Kama Mke na Mume ni Mwili Mmoja, Nguo basi .............?

Kama Mke na Mume ni Mwili Mmoja, Nguo basi .............?

Judgement

JF-Expert Member
Joined
Nov 13, 2011
Posts
10,326
Reaction score
4,789
Nguo basi za kazi gani ?
Wadau baada ya pilikapilika za skukuu inayoelekea kuhitimika, niseme habari zenyu.

Kusudio langu hapa, chanzoche ni kutokana na slogany ya kaulimbiu za vitabu vyote vya dini kubwa , pale vinapojinadi kwamba "MUME NA MKE NI MWILI MMOJA!"

Kimsingi mimi si dhamira yangu kupinga kaulimbiu hii , bali niko ktk kuihamasisha ieleweke kwa mapana yake.

Na hasahasa kusudio hapa nasema , kama watajwa hapo juu ni mwili mmoja, basi itokeapo mfano mko mmeshinda hom siku za mapumziko, na mpo wenyewe tu, hakuna vya beki3 wala watoto, kuna haja gani basi mkawa mmevaa minguo?
Yes ! Wife yuko kitchen akapika akiwa naked, anafagia, osha vyombo uchi, na wewe mzee uko mtupu pia.

Lengo hapo likiwa ni kuhamasishana mke na mume ktk kuliendea tendo takatifu, incase pakitokea demand toka kwa mmoja yeyote baina yenu.
Nataraji mawazo yenu, je kuna tatizo ktk hili ?
 
Janja ya nyani kwisa jua.....
Ankal mambo?
Nakwambia wanaikolojia wa sasa wanasema jeneresheni ya nyani wa kisasa wamepoteza ujanja wa asili kwa kiasi kikubwa!
Mf. Nyani wa Udzungwa imethibitika wana aibu!
Shangaa!
 
Hivi unajua uchi uchi kabisa inatisha!!
Yani inama/inuka mtupu, hapana

Kama ni kyupi na bra au nguo nyepesi bila kubanwa hapo sawa na nipo tayari hakuna shida,kina baba nao kuzunguka ndani watupu..ahahahahahahahah uwii hapana aisee,kaptula au boxer kifua wazi no problem

BTW: Judgement, hii spesho kwa wanandoa tu au hata kwa wachumbia ndoa?
 
Last edited by a moderator:
Mmoja akasema 'ke' bila nguo ya ndani inaleta hamasa,
weye wataka watu wakae full naked.

Mapenzi yenyewe ya siku hizi hizi au mapenzi gani unayoyaongelea.
 
Ankal mambo?
Nakwambia wanaikolojia wa sasa wanasema jeneresheni ya nyani wa kisasa wamepoteza ujanja wa asili kwa kiasi kikubwa!
Mf. Nyani wa Udzungwa imethibitika wana aibu!
Shangaa!

Hapo imenibidi nicheke.....unamaanisha hawa Sanje Mangabay?
 
Hivi unajua uchi uchi kabisa inatisha!!
Yani inama/inuka mtupu, hapana

Kama ni kyupi na bra au nguo nyepesi bila kubanwa hapo sawa na nipo tayari hakuna shida,kina baba nao kuzunguka ndani watupu..ahahahahahahahah uwii hapana aisee,kaptula au boxer kifua wazi no problem

BTW: Judgement, hii spesho kwa wanandoa tu au hata kwa wachumbia ndoa?

Shem!
Katika siku umepata kunishangaza basi itakua leo!
Iweje maeneo ya binadamu yaliothibitika duniani kote, kwamba ndiyo yanayo produiz utamu kisha YATISHE ?
Utamu na matisho vina rileshen ?
 
Last edited by a moderator:
Mmoja akasema 'ke' bila nguo ya ndani inaleta hamasa,
weye wataka watu wakae full naked.

Mapenzi yenyewe ya siku hizi hizi au mapenzi gani unayoyaongelea.
Hayahaya Mamndenyi!
Nitayaongeleaje ya zamani au yajayo ilihali mie na weye hatujakuwepo?
Nway wataka nambia currently generation yote ina mapenzi ya kifisadi ?
 
Last edited by a moderator:
Hapo imenibidi nicheke.....unamaanisha hawa Sanje Mangabay?

Yawezekana wakawa ni hao, fatilia tangazo liliyopo kwenye original comedy Tbc kuhusu vivutio vya Udzungwa.
Utawaona Nyani weusi wenye baka jeupe kifuani, ndiyo waliothibitishwa wana aibu watazamanapo na binadamu.
 
