Kama ni mapezi jama yaliashaisha zamani... | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kama ni mapezi jama yaliashaisha zamani...

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Lucchese DeCavalcante, May 6, 2010.

  1. Lucchese DeCavalcante

    Lucchese DeCavalcante JF-Expert Member

    #1
    May 6, 2010
    Joined: Jan 10, 2009
    Messages: 5,473
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    Hivi siku hizi kuna mapenzi kweli hebu ona huyu Staa wa filamu bongo akiwa na mke wake kwenye RED CArpet pale Regency pack Hotel

    [​IMG]
     
  2. Baba_Enock

    Baba_Enock JF-Expert Member

    #2
    May 6, 2010
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 6,802
    Likes Received: 164
    Trophy Points: 160
    Sijakupata mkuu!

    Kwamba Mwanamke ni mwoga wa kupigwa picha au hajui kupozi hilo halina ubishi. Kuhusu mapenzi hapo sijakusoma

    Regards,
     
  3. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #3
    May 6, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,575
    Likes Received: 541
    Trophy Points: 280
    Mfukunyuzi mie sijaelewa unamaanisha nini ?fafanua tafadhari
     
  4. Regia Mtema

    Regia Mtema R I P

    #4
    May 6, 2010
    Joined: Nov 21, 2009
    Messages: 2,974
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 0
    Mbona walivyokaa wanaonekana wanapendana?jamani wewe unatakaje?
     
  5. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #5
    May 6, 2010
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,843
    Likes Received: 270
    Trophy Points: 180
    Ni km mwanamke hana raha flani!! Kaja basi tu kuwakilisha lkn ile bashasha haipoo tena
     
  6. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #6
    May 6, 2010
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,916
    Likes Received: 131
    Trophy Points: 160
    Aa! Mfukunyuzi mbona husomeki? tatizo hapo ni pozi tu lakini sio mapenzi mkuu.
     
  7. drphone

    drphone JF-Expert Member

    #7
    May 6, 2010
    Joined: Sep 29, 2009
    Messages: 3,563
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    kwani hapo tatizo nn haswa inategemea mpiga picha alipiga wakati wife alikuwa kwanye modi gani ila uwezi kujaji kwamba awapendani kwani wawili awatembei pamoja pasipo kuelewana
     
  8. Bazazi

    Bazazi JF-Expert Member

    #8
    May 6, 2010
    Joined: Aug 18, 2008
    Messages: 2,029
    Likes Received: 560
    Trophy Points: 280
    Sielewi ilikuwa ukilenga nini katika mada hii kama nisivyoielewa Avatar yako. Tafadhali fafanua kwa uzuri bila ushabiki
     
  9. Gaijin

    Gaijin JF-Expert Member

    #9
    May 7, 2010
    Joined: Aug 21, 2007
    Messages: 11,850
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 0
    hivi mnategemea watu wanaopenda ndio wasitofautiane hata dakika moja?
    si dhani kama humpendi mama yako au yeye hakupendi, lakini nna hakika keshawahi kukukunjia uso na wewe pia.
     
  10. RR

    RR JF-Expert Member

    #10
    May 7, 2010
    Joined: Mar 17, 2007
    Messages: 6,720
    Likes Received: 206
    Trophy Points: 160
    Jamaa ni msanii (hence ana uzoefu wa kamera), mke si msanii (hana uzoefu na kamera).
    Nothing to do with love.
     
  11. Masikini_Jeuri

    Masikini_Jeuri JF-Expert Member

    #11
    May 7, 2010
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 6,809
    Likes Received: 364
    Trophy Points: 180
    Mh .........jamani haya yote mnayatoa kwenye kuiona hii picha ama mnayo myajuayo nyuma ya pazia! Pose or not halina uhusianao na ndoa ya huyo star!

    Nakwenda mbali zaidi nampongeza msanii sijui star husika kwa kupiga picha na mkewe eer kama kweli huyu ni mkewe wengi wa mastar i mean wasanii bongo hawako open hivi!
     
Loading...