sky walker
JF-Expert Member
- Feb 3, 2018
- 1,160
- 834
- Thread starter
- #21
mkuu kivipi wakati hajamaliza chuo na alipata shida tokea kitendo kile alikuwa mtu wa kugongwa tuHapo we ndo ulikomolewa aisee..
mkuu kivipi wakati hajamaliza chuo na alipata shida tokea kitendo kile alikuwa mtu wa kugongwa tuHapo we ndo ulikomolewa aisee..
maishaaa wewe jela si home tuHuo ni ubakaji na udhalilishaji sio mzuri, bahati yako upo kwenye nchi ya CCM waharifu kama wewe ungefanya hayo kwa Trump ungekuwa jela
[emoji22][emoji22][emoji23][emoji23]jamaniii si kwa kumkomesha ukooMi nlimkomoa girfriend wangu, nlikuwa namsomesha chuo namlipia ada, namlisha, namtibu, namvika in short nlikuwa namhudumia kwa kila kitu kama mrs. Wangu. Nikapata safari ya kikazi nchi za asia kwa miezi 6. Nlivyorudi nikakuta kachepuka halafu mda wa field ndo ulikuwa umefika na nlikuwa nategemea kumpa kitu kama M hiv ya kwenda nayo. Nakuta kagawa papuchi kwa mshkaji, basi mm nikafunga bomba la mafuta. Nikamblacklist kwenye simu. Nakwambia alikuwa ananiwinda kama hela nikitokeza tu anatamani anilambe miguu. Mama yake ni single mother ana wadogo zake wapo secondari mama yake baamed yeye ndo first born, mama yake alipigwa mimba akiwa na miaka 15 mama akiwa darasa la sita, akaachishwa shule na jamaa akamtosa. So hata familia in short nlikuwa nailisha mm maana nlikuwa nampa kama laki moja kila mwezi nje ya kodi ya room yake, chakula, hiyo ilikuwa yake ya kujikarabati nizidi kumpenda japo alikuwa mzuri balaa.mpaka leo huwa analia turudiane na chuo kiliishia siku hiyo
Nishamfumania several times kabla akakiri na kulia nikamsamehe[emoji22][emoji22][emoji23][emoji23]jamaniii si kwa kumkomesha ukoo
Ahah apo sawaNishamfumania several times kabla akakiri na kulia nikamsamehe
Wewe muhuni tuhapana kuna mashuka maalumu demu akija kama si wako yana tandikwa huwa nilikuwa na nunua buku 3 so likitumika kwa shughuli pevu lina tupwa
Anger of a penis doesn't destroy vaginaMlevi kukomoa Tbl???
Mwanaume kukomoa papuchi?
Hakunaga kitu kama hicho. Ulijikomoa mwenyewe
Dada una miguu mizuriMlevi kukomoa Tbl???
Mwanaume kukomoa papuchi?
Hakunaga kitu kama hicho. Ulijikomoa mwenyewe
hahhahaahhaha hapana demu ndo alikuwa ana shida sio mimi, anapenda sana wanaumeBro una huruma sana. Uliyenaye sa hivi akizongua tu nicheki, seems like una tatizo la kuduu.
sidhani uliza mwanamke yoyote alie wai kufanyiwa kitendo kama hicho huwa wana kumbuka mileleHapo ulimkomoa au ulimpa utam zaidi.