Kifai
JF-Expert Member
- Jan 18, 2013
- 816
- 174
cjui ni shetani au nini jamani????
ingawa yanga si timu yangu wala
cjawahi kuishabikia hata cku moja
ila kwa ndoto niliyoota ucku wa kuamkia leo
naomba mungu apitishe mbali cause waarabu
walichokifanyia yanga kwa magoli yote yale,
nimeota kapigwa tano bila jamani???? naiombea yanga heri ingawa mimi simbaa
ingawa yanga si timu yangu wala
cjawahi kuishabikia hata cku moja
ila kwa ndoto niliyoota ucku wa kuamkia leo
naomba mungu apitishe mbali cause waarabu
walichokifanyia yanga kwa magoli yote yale,
nimeota kapigwa tano bila jamani???? naiombea yanga heri ingawa mimi simbaa