Yawezekana wakawa ni hao, fatilia tangazo liliyopo kwenye original comedy Tbc kuhusu vivutio vya Udzungwa.
Utawaona Nyani weusi wenye baka jeupe kifuani, ndiyo waliothibitishwa wana aibu watazamanapo na binadamu.

ooh hao ni black and white colubus monkey mkuu

ni kama hawa?

images
 
Hivi unajua uchi uchi kabisa inatisha!!
Yani inama/inuka mtupu, hapana

Hehehe...
Kuna jamaa mmoja uchi wake ulimsaidia asiliwe na simba huko porini...
Kuna siku jamaa alikuwa anakatiza porini sasa kwa mbali akasikia Simba akiunguruma...basi jamaa akabanwa na haja zote pale kwa uoga.
Kwa mbaaaali si akamuona Simba anakuja huku akiwa anamkimbilia...
Basi yule mjomba kwa haraka mno likamjia wazo moja tu, akasaula viwalo vyote muda ule ule halafu akabong'oa kuelekea usawa wa Simba...
Basi Simba kwa uoga ikabidi asimame, hamu yote ya kujitwalia kitoweo ikamtoka...
Nasikia kumbe Simba aliogopa kumuona mwanadamu akiwa uchi halafu kabong'oa kila kitu kipo wazi penenguuu...akabaki anajiuliza tu hivi yule ni kiumbe gani!!!
 
Hehehe...
Kuna jamaa mmoja uchi wake ulimsaidia asiliwe na simba huko porini...
Kuna siku jamaa alikuwa anakatiza porini sasa kwa mbali akasikia Simba akiunguruma...basi jamaa akabanwa na haja zote pale kwa uoga.
Kwa mbaaaali si akamuona Simba anakuja huku akiwa anamkimbilia...
Basi yule mjomba kwa haraka mno likamjia wazo moja tu, akasaula viwalo vyote muda ule ule halafu akabong'oa kuelekea usawa wa Simba...
Basi Simba kwa uoga ikabidi asimame, hamu yote ya kujitwalia kitoweo ikamtoka...
Nasikia kumbe Simba aliogopa kumuona mwanadamu akiwa uchi halafu kabong'oa kila kitu kipo wazi penenguuu...akabaki anajiuliza tu hivi yule ni kiumbe gani!!!

Mbona hujaitendea haki hiyo story watu8?
Ni hivi , simba alipomuona binadamu (Me) akiwa mtupu, alichanganyikiwa baada ya akijiambia "wanyama wote wana mikia kwa nyuma! Huyu mkia wake uko mbele!" ndo Mr. Layan kutoka baru!
 
Last edited by a moderator:
Kiwavi-mjeda on patrol !
Afu wewe ungepinga tu! Leo mi ningejitoa Jeiefu!

Hahahahahaa kuanzia juzi mpaka leo sijui serewale inafananaje,ni rigwaride kwa kwenda mbele,milango nimefunga naona Kongosho anatamani achoropoke kupitia dirishani,tatizo hana parachute,tupo floor 38 petro tower kuala lumpar.
 
Last edited by a moderator:
Hahahahahaa kuanzia juzi mpaka leo sijui serewale inafananaje,ni rigwaride kwa kwenda mbele,milango nimefunga naona Kongosho anatamani achoropoke kupitia dirishani,tatizo hana parachute,tupo floor 38 petro tower kuala lumpar.

Maskini Kongosho! Na ujanja wake wote!
Wahenga wataendelea kua sahihi, kwamba Mnana-mjanja hunaswa na tundubovu!
 
Last edited by a moderator:
Hahahahahahahahahahahahah...mbavu zangu mie
Atiii alibong'oa hehehhehehehe,loolest
Hehehe...
Kuna jamaa mmoja uchi wake ulimsaidia asiliwe na simba huko porini...
Kuna siku jamaa alikuwa anakatiza porini sasa kwa mbali akasikia Simba akiunguruma...basi jamaa akabanwa na haja zote pale kwa uoga.
Kwa mbaaaali si akamuona Simba anakuja huku akiwa anamkimbilia...
Basi yule mjomba kwa haraka mno likamjia wazo moja tu, akasaula viwalo vyote muda ule ule halafu akabong'oa kuelekea usawa wa Simba...
Basi Simba kwa uoga ikabidi asimame, hamu yote ya kujitwalia kitoweo ikamtoka...
Nasikia kumbe Simba aliogopa kumuona mwanadamu akiwa uchi halafu kabong'oa kila kitu kipo wazi penenguuu...akabaki anajiuliza tu hivi yule ni kiumbe gani!!!
 
Back
Top Bottom