Kama mnajua hamna chaji, ya nini kututia shombo?

Kama mnajua hamna chaji, ya nini kututia shombo?

Tatzo na nyinyi atuelewag mnataka nini ukikuta tango utasema kubw ukikuta bamia utasema ndogo yani tafuran
 
K. Boga huwa unatembeaga na gays wewe, eti six paki mwanaume halafu hana chaji hilo lililokutia ni bwabwa nalo linatiwa kama wewe tu 😂
 
Ukampepea kabsa? [emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]
 
Pengine we ndo mlafi umezidi demand! Kila kitu kwa kiasi
 
Anaye weza kulimudu boga ni tembo peke yake, sisi wengine tukae kwakutulia
 
INAONEKANA UNA HASIRA KWELI UMEJIUNGA JUZI TU! AISEE POLE LAKINI NDIYO MNAOWATAKA WALE WANAOVAA SURUALI 8GB KAMA WACHEZA KWAYA KANISANI HAMUWATAKI
 
utakuwa ulimvuruga tu kwa mawazo kwa lile ombi lako la mtaji wa kwenda Uchina
 
Mm huwa nikikuta ni bwawa huwa sihangaiki kabisa,mwanamke ushatumia dildo,tango,hadi kiganja cha mkono kinazama halafu unataka nikuridhishe?
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom