Hapo ulimkomoa au ulimpa utam zaidi.
shuka nili gawa kwa babu mmoja hivi alikuwa mlinzi wa nyumbaNa mashuka ukafua
shuka nili gawa kwa babu mmoja hivi alikuwa mlinzi wa nyumba
papuchi haikomoleki ila nilitaka tu akubuke kitendo kile na kikae kichwani kwake milele, maana alivyo ondoka hata mawasiliano yali kata na uki test kumwambia njo getto hataki kusikia wala kuonana.siku nyingine mleta mada kabla hujaleta pumba zako uliza kwanza ufanyeje yaani we kwa akili yako kumpiga mtungo dem ni kumkomoa...unajidanganya sana,kwa taarifa yako ukikutana na mwamnamke kichaa mnaweza piga mtaa mzima na dem akawa anachekacheka
babu aliona mchezo tu lakini hakuelewa na alivyo kuuja kuambiwa manzi ni kicheche akasema tu "wanawake ni wajinga sana hawaridhiki" sasa baadae alivyo ona shuka lime wekwa nje ndo akauliza akasema nyie nipeni tu maana lilikuwa la 6*6Daaah kwa hyo adhabu ukampa babu na sio aliefaidi utam
babu aliona mchezo tu lakini hakuelewa na alivyo kuuja kuambiwa manzi ni kicheche akasema tu "wanawake ni wajinga sana hawaridhiki" sasa baadae alivyo ona shuka lime wekwa nje ndo akauliza akasema nyie nipeni tu maana lilikuwa la 6*6
Wacha Maneno.Dada una miguu mizuri
Mvulana wa mkoani, anakuja na mambo ya mwaka 47, mitungo na haya magonjwa nani anataka, labda huko mikoanihhaaha cdhan kama mtoa mada alikula tigo MIXOLOGIST sky walker
Huyu mvulana wa mkoani analeta mambo ya mwaka 47, na maradhi yote haya bado kuna mitungo?hhaaha cdhan kama mtoa mada alikula tigo MIXOLOGIST sky walker
muu mengine lazima ufiche maana unaweza anzishiwa uzi ndo maana nikasema mengine najua mwenyewehhaaha cdhan kama mtoa mada alikula tigo MIXOLOGIST sky walker
kila mtu anakula mtungo sema tofauti ni huwa wengine wanaosha na kwenda kwa mwingineHuyu mvulana wa mkoani analeta mambo ya mwaka 47, na maradhi yote haya bado kuna mitungo?
asante mkuu kwa kutambua..adhabu nzuri hiyo...
Mbona kama hujamkomoa maana inaonekana ndio tabia yake na itakua alienjoy sana
BTW:Nipe namba yake nikapunguze ujazo wa kichupa