Kama ni kweli na ushahidi upo....

Inawezekana kabisa anazusha ........... ila so far ndiye mtu pekee aliyetamka wazi kuwa anao ushahidi!!

Ila hii kesi ya Mbowe kama ataitwa mahakani ........ maswali kuhusu elimu yake yanaweza kuhojiwa!!
 
Ni hivi , alipogundua kwamba amepora jina la mtu alienda mahakamani kuapa na kujiwekea kinga kisheria .

Kwahiyo mnaweza kwenda Mahakamani halafu mkaambiwa ni kweli jina halikuwa lake lakini alikuja kujimilikisha kisheria , Ndio maana sisi sasa hivi tumepeleka kesi kwenye mahakama ya umma , zaidi tutamuomba Ndalichako atupe mwongozo .
 
Hili swala la Makonda mbona limekuwa complicated-in this day and age it should not be happening-could it be analindwa na the master-why don't he just come out and cleanse himself of the dirt
Can't you read their mind?
Just waiting for the dust to settle,and off they go their ways.
 
Na yeye kwa nini asilete vyeti?

Au anaupenda huu mchezo?


Tunaichelewesha Tanzania!
Jukumu la kuthibitisha tuhuma ni la mleta tuhuma (mtuhumiwa) na si la mtuhumiwa.Wanaomtuhumu hivyo waje na ushahidi na kusajili sehemu husika ili hatua stahiki zifate.
 
ha ha ha
kesi ya nyani umpelekee ngedere
Kuna mahakama ya east Africa community iko wazi yeyote aweza kwenda kufungua kesi ikasikilizwa kama ananeno na mtu

Kama nakumbuka na kiongozi mmoja awamu ya nne aliisifia na akasema njemba mmoja tu aliyekuwa anadiliki kwenda kufungua kesi kule na amezigalagaza serikali zilizopita nyingi na si mwingine naye ni marehem mchungaji MTIKILA
 
How can you trust, they are FAKE VYETI in the first place wakati hata vyeti vyenyewe hatujaviona - aliyeibiwa JINA na Vyeti hajazungumza chochote kama yupo - Tushaanza kuamini tu kwasababu Mange kasema
 
Reactions: Ame
Mkuu mbona hill limo wazi.. Mwanaichi hawezi kufungua kesi ya jina.. Kifungu cha katiba nimekisahau kinasema mwenye !amlaka hiyo ni DPP
 
Wa Tanzania wengi ni bendera fuata upepo


Mangi kasema ,gwajima kasema ,nanihi kasema

Mtanzania unaweza kumchezea na kumshika akili ,mpe gossips tu utamhamisha kwenye agenda
Well said mkuu watz wengi ni bendera fuata upepo ushabiki iliopo nchini hasa kwenye mambo ya msingi ndio maana inabidi titawaliwe tu Kama trump asamevyo we are so stupid
 
So you admit that there's no 'there there' but rather everything is politically motivated, right?
Even vita yake ya Madawa ya kulevya ni Political driven,for whose advantege,Bashite ndiye anajua.
Mbowe ameonesha Mfano kwa kujitetea na kugungua kesi.
Now wamemgeuzia Kibao,its up to him to Clean himself.
Kwani inachukua muda kuja na vyeti vyake na kumaliza mchezo
 
Hili swala la Makonda mbona limekuwa complicated-in this day and age it should not be happening-could it be analindwa na the master-why don't he just come out and cleanse himself of the dirt
Silence is the best answer.Hata El anasemwaga sana lkn ameamua kupiga kimya tu.
 
Na yeye kwa nini asilete vyeti?

Au anaupenda huu mchezo?


Tunaichelewesha Tanzania!
Amesubiri washitaki wake mpeleke vyeti vyake si mnavyo
Mviweke hata kwenye magazeti mbona hamviweki


Tunawashutukia ninyi nyote wauza ganda tu
 

Hahahaaa afadhali wewe umekiri kidiplomasia kuwa mpaka hivi sasa hakuna ushahidi bali kilichopo ni majungu tu ya kuchafuana kisiasa kupitia mitandao ya kijamii.
 
Subiri kidogo tutautoa huo ushahidi wote mtakimbia.
kwanza Czonje ndio anasubiriwa achape viboko kwa mkono wake mwenyewe ili IWE UTAMU KUNOGA, akifunga macho utelez utamzoa na yeye, hapo matope lazima yamchafue.
 
Mkuu wa mkoa ni Paul C. Makonda, Daudi yeye anafanya nini kwenye hicho cheo? Mwambieni ampishe mkuu wamkoa Halisi
Yuko wapi huyo mwenye vyeti ? - Au kafa - Hata kama hana Ndugu ?
 
Mtuhumu anatakiwa apeleke ushahidi wa tuhuma zake kwa SERIKALI alafu hatua stahiki zitafata.
 
mbona una kiherehere ,bashite hachomoki ,subiri kesi ya kikatiba ikianza cross examination ndo atabanwa mbele ya hon judge and ruling itaweka precedent kwenye law report kuwa kuchakachua vyeti ni criminal offence,
Pomoja na kuwa inawezekana ukawa unajua sheria ila mtitiro wa ulivyoandika una abuse ujuzi wako coz mtoa mada amehitaji clarification sio kuzomewa. Wakati mwingine ni vizuri ukaangalia maudhui ya habari
 
Kiongozi ukituhumiwa kaa pembeni hadi ukweli upatikane.Kiutawala unasimamishwa kupisha uchunguzi ikithibitika unachukuliwa hatua stahiki ikiwemo pia kushitakiwa.
HII NI DHANA MUHIMU KATIKA UTAWALA BORA
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…