Kama umewahi kumkomoa mpenzi wako pitia hapa...

Kama umewahi kumkomoa mpenzi wako pitia hapa...

Mi alikiwa anajifanya mlokole hatki kutiwa et mpka ndoa uku namsomesha ***** akaanz dharau hiyo siku.nikamfata mpka. Chuo nkakodi hotel akaja tukalal usiku nikamtia roba nikatoa bikra ya nyuma na mbele
 
Ngoja uoe tumpige mtungo mkeo.... [emoji1] [emoji23] [emoji119] [emoji91]
 
Mi nlimkomoa girfriend wangu, nlikuwa namsomesha chuo namlipia ada, namlisha, namtibu, namvika in short nlikuwa namhudumia kwa kila kitu kama mrs. Wangu. Nikapata safari ya kikazi nchi za asia kwa miezi 6. Nlivyorudi nikakuta kachepuka halafu mda wa field ndo ulikuwa umefika na nlikuwa nategemea kumpa kitu kama M hiv ya kwenda nayo. Nakuta kagawa papuchi kwa mshkaji, basi mm nikafunga bomba la mafuta. Nikamblacklist kwenye simu. Nakwambia alikuwa ananiwinda kama hela nikitokeza tu anatamani anilambe miguu. Mama yake ni single mother ana wadogo zake wapo secondari mama yake baamed yeye ndo first born, mama yake alipigwa mimba akiwa na miaka 15 mama akiwa darasa la sita, akaachishwa shule na jamaa akamtosa. So hata familia in short nlikuwa nailisha mm maana nlikuwa nampa kama laki moja kila mwezi nje ya kodi ya room yake, chakula, hiyo ilikuwa yake ya kujikarabati nizidi kumpenda japo alikuwa mzuri balaa.mpaka leo huwa analia turudiane na chuo kiliishia siku hiyo
Roho mbaya tu... Sasa demu wako kupigwa nje mara moja na wewe haupo ndiyo uitese familia yao.

Kuwa na huruma hata chembe siyo freshi ulivyo fanya. [emoji34] [emoji91] [emoji91]
 
Demu hamuwezi mkomoa msijidanganye kwenye huu Uzi...

ila usiombe akukomoe wewe utaiona jehanamu ina afadhali kuliko duniani.... [emoji23] [emoji1] [emoji119] [emoji119] [emoji119] [emoji91] [emoji91] [emoji91] [emoji91]
 
Kuna mtu alisemaga kuwe na jukwaa la watu wenye utindio wa ubongo
 
Kabla naomba kuwashauri wanawake kuweni wa kweli hata ukimwambia mtu kuwa una mpenzi na ukaingia nae kwenye mahusiano sio mbaya kuliko kudanganya na kumtesa mtu moyo wake. Siku anakuja kujua anaanza kukuita malaya na majina ambayo hayafai...

Mimi sijui ilikuwa ni akili gani, kuna demu wangu mmoja hivi alikuwa anani-cheat na nilifuma jumbe kibao na sio za mtu mmoja na hata pia kugombana na majamaa kuwa waache mambo zao za kuwa na manzi yangu, siku ya siku nikasema fu#ck let it be nika mtema sasa basi alinitukana sana matusi na kuniambia kuwa nina ngoma na kunichafua sana na kingine, alimpa uroda best yangu na sio mara mmoja nikasema sio kesi ngoja.

Tukaa kama miezi 8 akapata shida akanitext nikasema nisiwe na utoto na alivyoni-text kwa huruma nikaona ngoja nimsaidie nikamtumia pesa akafurahi na akasema akipata muda lazima atakuja kunisalimia. Basi siku ya siku kaja nikampokea kwa shangwe sana nikamnunulia chakula akala nikataka nisimle ila akaniomba nimle usiku ule basi tukapiga show fresh alikaa kwangu kama siku 4.

Kilichomkuta siku ya kuondoka asubuhi Mungu ndio anajua nilimuita best yangu na best yake na baunsa mimi nilisepa naomba niirudie hapo. Usiku alivyokuja alimuona na best yangu yule aliemla na nilikuwa nimepanga na jamaa kuwa demu akikubali umle au akikushobokea hakikisha mnakula mtungo jamaa akasema fresh basi mimi asubuhi nimeondoka tu demu aka-mtext jamaa anataka kumuona jamaa kaenda akakuta demu yuko uchi kalala kama nilivyomuacha.

Jamaa akapiga show alivyomaliza akaita wenzake tena kama wawili wakapiga show na wao, demu alikuwa mpole sana sana na akakubali. Akanipigia kama kachanganyikiwa nikamuuliza kuna nini akaniambia njoo naenda gheto nafika nakuta kavuruga nyumba yote namuuliza ananiambia kuwa best yako alitaka kumbaka basi nikajifanya kama nimemaindi, nikamcheki jamaa getto alikuwa kashasepa nikamwambia basi mama mi nitadeal nalo we vaa rudi kwenu na acha mazoea na punguza tamaa.

Jamaa anakuja kunihadithia mamake walahi jamaa alivyoingia tu demu akajifunua mshikaji akaanza kula na masela walivyokuja alikuwa hana nguvu ya kukataa akakubali tena kwa kuwaambia kuwa mmoja mmoja, hiyo ndo ilikuwa dawa yake kwangu baada ya kuniumiza kwa muda sana na kunipotezea muda wangu.

Cha kushangaza wakati anaondoka yuko kawaida tu na uso wa furaha nikasema kimoyo moyo kuwa sijui kwanini nilimpenda...!

Ila saa hizi kazaa ana familia yake japo anakula kipigo na simu kanyang'anywa

Samahani kwa wanawake na wanaume wenye roho ndogo na mwandiko niko kwenye daladala.

Mapovu ruksa ila ndio dawa
Mimi nadhani hapo ulimpa raha tu na wala sio kumkomoa.
 
Mi nlimkomoa girfriend wangu, nlikuwa namsomesha chuo namlipia ada, namlisha, namtibu, namvika in short nlikuwa namhudumia kwa kila kitu kama mrs. Wangu. Nikapata safari ya kikazi nchi za asia kwa miezi 6. Nlivyorudi nikakuta kachepuka halafu mda wa field ndo ulikuwa umefika na nlikuwa nategemea kumpa kitu kama M hiv ya kwenda nayo. Nakuta kagawa papuchi kwa mshkaji, basi mm nikafunga bomba la mafuta. Nikamblacklist kwenye simu. Nakwambia alikuwa ananiwinda kama hela nikitokeza tu anatamani anilambe miguu. Mama yake ni single mother ana wadogo zake wapo secondari mama yake baamed yeye ndo first born, mama yake alipigwa mimba akiwa na miaka 15 mama akiwa darasa la sita, akaachishwa shule na jamaa akamtosa. So hata familia in short nlikuwa nailisha mm maana nlikuwa nampa kama laki moja kila mwezi nje ya kodi ya room yake, chakula, hiyo ilikuwa yake ya kujikarabati nizidi kumpenda japo alikuwa mzuri balaa.mpaka leo huwa analia turudiane na chuo kiliishia siku hiyo
Mwanamke mtu wa ajabu! Mpe comfort ataishia kukuudhi tu.., mtese ataishia kukuzingus
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom