Kama una tabia hizi utazeeka nyumbani

Kama una tabia hizi utazeeka nyumbani

Somo wataelewa wenye akili , lakini wale vizabi zabina wabishi na walioshindikana watabishana hapa …
Waelewa wamesoma wakasema *napita* ila wenzangu na mimi au ATM machines wataleta ubishi mpaka kesho
 
Kuna mmoja hivi mpaka akamchukilia RB jamaa eti anamsumbua.Jamaa akamposa beki3 wao.That time ndio demu alikua kamaliza f4. Alikua na mkia umenona kama wa kondoo wa Kizanaki,but house girl alikua std7.
Now days mdada maringo anauza watch mosquito watch(SAMBUSA) akiwa na watoto 2 wasio kua na baba while beki tatu ni mwasibu wa tawi moja la bank ya posta town Dar baada ya kupigishwa kitabu na jamaa yake.
 
Nikupe sifa/siri ya watu ambao ni ATM machines.
1. Akibadili mwanaume Mara anasema hamulizishi Mara kidushe kidogo Mara mambo kibao. Tambua huyo bi ATM machine zimepita kadi kadha wa kadha mpaka alishakuwa sugu na hamu ya kujamiana ilishakuwa ya kutafta kwa manati.
 
Waelewa wamesoma wakasema *napita* ila wenzangu na mimi au ATM machines wataleta ubishi mpaka kesho
Kweli kabisa… na walivyo na midomo mirefu watapinga sana , kumbe ni ukweli umewagusa na kwakuwa walishapoteza nafasi zao basi watapotosha wengine kwakupinga uzi kusudi wapate wafwasi wa tabia zao …
 
Kuna mmoja hivi mpaka akamchukilia RB jamaa eti anamsumbua.Jamaa akamposa beki3 wao.That time ndio demu alikua kamaliza f4. Alikua na mkia umenona kama wa kondoo wa Kizanaki,but house girl alikua std7.
Now days mdada maringo anauza watch mosquito watch(SAMBUSA) akiwa na watoto 2 wasio kua na baba while beki tatu ni mwasibu wa tawi moja la bank ya posta town Dar baada ya kupigishwa kitabu na jamaa yake.
Huyo HG anajitambua.
 
Jiwe gizani[emoji38] [emoji38] [emoji38]
wacha liwapate huko
 
Wanaume wenye fikra fup ndio wenye msemo kama wako. Mtu ana binti wa miaka mitano tayar keshaanzaa andaa mazingira ya kuolewa
kuolewa kunachukua 95% au zaidi kwa wanawake.
asyeyaka yupo katika makundi mbalimbali yanayojaza hizo 5%
 
sasa mbona mnawaoa ambao wako kinyume na hizo sifa hapo juu.... the wanaume tena mnachepuka kufata wenye sifa hapo juu... sielewi elewi kwani mnatakaje... mwenye sifa zote pamoja??????
 
Kuolewa bahati tu kuna wengine sifa zote izo mbaya ulizosema walikuwa nazo na bado wamepata wa kuwasitiri/kuolewa
 
Wanaume wenye fikra fup ndio wenye msemo kama wako. Mtu ana binti wa miaka mitano tayar keshaanzaa andaa mazingira ya kuolewa
Acha kupotosha. Inaonekana wewe ni ATM machine iliyokubuhu yaani ATM machine sugu. Yaani unataka kuhalalisha watu wasiolewe ili wabaki ATM machine????? Haaaa!!!.
 
  • Thanks
Reactions: sab
Bahati nzuri ATM haiotagi sugu,mwendo wa cash cash tena mpya mpya
Acha kupotosha. Inaonekana wewe ni ATM machine iliyokubuhu yaani ATM machine sugu. Yaani unataka kuhalalisha watu wasiolewe ili wabaki ATM machine????? Haaaa!!!.
 
Duuuuuh namba 6 IPO sana kwenye hii miji mikubwa km DSM Na MWANZA..
[emoji44] [emoji44] [emoji44] [emoji44]
 
Wanaume wenye fikra fup ndio wenye msemo kama wako. Mtu ana binti wa miaka mitano tayar keshaanzaa andaa mazingira ya kuolewa
mkuu, kwanza unapojadiri usimbeze unaetofautiana nae mawazo,
pili, katika hoja inayohusu binadamu wote angalia uwiano, kati ya watu 100, na kwa hoja kama hii, achilia mbali wale waliokosa hadi wakakata tamaa.
tatu na mwisho, hoja hizi hazihusiani na maisha ya nyumbani kwangu au kwako, ni za jamii kwa ujumla
 
Back
Top Bottom