Hivi shem we ukiyatizama au kuyapatia picha yapo vipi?!Shem!
Katika siku umepata kunishangaza basi itakua leo!
Iweje maeneo ya binadamu yaliothibitika duniani kote, kwamba ndiyo yanayo produiz utamu kisha YATISHE ?
Utamu na matisho vina rileshen ?
Una akili sana wewe,hilo ndo jibu la GT!Yapo ktk maumbo yake, na si vinginevyo!
Mbona hujaitendea haki hiyo story watu8?
Ni hivi , simba alipomuona binadamu (Me) akiwa mtupu, alichanganyikiwa baada ya akijiambia "wanyama wote wana mikia kwa nyuma! Huyu mkia wake uko mbele!" ndo Mr. Layan kutoka baru!
source Bishanga
Ni mtazamo wake tu Judgement, hakuna lolote lililotokea au litakalotokea
Ni mtazamo wake tu Judgement, hakuna lolote lililotokea au litakalotokea
The secretary mekumiss, msalmie Bishanga