Kama kweli Mungu hayupo, who organized haya mambo duniani?

Kama kweli Mungu hayupo, who organized haya mambo duniani?

Ni sawa mkuu, lakini kwenye kila dini wanafundishwa hivyo.

vipi ukifa ukaenda ukakutana na Yahweh badala ya Allah, si unaenda motoni?

kwasababu huwezi jua kama Allah ndo mungu sahihi, ungezaliwa kwenye familia ya kikristo usingemuabudu Allah

au nakosea?
Yahweh,yehova, hosanna ni majina ya Mungu kwa lugha ya waisrael,wayahudi wanaabudu Mungu mmoja asiyeumbwa,kuzaliwa Wala kuwa na watoto Kama Mungu Allah wa waislam, wakiristo Mungu wao yesu,ndiyo maana wanamuomba yeye kila siku,yesu ana Mungu wake,kwa mujibu wa biblia alimlilia pale msalabani kuwa kamuacha,ningezaliwa mkiristo ningesilimu tu
 
Leta huo uthibitisho wa kisayansi unaosema Mungu Yupo.
Sayansi Mara ngapi imefeli!?..kwa uelewa wako sayansi ni nini!?..Mimi najua sayansi ni uelewa wa binaadam juu ya mazingira yanayomzunguka,nadharia ya ki atomiki ya Dalton ilikaa miaka mingapi wanasayansi wakiamini ni ukweli!?..
 
Ndugu yangu,usipoteze muda na hawa wajinga wasiomtambua MUNGU!!! usipoteze muda wako bure,achana nao kabisa na wa2 wanaoshindwa kuelewa kwa nini binadamu tunaweza kujenga nyumba,kutengeneza vitu mbalimbali,kuvaa nguo,kuwa natiba za kisasa n.k,lakini kwa nini mbuzi ni yuleyule tangu aumbe!!! achana naao manake tayari wanalaana!!!.....sisi tunaomwamini MUNGU 2kaane na kumsujudia,kuacha dhambi ili tufaidi pepo.....nawapa mtihani hao wasioamini uwepo wa MUNGU,,,wanionyeshe ata chekechea ambayo mbuzi au kuku wanawapeleka watoto wao kusoma,,,au wanionyeshe hospitali wanayotibiwa ng"mbe ambayo madaktari wa hizo hospitali ni ng"mbe wenzao!!!! ACHANA NAO BRO!!!
Sema Huwezi kujenga hoja za kuthibitisha uwepo wa huyo Mungu.


Wewe ndio mjinga unaye amini kwamba Mungu Haku umbwa, wowot, ila una amini kwamba Dunia lazima iwe muumbaji.

Kwa nini Mungu asiwe na muumbaji, ila una lazimisha ulimwengu uwe na muumbaji pasipo uthibitisho?
 
Sayansi Mara ngapi imefeli!?..kwa uelewa wako sayansi ni nini!?..Mimi najua sayansi ni uelewa wa binaadam juu ya mazingira yanayomzunguka,nadharia ya ki atomiki ya Dalton ilikaa miaka mingapi wanasayansi wakiamini ni ukweli!?..
Sayansi ingekuwa imefeli, Tungeweza kuwasiliana hapa kama tufanyavyo?

Dini imegundua nini kilimcho saidia binadamu zaidi ya imani za kufikirika?

Dini ndio imefeli.
 
Sema Huwezi kujenga hoja za kuthibitisha uwepo wa huyo Mungu.


Wewe ndio mjinga unaye amini kwamba Mungu Haku umbwa, wowot, ila una amini kwamba Dunia lazima iwe muumbaji.

Kwa nini Mungu asiwe na muumbaji, ila una lazimisha ulimwengu uwe na muumbaji pasipo uthibitisho?
Asante mimi ni mjingatena sio mjinga tu,ni mjinga wenye PHD kwa kumwamini MUNGU wangy ata ukiniita TAAHIRA nipo tayari....asante sana "AGENT WA SHETANI" mimi na MUNGU kama kucha na kidole,,,sina haja ya kujenga hoja na m2 aliyelaaniwa!!!...."msalimie shetani,mwambie simpendi na hawezi kunifanya chochote"
 
Kama kweli Mungu hayupo ni Nani aliye organized haya mambo duniani na mbinguni

Mfano kuna wakati wa jua na wakati wa mvua. Kuna wakati wa Giza na wakati wa mwezi. Kuna wakati wa baridi na wakati wa joto.

Tutoke uko twenda kwa mwanadamu
Angalia jinsi organ’s zake zinavyo jipangilia mwilini. Kama waya za umeme hivi.

Kwa wanyama, kuna wanyama wa angani na wanyama wa mwituni. Kuna nchi kavu na bahari.

Maswali ni mengi. I want to know who organized haya mambo duniani.

Kama sio Mungu kweli au kama hakuna mtu ambaye ali organized haya je, ilikuwaje mambo haya yakakaa kama vile yamepangiliwa?
Qur"an 7:185. Je, hawatazami ufalme wa mbingu na ardhi, na vitu alivyo viumba Mwenyezi Mungu, na pengine ajali yao imekwisha karibia? Basi maneno gani baada ya haya watayaamini? 185
 
Sayansi ingekuwa imefeli, Tungeweza kuwasiliana hapa kama tufanyavyo?

Dini imegundua nini kilimcho saidia binadamu zaidi ya imani za kufikirika?

Dini ndio imefeli.
Huelewi hata dini ni kitu gani!!..unataka dini igundue!?..bogus!!
 
Asante mimi ni mjingatena sio mjinga tu,ni mjinga wenye PHD kwa kumwamini MUNGU wangy ata ukiniita TAAHIRA nipo tayari....asante sana "AGENT WA SHETANI" mimi na MUNGU kama kucha na kidole,,,sina haja ya kujenga hoja na m2 aliyelaaniwa!!!...."msalimie shetani,mwambie simpendi na hawezi kunifanya chochote"
Mungu mwenye kujua yote tangu mwanzo na hata milele, Alishindwaje kuumba Dunia isiyo na huyo shetani?

Mungu muweza wa yote, Alishindwaje kuumba Dunia isiyo na Uovu wala mabaya?

Mungu mkamilifu Alishindwaje kuumba binadamu wakamifu kama yeye na wema tu wasioweza kutenda dhambi na Uovu?
 
Huelewi hata dini ni kitu gani!!..unataka dini igundue!?..bogus!!
Dini ni imani za kufikirika, Na wewe je hutaki sayansi igundue vitu?

Unategemea sayansi igundue vitu halafu unasema sayansi imefeli..!!

Wewe ndio bogus..!! , Na dini yako.
 
Dini ni imani za kufikirika, Na wewe je hutaki sayansi igundue vitu?

Unategemea sayansi igundue vitu halafu unasema sayansi imefeli..!!

Wewe ndio bogus..!! , Na dini yako.
Maumbile ya sayansi ni ugunduzi,maumbile ya dini ni kumfanya binaadam awe mtu,amuabudu muumba wake, mahusiano baina yao(binaadam)...we unataka igundue kitu utumie,we ni pimbi,bogus xtra
 
Kuwa organized haimaanishi dunia imeundwa na Mungu, weka ushahidi kuwa Mungu kaumba dunia, usitumie Bible wala Qur'an maana hata ningekuwa mimi nmezaliwa kabla ya karne hii ningeweza kutunga kitabu changu cha kiimani na kusema ama kuandika kwa msisitizo kuwa mimi ndie Mungu niliumba dunia, na watu wa kipindi changu wangebisha maana wanajua kuwa nmetunga, bahati mbaya ninyi msio wa kipindi changu mngekubali maana hamjawai kuniona na mmeamin maandiko yangu na hamtaki kuyathibitisha maandiko yangu ijapokuwa kuna maandiko yalokuwepo kabla yangu.

Sasa prove kuwa dunia imeumbwa na Mungu na umtaje Mungu gani, ole wako umtaje Yesu maana Yesu hakuwepo miaka laki 5 iliyopita huyu kaundwa na wakatoric miaka 1700 iliyopita kwa kucopy nadharia za Mungu mwana wa jamii za mashetan kutoka kwa imani za wamisri/wakemet ama waafrika wa kale, pia usiseme Allah kaumba maana huyu nae katungwa miaka 1400 iliyopita kwa kucopy stor za Mungu mke ama Mungu mwezi kutoka ktk stori za mashetani waloabudu mababu wa zaman.

Prove mungu fulan kwa jina fulan mwaka fulan aliumba kitu fulan na sio vitisto na uongo uongo wenu...

Dawa yenu tukiwaomba ushahidi mnakimbilia matusi, vitisho na hasira,
Mungu ana majina mengi, Moja wapo ni muumba wa Mbingu zote na Ardhi, au Universe God, Dunia imeubwa na Mungu na kuipa universe nguvu kufanya mambo katika umoja lakini kutoka katika vitu tofauti ili kumuhudumia mwanadamu na mwanadamu yeye anatachotakiwa ni kutunza kile alichopewa na Mungu, mfano maji, Ardhi, akili ambayo inatokana na nishati ya asili, kuhusu maandiko wewe fata Sheria za Mungu maana hapo ndo chimbuko la Sheria zote, na maandiko ya kweli yamo kwenye vitabu vya mafundisho ya Mungu hata kama Kuna hadithi za maisha ya watu wa kale lakini Bado unapata mwongozo huko na ukiomba kufunuliwa wewe kama wewe unafunuliwa kikubwa uamini nguvu ya universe imeumbwa na Mungu.
 
Huwezi sema Mungu yupo na humjui je kama ni hisia zako? Dunia kwel imeumbwa je swal nan kaumba?? Maana ukisema Mungu kaumba dunia ujue kuwa nadharia za UMUNGU za kuabudu zimekuja juzi tu na dunia ina maelfu ya miaka je kwann hawa Miungu hawajawai kuwepo kipind cha miaka ile maelfu iliyopita? Ushahid unao hata babu zako hawakujua kuwa kuna kitu kinaitwa Allah wala Jehova wao waliamin kuna mizimu, na kuna viumbe wa kiroho lkn hawakutambua hiyo Miungu je ninyi mmepata wapi ujasiri wa kusema dunia imeumbwa ba Mungu ilihali Mungu huyu hakuwai kuwepo afrika kabla ya ujio wa dini? Pia imani za babu zenu hazimtambui?
Labda Babu yako ndo alikwambia kwenye kizazi chenu hawakuamini nguvu iliyopo juu, vizazi na vizazi viliamini nguvu inayoendesha maisha Yao ipo juu, hata matambiko waliyofanya walifanya ili mizimu iwaombee kwa Mungu nguvu na msaada maana walijua wao kama wao hawawezi bila msaada uliotoka juu.
 
Sasa kama kila kitu kilichopangiliwa kimeumbwa, na mungu nae kaumbwa.....

ana akili, utashi, hisia hivyo vitu havijatokea tu basi mungu kaumbwa

Hii hoja haina mashiko
Anza na level yako ya universe na Mungu muumbaji wake ukiweza Sasa ndo utaenda kumuuliza Hilo swali, lakini Sasa umepewa utawala wa dunia umeshindwa kutumia hiyo akili kumtafuta na kuitumia nguvu uliyopewa mpaka unaanza kutamani utawala mwingine usio wako, wakati huu uliopewa umeshindwa kuuheshimisha Wala kumtukuza aliyekupa.
 
Maumbile ya sayansi ni ugunduzi,maumbile ya dini ni kumfanya binaadam awe mtu,amuabudu muumba wake, mahusiano baina yao(binaadam)...we unataka igundue kitu utumie,we ni pimbi,bogus xtra
Sasa mbona ulisema sayansi imefeli?

Unafikiri kinacho mfanya binadamu awe mtu ni dini?

Binadamu wanaweza kuishi bila dini na waka survive.

Wewe bila sayansi kugundua vitu, hata kuwasiliana hapa inge shindikana.

Dini haimfanyi binadamu kuwa na mahusiano mazuri na binadamu wengine.

Mahusiano na tabia ya mtu hulingana na mazingira na malezi aliyo kulia.
 
Kujipangilia kwa mambo hakulazimishi awepo mtu wa kuyapangilia.

Hata kama bado haijajulikana fika ni jinsi gani ulimwengu ulianza haithibitishi kivyovyote kuwa ni Mungu.

Miungu wote ni dhanio la mwanadamu wa kale kipindi ambapo maarifa yake yaliishia.

Ugonjwa ulishika kasi, zikazaliwa dini.

Kwenye dini tunashuhudia dhanio la mwanadamu (Mungu) linaongea na mwanadamu huyo huyo. Yani mtu amekaa huko kapigika anaanza kudhani mawazo yake kuwa ni sauti ya Mungu.

Imagine mtu mmoja hivi alikuwa ananithimulia mambo yake, akanieleza hadi alivyoongea na Mungu.

Yaani conversation nzima kabisa nlipewa, ikabidi nimuache tu nisepe.

Lunatic

Hivyo bhasi origin ya ulimwengu haijulikani, kuna nadharia tu,
Humuhitaji ndo maana hutaki hata kumusikia, ukimuhitaji utamutafuta kwa bidii na utamuona yupo wapi, hata utasema naye, kwa msaada zaidi Mungu ni roho huwezi kumtafuta katika huo mwili wa nje ukamuona, mtafute kupitia utu wako wa ndani utamuona.
 
Sasa mbona ulisema sayansi imefeli?

Unafikiri kinacho mfanya binadamu awe mtu ni dini?

Binadamu wanaweza kuishi bila dini na waka survive.

Wewe bila sayansi kugundua vitu, hata kuwasiliana hapa inge shindikana.

Dini haimfanyi binadamu kuwa na mahusiano mazuri na binadamu wengine.

Mahusiano na tabia ya mtu hulingana na mazingira na malezi aliyo kulia.
Hatusemi dini, dini ndo kitu Mungu hajakiumba, na kuwa chini ya Mungu au shetani ni matendo ya mtu mwenyewe, Mungu yeye chini yake ataongoza watu wema na shetani naye anaongoza watu wake wabaya, na hiyo ni nguvu uliyopewa wewe mwenyewe ufanye uchaguzi kupitia matendo yako na Wala siyo kupitia dini.
 
Back
Top Bottom