Kama kweli Mungu hayupo, who organized haya mambo duniani?

Kama kweli Mungu hayupo, who organized haya mambo duniani?

Chanzo ni mabadiliko ya mazingira na natural selection[emoji23] ni biology pure labda nikuoe kitabu ukasome.....

Hapa siwezi maliza kuandika

Bado ujatoa majibu sahii
Kwa hiyo mabadiliko ya mazingira ndo yalimuumba mwanadamu na kupangilia organ’s ndani ya mwili wa mwanadamu
Mabadiliko ya mazingira ndo yaliumba ndege,mbuzi na mengine mengi
Mabadiliko ya dunia ndo yalitenganisha mbingu na ardhi

Yaani unavyo sema wewe ni sawa sawa na kumwambia mtu kuwa tengeneza brick [emoji3464] Alafu yaweke sehemu moja in the future mabrick hayo yatageuka kuwa nyumba bila kuwepo na mkono wa fundi

Mimi ninacho tanga unifundisha ilikuwa Vipi revolution hiyo ikatokea bila chanzo cha kitu chochote au mtu yeyote
 
Kuna jinga linajiita kiranga,linapenda hizi mada,limeasi kuamini juu ya Mungu muumba wa kila kitu,badala lijibu universe na lenyewe lilivyo systematic kuanzia kula Hadi kunya nani kaplani,litakwambia prove Mungu yupo,huo wimbo 'thibitisha Mungu yupo' linauimba kwenye kila mada Kama zezeta
Wewe ndiye mjinga maana huwezi zibitisha lolote juu ya uwepo wa Mungu ,,Hakuna kitu kinachoitwa Mungu zaidi ya story tu za kwenye vitabu vya wazungu,,
 
Mungu yupi?? Mkiambiwa mlete ushahid mnashindwa mnabaki kutoa vitisho ambavyo haya huyo Mungu wenu hajawai watisha wasiomuabudu.

Dunia ina Miungu wengi sana kila jamii na Miungu yao, kwa bahati mbaya Afrika ndiyo ilipata laana ya kupata hizi dini mbili haramu za uislam na ukristo zilizoaminisha watu kuwa hizi dini miungu yao ndiyo sahihi na miungu ya imani nyingine ni uongo.

Mnasema kuna Mungu njoo na ushahidi wa uwepo wa Mungu wako kwa imani yako pia uje na proof kuwa Mungu wako ndie kaumba dunia.

Mimi si kwamba siamin ktk mambo ya kiroho bali napinga hiyo Miungu ya dini za wakoloni walizowaaminisha ndio Miungu sahihi na waumbaji.

Dini ya ukristo haina muda mrefu tangu itungwe, ina karibu miaka 1700 tangu kuundwa kwake kutoka ktk imani za warumi ambao waliCopy dini ya kiyahudi ambayo nayo ilicopy stori za uongo kutoka misri ya watu weusi, warumi hao wakaweka stori zao walizoona zinawafaa mfano Imani ya Miungu watatu yaan Mungu baba, mwana na roho, pia story za uzushi za yesu kristo ambaye hajawai kuwepo, pia story za jehanamu na mbingu za mchongo,

Story hizi zilitungwa na wahuni wa kirumi miaka ya 320 A.D huko kwao na ndio kipindi walicholeta huu utaratibu wa kalenda ya kuyatambua matukio kabla na baada ya huyo Yesu ambaye hajawai kuwepo, utaratibu ujulikanao kama A.D na B.C ama agano jipya na agano la kale haya walitunga kwa manufaa yao.

Baada ya kuunda ukatoric ndipo likaibuka , vuguvugu la mgawanyiko wa hili kanisa ama dini yakaibuka madhehebu pinzan ambayo yote kwa pamoja wanajulikana kama wafuasi wa kristo ama wakristo ama wanaYesu ama waliouhasi ukatoric lkn bado wako chini ya katoric(ukristo), na baadae hawa hawa wakatoric wakaunda uo uislam ambao ndio huu.

