Kama unashindwa kuosha miguu yako mwenyewe

Kama unashindwa kuosha miguu yako mwenyewe

Naomba atoto upite huku

Hahahaaaa! yaani nimesoma comments nimeishia kucheka tu.

Hivi wanaume mnatuogopa kiasi hicho! Kama hupendi si umwambie tu mkeo asifanye hivyo? Mbona mimi Kaboom wangu huwa ananiambia kabisa mpenzi usifanye hivi na vile!!

Tena hapa mnaongea ila ndio mnaotoa hizo gharama zinazotumika kwenye hizo shughuli, ngachoka!!!
 
Labda niseme kila mtu na Mapendekezo yake as long as wanalipa wenyewe na foleni wanapanga wao kipo kinachowapatia
au niseme wanayo faida na hayo wanayofanya else wasinge kwenda,huenda wanao mda hawana kazi zakufanya,kama wako free na waume zao wanajua na wako okay with it why not..
 
Huyo boya naye ni mwanaume suruali hajielewi.
Apana Mkuu nimeshaona nakusikia mwanamme ana lalamika kua mkewe haendi kutengeneza kucha wala kusuka manake yeye anapenda mkewe afanye vitu hivyo na mwisho akawa anampeleka mwenyewe saloon, mimi nakwenda saloon lakini za wanawake manicure pedicure nafanya saloon ila rangi ya kucha au kubadika kucha sifanyi,nna mfanyie nyumbani ni mumewangu na watoto..
 
Apana Mkuu nimeshaona nakusikia mwanamme ana lalamika kua mkewe haendi kutengeneza kucha wala kusuka manake yeye anapenda mkewe afanye vitu hivyo na mwisho akawa anampeleka mwenyewe saloon, mimi nakwenda saloon lakini za wanawake manicure pedicure nafanya saloon ila rangi ya kucha au kubadika kucha sifanyi,nna mfanyie nyumbani ni mumewangu na watoto..
Ndio nasema hivii huyo anayejiita mwanaume na kumruhusu mkewe kwenda kupendezeshwa kucha huku akifunuliwa mapaja yake nje na nyumbani/ndani kwake Hajielewi.

Mwanamke kamwe hanyimwi kujiremba ila sio kwa upuuzi huo. Full stop.
 
Apana Mkuu nimeshaona nakusikia mwanamme ana lalamika kua mkewe haendi kutengeneza kucha wala kusuka manake yeye anapenda mkewe afanye vitu hivyo na mwisho akawa anampeleka mwenyewe saloon, mimi nakwenda saloon lakini za wanawake manicure pedicure nafanya saloon ila rangi ya kucha au kubadika kucha sifanyi,nna mfanyie nyumbani ni mumewangu na watoto..
Hayo ni maoni yao tu ila sio maisha ya watu wengine, mie sometimes nasindikizwa saloon na miguu inaoshwa na hela nalipiwa sasa hivi vikurumbembe humu ndo vije vianze kupiga mayowe wakati father house hana shida he he he ncheke ninenepe mie
 
Habari wanajamvi hasa wanaume wenzangu,

Mimi nashindwa kuelewa hizi tabia za dada zetu siku hizi, unakuta wanapanga foleni kuoshwa miguu na kukata kucha. Hivi mwanamke kama huyu anaweza hata kufua nguo zake mwenyewe au kumfulia mumewe?

Jaman tunakoelekea siko, mbona haya mambo zamani mama zetu hawakufanya?

Hebu wanawake jitazameni upya na nashangaa dume zima linamruhusu mkewe akaoshwe miguu na kucha, jamani hivi wanaume ameturoga nani au ndio uzungu?

Unakuta mwanamke makucha kama shetani hivi, mwanamke kama huyu anaweza hata kujitawaza vizuri au ndio mambo ya tishu!!!

Jaman hii hali sio nzuri, wanaume hebu tujitambue.
Mbona umesahau wanaume kama wakina ray aka dokta maji, ni janga
 
Jaman tunakoelekea siko, mbona haya mambo zamani mama zetu hawakufanya?

Enzi za mama zetu ilikuwa miaka ya nyuma! ndio maana hata wewe leo hii una simu ya mkononi, unachat hapa lakini Enzi za mama zetu hayakuwepo hayo!
 
Ndio nasema hivii huyo anayejiita mwanaume na kumruhusu mkewe kwenda kupendezeshwa kucha huku akifunuliwa mapaja yake nje na nyumbani/ndani kwake Hajielewi.

Mwanamke kamwe hanyimwi kujiremba ila sio kwa upuuzi huo. Full stop.
Hayo ya kufunuliwa mapaja tena mengine Mkuu,wanawafungua mapaja ili iweje? kwanza huyo anaefanya hivyo ni mwanamke au mwanamme?
 
Hayo ni maoni yao tu ila sio maisha ya watu wengine, mie sometimes nasindikizwa saloon na miguu inaoshwa na hela nalipiwa sasa hivi vikurumbembe humu ndo vije vianze kupiga mayowe wakati father house hana shida he he he ncheke ninenepe mie
Mie sioni tatizo at all,mie kwangu yupo mdada ana kuja nyumbani sema ana charge extra elfu 15 which is fine ukiangalia na Jam,anafanya mpaka waxing sioni tabu seuze kusafishwa miguu? zamani watu walikua wanatumia jiwa sasa maisha ya sikuizi jiwe kama la vijijini unaliweka wapi nyumba zenyewe hizi za sikuizi ...
 
Jaman tunakoelekea siko, mbona haya mambo zamani mama zetu hawakufanya?

Enzi za mama zetu ilikuwa miaka ya nyuma! ndio maana hata wewe leo hii una simu ya mkononi, unachat hapa lakini Enzi za mama zetu hayakuwepo hayo!
Hawa kila kitu cha wanawake kazi yao ni kurefer enzi za wamama enzi za wa mama wakati wao tukiwalinganisha enzi hizo hawafiki hata robo
Kazi kutizama tamthilia za ki Filipino tu kubaaaf enzi za wababa, baba anarudi nyumbani kashika mfuko mama anapokea enzi hizi zao wanarudisha pmb tu shwain eti enzi hizo kinamama hawakua na hayo mxyuuuu
 
Mie sioni tatizo at all,mie kwangu yupo mdada ana kuja nyumbani sema ana charge extra elfu 15 which is fine ukiangalia na Jam,anafanya mpaka waxing sioni tabu seuze kusafishwa miguu? zamani watu walikua wanatumia jiwa sasa maisha ya sikuizi jiwe kama la vijijini unaliweka wapi nyumba zenyewe hizi za sikuizi ...
Ha ha ha umenikumbusha kijijini unatoka bafuni kuoga unaenda pengine kusugua miguu juu ya jiwe
 
Hawa kila kitu cha wanawake kazi yao ni kurefer enzi za wamama enzi za wa mama wakati wao tukiwalinganisha enzi hizo hawafiki hata robo
Kazi kutizama tamthilia za ki Filipino tu kubaaaf enzi za wababa, baba anarudi nyumbani kashika mfuko mama anapokea enzi hizi zao wanarudisha pmb tu shwain eti enzi hizo kinamama hawakua na hayo mxyuuuu
hahahahahah umenena vema Evelyn Salt
 
Hujui eeeh wanawala kishenzi
Inaelekea hii kitu ia raha yake. Niliwahi mwona mdada akinawishwa miguu yaani akiguswa tu unyayo ni full kusisimka hadi chozi linamtoka.Kuanzia siku hiyo nikampiga ban wa kwangu.
 
Back
Top Bottom