Kama unapenda Sana Ngono!!!

Kama unapenda Sana Ngono!!!

CarloJesus

JF-Expert Member
Joined
Nov 5, 2019
Posts
431
Reaction score
838
Ukijua kuwa muda mwingi unafikiria ngono,na huwezi ji-control kiasi unaenda kuchukua Malaya aka (Chips funga)

Kupata maendeleo Ni kazi...

Binadamu ana sifa kubwa ya kujihimili na kujimudu(self control)
...watu Kama wewe ndo kutwa hulalalmika ,wanawake hawavai vizuri kujistiri nk...hizo Ni dalili moja wapo

Kama simu lako limejaa ma video ya pono ...wewe Ni walewale

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Daah
tapatalk_1577093906393.jpeg


Sent using Jamii Forums mobile app
 
Njia za kuepuka, tafathali...
Ya Kwanza Ni kukubali udhaifu na kumuangukia aliekupa heshima ya kuwa binadamu...kuanza mchakato wa kua mchamungu

Ya pili Ni kuepuka mazingira... marafiki wabaya na namna zote ambazo huwa Ni mtego kwako Kama aina ya mziki...tv channels...videos picha ,uzi za ngono jf Kama kula tunda kimasihara nk

Ya pili Anza kujiweka busy na activities ambazo Ni kinyume na tabia hiyo...waweza hudhuria semina Jenga za uchumi ,biashara nk au kusoma vitabu Kama Biblia,Quran nk


Ya tatu kuwa na muda wa tafakari wapi unaanguka

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Ya Kwanza Ni kukubali udhaifu na kumuangukia aliekupa heshima ya kuwa binadamu...kuanza mchakato wa kua mchamungu

Ya pili Ni kuepuka mazingira... marafiki wabaya na namna zote ambazo huwa Ni mtego kwako Kama aina ya mziki...tv channels...videos picha ,uzi za ngono jf Kama kula tunda kimasihara nk

Ya pili Anza kujiweka busy na activities ambazo Ni kinyume na tabia hiyo...waweza hudhuria semina Jenga za uchumi ,biashara nk au kusoma vitabu Kama Biblia,Quran nk


Ya tatu kuwa na muda wa tafakari wapi unaanguka

Sent using Jamii Forums mobile app
Add kwenye uzi
 
Jipe shughuli (limalima bustan hapo kwenu, fyeka majani, palilia nyasi, okotaokota taka mtaani kwako nk) michezo na mazoezi , tafuta majukumu kanisani au msikitini soma vitabu, angalia documentaries za kujielimisha mfano different cultures, science technology and innovations, za burudani kama travelling,environment, stunts and challenges etc
Maisha ni matamu pia bila ngono, ni mtazamo tu!
Njia za kuepuka, tafathali...
 
Jipe shughuli (limalima bustan hapo kwenu, fyeka majani, palilia nyasi, okotaokota taka mtaani kwako nk) michezo na mazoezi , tafuta majukumu kanisani au msikitini soma vitabu, angalia documentaries za kujielimisha mfano different cultures, science technology and innovations, za burudani kama travelling,environment, stunts and challenges etc
Maisha ni matamu pia bila ngono, ni mtazamo tu!
But nilitaka wahusika ndio wapewe njia hizo.
Niko na mchumba mim, najipimia tu.
 
Back
Top Bottom