• Mpendwa mteja, tunakusihi jitahidi kuosha mikono kwa maji safi na sabuni mara kwa mara na kwa siku chache hizi jaribu kutulia nyumbani kuepusha maambukizi ya #CORONAVIRUS

Kama umewahi kula kuku na mayai yake njoo utoe ushuhuda hapa

screpa

screpa

JF-Expert Member
Joined
Sep 10, 2015
Messages
8,361
Points
2,000
screpa

screpa

JF-Expert Member
Joined Sep 10, 2015
8,361 2,000
Salaam wandugu. Najua kwa wale wazee wenzangu mliocheza mechi nyingi si ajabu ukakutana na vitu vya namna hii, vya either umekula mtoto na mamayake ama mtu na mdogo wake ama mtu na shangazi yake , n.k Binafsi mimi nimewahi kukutana na hilo la kula mtu na mdogo wake mara ila kwa Leo nitazungumzia moja.

NI HIVI: Utotoni niliwahi kuishi quarters fulani Mtwara, kipindi hicho niko shule ya msingi, jirani yetu alikuwa na mabinti wawili ambaye mmoja nilimzidi darasa moja, mwingine nilimzidi madarasa manne, huyo mmoja alikuwa mkubwa kidogo nimecheza naye sana utotoni huku yule mwingine akiwa mdogo sana kwangu. Ikatokea mzee wangu akapata uhamisho kwenda Mwanza tukapotezana kwa kipindi kirefu. Siku 1 nipo Iringa masomoni nikiwa form6 nadhurura mjini Mara msichana mrembo ambaye jina lake linaanzia na herufi J akiwa upande wa pili wa barabara akaniita jina langu la kinyumbani, nikashangaa huyu nani tena, maana hilo jina wanaolijua wa nyumbani, nikamsogelea karibu ikawa sura inanijia kwa mbali ila bado sikuweza kujua ni nani, akauliza wewe si fulani? Nikajibu ndio, akauliza umenitambua? Nikasema hapana, akasema Mimi ni J tulikuwa wote Mtwara ndio nikamtambua, ila alikuwa kabadilika sana kawa mrembo, bastola za hatari, nikamtamani palepale. Tulibadilishana mawasiliano, alikuwa akiniita kaka ila siku zilivyozidi kusonga tukajikuta tumekuwa wapenzi, kwakuwa nilikuwa na ugwadu wa boys (Tosamaganga) sikuchelewesha nikaomba mchezo nikapiga gemu, katika story naulizia ndugu zake wengine wako wapi akaniambia, yule mtoto mwingine wa kike alikuwa masomoni mkoa mwingine hivyo sikuweza kuonana nae, baada ya miaka kadhaa nilienda kuishi Dar baada ya kumaliza masomo yangu ya secondary na chuo, siku moja nikapigiwa simu na msichana namba yake ikawa ngeni kwenye phonebook yangu, akajitambulisha kwa jinalake linaloanza na herufi E, kwamba ndio yule mdogo wa J kipindi hicho ananiita kaka, na kwamba kwa wakati huo amemaliza masomo yake na ni mwalimu wa shule moja ya private. Tulifurahi kwa pamoja kuwa na mawasiliano, tuliendelea kuchat kwa mda mrefu na kuonana kwenye mitandao ya kijamii, baada ya kuzoeana sana demu akaanza kushoboka na kuingizia ishu za mapenzi, ikawa sio kaka sasa ni dear, baada ya miezi kadhaa tukakutana nikajimegea mzigo kiulaiiini, na demu akaniganda kwelikweli, sasa shida ikaja siku 1 dadayake alikuja dar akafikia kwa mdogo wake akawa anataka nikamtembelee akiwa na mdogo wake, wakati huo na dadayake tulikuwa tukiendelea kuwasiliana kama wapenzi, ilinipa tabu sana ila nilifanikiwa kuukwepa huo mwaliko na kila mmoja nilikuwa nikikutana naye kwa wakati wake. Karibu kwa ushuhuda walafi wenzangu....
 
the viking

the viking

JF-Expert Member
Joined
Apr 23, 2017
Messages
1,203
Points
2,000
the viking

the viking

JF-Expert Member
Joined Apr 23, 2017
1,203 2,000
kuna mimtu nawashangaa kwa shuhuda zao za kipekee..wanajikita kwa kila uzi unaohusiana na ngono..hawakosi tukio linaloendana na mada husika..hivi maisha yanawapelekaje nyinyi magwiji wa mchezo pendwa?ila isiwe ishu..ni observation tu nimefanya wala sina nia yoyote..
 
maiyanga1

maiyanga1

JF-Expert Member
Joined
Mar 1, 2017
Messages
697
Points
1,000
maiyanga1

maiyanga1

JF-Expert Member
Joined Mar 1, 2017
697 1,000
Ipo sana hiyo japo watu wanajikausha. Na Mara nyingi utakuta kati yao kuna anayejua kinachoendelea. Nimekula mama mtu na mdogo wake, baada ya muda mtoto kajileta. Mahala pengine mtu na mdogo wake.
 
miss chagga

miss chagga

JF-Expert Member
Joined
Jun 7, 2013
Messages
57,735
Points
2,000
miss chagga

miss chagga

JF-Expert Member
Joined Jun 7, 2013
57,735 2,000
kuna mimtu nawashangaa kwa shuhuda zao za kipekee..wanajikita kwa kila uzi unaohusiana na ngono..hawakosi tukio linaloendana na mada husika..hivi maisha yanawapelekaje nyinyi magwiji wa mchezo pendwa?ila isiwe ishu..ni observation tu nimefanya wala sina nia yoyote..
story tu kijiwe kisonge
 
four eyes

four eyes

JF-Expert Member
Joined
Jan 11, 2017
Messages
844
Points
1,000
four eyes

four eyes

JF-Expert Member
Joined Jan 11, 2017
844 1,000
Thread kama hizi huwa nazipenda Sana maana maisha jinsi yalivyo magumu na majanga Tele angalau ukizikuta hizi zinakupunguzia stress,Kuna watu wanataka tujadiri viwanda tu humu haiwezekan lazma turelax kidogo
 

Forum statistics

Threads 1,405,606
Members 532,052
Posts 34,490,453
Top