Kama una mke mwenye sifa hizi basi una bahati


Tabutupu

Tabutupu

JF-Expert Member
Joined
Nov 26, 2010
Messages
5,898
Likes
4,779
Points
280
Tabutupu

Tabutupu

JF-Expert Member
Joined Nov 26, 2010
5,898 4,779 280
1. Anajua kupika chakula vizuri.

2. Anajua kula vizuri na kuuweka mwili wake katika afya nzuri sio anakua bonge hadi anashindwa kutembea na mwili wake mwenyewe.

3. Anajua kuvaa vizuri na kujiweka katika hali ya usafi yeye na mazingira yanayo mzunguka, hapa sizungumzii urembo.

4. Anajua kuongea vizuri na watu na si mwepesi wa hasira.

5. Anajua kusoma na kuandika kiswahili na kingereza.

6. Anampenda Mungu.

7. Ongezea sifa nzuri ya mkeo ambayo haijatajwa hapa.
 
Code Breaker

Code Breaker

JF-Expert Member
Joined
Mar 2, 2014
Messages
1,006
Likes
331
Points
180
Code Breaker

Code Breaker

JF-Expert Member
Joined Mar 2, 2014
1,006 331 180
Wewe ni mke au mume wa mtu?
 
J

john ndale

Member
Joined
Sep 1, 2015
Messages
61
Likes
85
Points
25
J

john ndale

Member
Joined Sep 1, 2015
61 85 25
Ahaaaaahaaaahaaaa......hapo kwenye kiingereza do! Tupo wengi....
 
kelao

kelao

JF-Expert Member
Joined
Sep 24, 2012
Messages
5,624
Likes
2,007
Points
280
Age
39
kelao

kelao

JF-Expert Member
Joined Sep 24, 2012
5,624 2,007 280
Hapo kwenye no.5 umeharibu kila kitu
 
CityHunter1

CityHunter1

JF-Expert Member
Joined
Feb 25, 2016
Messages
612
Likes
369
Points
80
CityHunter1

CityHunter1

JF-Expert Member
Joined Feb 25, 2016
612 369 80
1. Anajua kupika chakula vizuri
2. Anajua kula vizuri na kuuweka mwili wake ktk afya nzuri sio anakua bonge hadi anashindwa kutembea na mwili wake mwenyewe.
3. Anajua kuvaa vizuri na kujiweka ktk hali ya usafi yeye na mazingira yanayo mzunguka , hapa sizungumzii urembo.
4. Anajua kuongea vizuri na watu na si mwepesi was hasira.
5. Anajua kusoma na kuandika kiswahili na kingereza .
6. Anampenda Mungu
7. Ongezea sifa nzuri ya mkeo ambayo haijatajwa hapa.

Umeanza vizuri lakini umekosea mwishoni.
Bora awe anajiheshimu kwanza, akuheshimu na wewe, ajue kuitunza familia na asiwe wa kuharibu nguvu zako(namaanisha unapotafuta aweze kuwa mshauli wa maana kwa matumizi ya kile unachoata) Sasa ndugu yangu kama anajua kiingereza wewe hujui hata salam, usiku akianza kutongzana na makaka zake wale wa Kariakoo huku unasikiliza weeeee lakini huelewi! Itakusaidia nini! Yaani hata kama hajasoma lakin ilimradi anajitambua, huyo tosha. Ujue wapo tena wenye uwezo wao lakini bora hao wasaidizi wa kazi wanakuwa bora zaidi(heshima lakini, sijasema kingine)
 
Tabutupu

Tabutupu

JF-Expert Member
Joined
Nov 26, 2010
Messages
5,898
Likes
4,779
Points
280
Tabutupu

Tabutupu

JF-Expert Member
Joined Nov 26, 2010
5,898 4,779 280
Umeanza vizuri lakini umekosea mwishoni.
Bora awe anajiheshimu kwanza, akuheshimu na wewe, ajue kuitunza familia na asiwe wa kuharibu nguvu zako(namaanisha unapotafuta aweze kuwa mshauli wa maana kwa matumizi ya kile unachoata) Sasa ndugu yangu kama anajua kiingereza wewe hujui hata salam, usiku akianza kutongzana na makaka zake wale wa Kariakoo huku unasikiliza weeeee lakini huelewi! Itakusaidia nini! Yaani hata kama hajasoma lakin ilimradi anajitambua, huyo tosha. Ujue wapo tena wenye uwezo wao lakini bora hao wasaidizi wa kazi wanakuwa bora zaidi(heshima lakini, sijasema kingine)
haaaaaaa, lengo la no 5 in ili aweze kuwasaidia watoto japo siyo kigezo sana, hapa nimegundua kuwa wanaume wanaoa wasio jua ngeli ili wawafiche baadhi ya mambo
 

Forum statistics

Threads 1,237,681
Members 475,675
Posts 29,297,127