Kuna jinga linajiita kiranga,linapenda hizi mada,limeasi kuamini juu ya Mungu muumba wa kila kitu,badala lijibu universe na lenyewe lilivyo systematic kuanzia kula Hadi kunya nani kaplani,litakwambia prove Mungu yupo,huo wimbo 'thibitisha Mungu yupo' linauimba kwenye kila mada Kama zezeta
Mungu yupi?? Mkiambiwa mlete ushahid mnashindwa mnabaki kutoa vitisho ambavyo haya huyo Mungu wenu hajawai watisha wasiomuabudu.
Dunia ina Miungu wengi sana kila jamii na Miungu yao, kwa bahati mbaya Afrika ndiyo ilipata laana ya kupata hizi dini mbili haramu za uislam na ukristo zilizoaminisha watu kuwa hizi dini miungu yao ndiyo sahihi na miungu ya imani nyingine ni uongo.
Mnasema kuna Mungu njoo na ushahidi wa uwepo wa Mungu wako kwa imani yako pia uje na proof kuwa Mungu wako ndie kaumba dunia.
Mimi si kwamba siamin ktk mambo ya kiroho bali napinga hiyo Miungu ya dini za wakoloni walizowaaminisha ndio Miungu sahihi na waumbaji.
Dini ya ukristo haina muda mrefu tangu itungwe, ina karibu miaka 1700 tangu kuundwa kwake kutoka ktk imani za warumi ambao waliCopy dini ya kiyahudi ambayo nayo ilicopy stori za uongo kutoka misri ya watu weusi, warumi hao wakaweka stori zao walizoona zinawafaa mfano Imani ya Miungu watatu yaan Mungu baba, mwana na roho, pia story za uzushi za yesu kristo ambaye hajawai kuwepo, pia story za jehanamu na mbingu za mchongo,
Story hizi zilitungwa na wahuni wa kirumi miaka ya 320 A.D huko kwao na ndio kipindi walicholeta huu utaratibu wa kalenda ya kuyatambua matukio kabla na baada ya huyo Yesu ambaye hajawai kuwepo, utaratibu ujulikanao kama A.D na B.C ama agano jipya na agano la kale haya walitunga kwa manufaa yao.
Baada ya kuunda ukatoric ndipo likaibuka , vuguvugu la mgawanyiko wa hili kanisa ama dini yakaibuka madhehebu pinzan ambayo yote kwa pamoja wanajulikana kama wafuasi wa kristo ama wakristo ama wanaYesu ama waliouhasi ukatoric lkn bado wako chini ya katoric(ukristo), na baadae hawa hawa wakatoric wakaunda uo uislam ambao ndio huu.
Kiufupi lengo la kuandika haya yote ni kuwaonesha kuwa hao mnaowaita Miungu mmetoa stori za hadithi kutoka ktk dini ambazo zimeundwa juzi tu ilihali dunia ina maelfu ya miaka, je miaka 500, 000 iliyopita hao mnaowaita Miungu wenu walikuwa wapi? Mbona vitabu vya dini zenu havielezi matukio yalokuwepo miaka maelfu iliyopita zaid zaid mnaelezwa vijitukio vya wakina falao wa Uongo hapo misri ambavyo hivi vitukio vimetokea juzi tu miaka ya 5000 before the fake Christ namely jesus(B.C kwa kalenda ya kipuuzi ya wakolon wa Vatican).
Kwanini vitabu vyenu havielezi nini kilitokea miaka 20, 000 iliyopita? Kwann vitabu vyenu na Miungu wenu mmebase ktk historia moja ya jamii za waarabu na hao waisrael feki ilhali dunia ina jamii nyingi dunian na ina maelfu ya matukio nje ya uongo wa hao manabii wenu wa mchongo?
Wanaopinga uwepo wa Mungu siwashangai maana kiuhalisia dunia haijaumbwa na Mungu kuna chanzo kilichoiumba lakini sio Mungu maana Mungu/Miungu ni nadharia za watu na wazungu kwa waarabu walitunga ili kutawala jamii za wajinga, unaposema Dunia imeumbwa na Mungu dhihirisha kuwa Yesu sijui Allah ama jehova ndie kaumba dunia mwaka fulan kipind fulan kwa ushahidi unaomake sense, na onesha shahidi hizo nje ya kitabu chako cha imani maana kiutaratibu jambo lolote huwa na ushahidi ambao unasapoti jambo hilo kiimani na nje ya imani pia huwa na shahidi za uwepo wake wa mabaki, muda wa uwepo wake dunian, matukio yanayosapoti uwepo wake nakadharika.
Nje ya Qur'an na Biblia hakuna jambo lolote ama tukio lolote lililotokea ktk hivi vitabu unaweza kulikuta ktk vitabu vya kihistoria na kisayansi kwanini? Kwa sababu hivyo vitabu vimedanganya na vimetungwa.
Niishie hapa.