mjini mara unaka magorofani huo mguu unausugulia wapi zaidi ya chooni kwako na kumalizia saloon,kwanza ukifanya mwenyewe hata hujipatii ...
 
Mimi ni mwanamke lakini nashangaa sana,dada au mwanamke kwenda kusuguliwa miguu mpaka mapaja jamani tumeshindwa kujisugua really.Sasa nyumbani kwake kukoje!uwa nikipita pale mwenge natamani kuchukua kiboko niwatimue wote
Ha ha ha UPOPO
 
Kama ni kwa Pesa yake kuna ubaya gani? Ukizungatia watoto wake wanasoma shule nzuri, anakaa kwenye Nyumba yake sasa afanye nini? Ni Muda sasa kuwaacha wake zetu free na kuwapenda sana. Mbona sisi wanaume tunasuguliwa uso na mambo mengi mpaka massage tunafanya. Dawa ya mwanamke ni kumpenda tena sana.
Sema, baadhi ya wanaume mnanasuguliwa uso, I can't do that sh!t.

Mimi naamini kabisa, kuna wanawake wanatembea na uchafu mwilini(matttakoni), kama mtu anashindwa kuosha miguu, unategemea aoshe tttako litakate, afue pichu, ajinyoe pubic hair, asafishe mazingira yake??
 
Unakuta mme wake alipata shida kweli mpk akaugusa huo mguu au upaja
But just one dei jamaa jingine linayashika na kuyapapasa bila kwere
 
hahahah hayo mambo yalikua hizo enzi nyumba za mjini mara unaka magorofani huo mguu unausugulia wapi zaidi ya chooni kwako na kumalizia saloon,kwanza ukifanya mwenyewe hata hujipatii ...
Ila wakaka wa saloon wanasugua bana, wanasugua ile mbaya I mean wanasugua miguu 😛
Yani ukitoka saloon kimguu kilaini hata kukanyaga chini najionea huruma
 
Ni mke wangu hata kucha za bandia sitaki aweke! Kama anataka kucha ndefu atafute za mbwa

Mkuu mfumo dume huo mwache afanye atakavyo ili mradi anafurah na haharibu bond ya mahusiano yenu.

So nae akisema hataki upige massanga utakubali?
 
Hayo ni maoni yao tu ila sio maisha ya watu wengine, mie sometimes nasindikizwa saloon na miguu inaoshwa na hela nalipiwa sasa hivi vikurumbembe humu ndo vije vianze kupiga mayowe wakati father house hana shida he he he ncheke ninenepe mie

Achana na kucha wapo wanaume wengine wanamtafutia kabisa mkewe mwanaume wa kumla kwa hiyo huyo wako yawezekana ndio wale wenye tabia za kizungu
 
Back
Top Bottom