Kama unashindwa kuosha miguu yako mwenyewe

Kama unashindwa kuosha miguu yako mwenyewe

azikala ngulukizi

Senior Member
Joined
Mar 23, 2016
Posts
190
Reaction score
126
Habari wanajamvi hasa wanaume wenzangu,

Mimi nashindwa kuelewa hizi tabia za dada zetu siku hizi, unakuta wanapanga foleni kuoshwa miguu na kukata kucha. Hivi mwanamke kama huyu anaweza hata kufua nguo zake mwenyewe au kumfulia mumewe?

Jamani tunakoelekea siko, mbona haya mambo zamani mama zetu hawakufanya?Hebu wanawake jitazameni upya na nashangaa dume zima linamruhusu mkewe akaoshwe miguu na kucha, jamani hivi wanaume ameturoga nani au ndio uzungu?

Unakuta mwanamke makucha kama shetani hivi, mwanamke kama huyu anaweza hata kujitawaza vizuri au ndio mambo ya tishu.

Jamani hii hali sio nzuri, wanaume hebu tujitambue.
 
Mimi ni mwanamke lakini nashangaa sana,dada au mwanamke kwenda kusuguliwa miguu mpaka mapaja jamani tumeshindwa kujisugua really.Sasa nyumbani kwake kukoje!uwa nikipita pale mwenge natamani kuchukua kiboko niwatimue wote
Sio siri ni aibuu,scrub si mtu ununue ufanye kwako,kupaka rangi naweza elewa kidogo
 
Habari wanajamvi hasa wanaume wenzangu mi nashindwa kuelewa hizi tabia za dada zetu siku hizi unakuta wanapanga foleni kuoshwa miguu na kukata kucha hivi mwanamke kama huyu anaweza hata kufuo nguo zake mwenyewe au kumfulia mumewe jaman tunako elekea siko mbona haya mambo zaman mama zetu hawakufanya hebu wanawake jitazameni upya na nashangaa dume zima linamruhusu mkewe akaoshwe miguu na kucha jamani hivi wanaume ameturoga nani au ndio uzungu unakuta mwanamke makucha kama shetani hivi mwanamke kama huyu anaweza hata kujitawaza vr au ndio mambo ya tishu jaman hii hali sio nzur wanaume hebu tujitambue

Kama ni kwa Pesa yake kuna ubaya gani? Ukizungatia watoto wake wanasoma shule nzuri, anakaa kwenye Nyumba yake sasa afanye nini? Ni Muda sasa kuwaacha wake zetu free na kuwapenda sana. Mbona sisi wanaume tunasuguliwa uso na mambo mengi mpaka massage tunafanya. Dawa ya mwanamke ni kumpenda tena sana.
 
Wale jamaa wanaofanya hizo kazi wanafaidi sana....!ila wanaume wanaowaruhusu wake zao nawashangaa sana...!
Wanafaidi nini kwani huwa wanaenda mbali zaidi ya kusugua miguu na mapaja?
 
We ujawahi kukunwa eeh !!!
Mimi ni mwanamke lakini nashangaa sana,dada au mwanamke kwenda kusuguliwa miguu mpaka mapaja jamani tumeshindwa kujisugua really.Sasa nyumbani kwake kukoje!uwa nikipita pale mwenge natamani kuchukua kiboko niwatimue wote
 
Wanafaidi nini kwani huwa wanaenda mbali zaidi ya kusugua miguu na mapaja?
Huwa wanawasugua hadi kwenye papucha zao baada ya kuzoeana na kupeana no za simu..... Njoo nisugulie nyumbani.... akienda anamkuta mdada kajaaa kitandani na kanga moko...mtoto wa kike hadi hapo hajaliwa utamu kweli?.... mm nilikataza hatakusikia akinieleza hayo mahabari....
 
Huwa wanawasugua hadi kwenye papucha zao baada ya kuzoeana na kupeana no za simu..... Njoo nisugulie nyumbani.... akienda anamkuta mdada kajaaa kitandani na kanga moko...mtoto wa kike hadi hapo hajaliwa utamu kweli?.... mm nilikataza hatakusikia akinieleza hayo mahabari....
mkuu hizo ni hisia binafsi tena wala si za kweli... siwezi haribu kazi yangu kwa kuleta hizo tabia!..mi huwa nawashauri vizur sana wake kuhusu ndoa zenu!!

BANGO
 
sio kuwa hawawezi kuosha miguu yao bali huu ni moja ya urembo wa mwanamke na unafanywa kwa utaalam na vifaa maalum pia akishasuguliwa anapaka rangi kucha hvyo kwa mwanamke aliye bize anaona bora ampate mtu ka mimi nimpe huduma kitaalam zaidi!!

BANGO
 
sio kuwa hawawezi kuosha miguu yao bali huu ni moja ya urembo wa mwanamke na unafanywa kwa utaalam na vifaa maalum pia akishasuguliwa anapaka rangi kucha hvyo kwa mwanamke aliye bize anaona bora ampate mtu ka mimi nimpe huduma kitaalam zaidi!!

BANGO
Ha ha ha! Aya bhana.

Fanya ufanyavyo ila nisimkute mke wangu hapo kwako.
 
Washing machine ni laki 3 tu KWA nini usimnunulie mkeo akoshe nguo zako? Tumia machine umfanye mkeo afanye kazi zake za Nyumbani KWA raha. Nunua rice cooker etc
 
Ha ha ha! Aya bhana.

Fanya ufanyavyo ila nisimkute mke wangu hapo kwako.
ijekuwa we ndie yule jamaa siku ile kanikuta nimeegesha miguu ya mkewe huku niko bize naifanyia scrub kiustadi akaninyanyua juu na kunipiga vibaya mnoo... hata kuniharibia vifaa vyangu vya kazi!
wakati mi sikuwa na nia mbaya..... bali nilikuwa ofisini kama madaktari na manesi wanavyokuwa kazini!!

BANGO
 
Back
Top Bottom