Kiufupi lengo la kuandika haya yote ni kuwaonesha kuwa hao mnaowaita Miungu mmetoa stori za hadithi kutoka ktk dini ambazo zimeundwa juzi tu ilihali dunia ina maelfu ya miaka, je miaka 500, 000 iliyopita hao mnaowaita Miungu wenu walikuwa wapi? Mbona vitabu vya dini zenu havielezi matukio yalokuwepo miaka maelfu iliyopita zaid zaid mnaelezwa vijitukio vya wakina falao wa Uongo hapo misri ambavyo hivi vitukio vimetokea juzi tu miaka ya 5000 before the fake Christ namely jesus(B.C kwa kalenda ya kipuuzi ya wakolon wa Vatican).

Kwanini vitabu vyenu havielezi nini kilitokea miaka 20, 000 iliyopita? Kwann vitabu vyenu na Miungu wenu mmebase ktk historia moja ya jamii za waarabu na hao waisrael feki ilhali dunia ina jamii nyingi dunian na ina maelfu ya matukio nje ya uongo wa hao manabii wenu wa mchongo?

Wanaopinga uwepo wa Mungu siwashangai maana kiuhalisia dunia haijaumbwa na Mungu kuna chanzo kilichoiumba lakini sio Mungu maana Mungu/Miungu ni nadharia za watu na wazungu kwa waarabu walitunga ili kutawala jamii za wajinga, unaposema Dunia imeumbwa na Mungu dhihirisha kuwa Yesu sijui Allah ama jehova ndie kaumba dunia mwaka fulan kipind fulan kwa ushahidi unaomake sense, na onesha shahidi hizo nje ya kitabu chako cha imani maana kiutaratibu jambo lolote huwa na ushahidi ambao unasapoti jambo hilo kiimani na nje ya imani pia huwa na shahidi za uwepo wake wa mabaki, muda wa uwepo wake dunian, matukio yanayosapoti uwepo wake nakadharika.

Nje ya Qur'an na Biblia hakuna jambo lolote ama tukio lolote lililotokea ktk hivi vitabu unaweza kulikuta ktk vitabu vya kihistoria na kisayansi kwanini? Kwa sababu hivyo vitabu vimedanganya na vimetungwa.

Niishie hapa.
Mungu wa hizo dini yupoje na wa Kiafrika yupoje
 
Naomba unipe jibu je haya mambo yalijipangaje bila kupangwa na moi yeyote ? Jibu swali ndo tuongee mengine
Kujipangilia kwa mambo hakulazimishi awepo mtu wa kuyapangilia.

Hata kama bado haijajulikana fika ni jinsi gani ulimwengu ulianza haithibitishi kivyovyote kuwa ni Mungu.

Miungu wote ni dhanio la mwanadamu wa kale kipindi ambapo maarifa yake yaliishia.

Ugonjwa ulishika kasi, zikazaliwa dini.

Kwenye dini tunashuhudia dhanio la mwanadamu (Mungu) linaongea na mwanadamu huyo huyo. Yani mtu amekaa huko kapigika anaanza kudhani mawazo yake kuwa ni sauti ya Mungu.

Imagine mtu mmoja hivi alikuwa ananithimulia mambo yake, akanieleza hadi alivyoongea na Mungu.

Yaani conversation nzima kabisa nlipewa, ikabidi nimuache tu nisepe.

Lunatic

Hivyo bhasi origin ya ulimwengu haijulikani, kuna nadharia tu,
 
Sasa swala la mvua si ukajisomee how rain forms.

Swala na viungo vya mwili mbona simple go and read evolution of species. Utaelewa why ipo hivyo.

Je nikupe fact nyingine kuwa. Huyo Mungu unayemuamini hakuwahi kuumba mbwa, au cabbage au ndizi. Zote hizo ni binadamu alizitengeneza
Hata huyo Mungu ni sehemu ya uumbaji wa mwanadamu.

Hapo mwanzo Binadamu alimuumba Mungu kwa mfano wake.

Kapewa sifa zote za kibinadamu.

Ila baadae binadamu huyo atarekebisha makosa yake, na kashaanza.
 
Bado ujatoa majibu sahii
Kwa hiyo mabadiliko ya mazingira ndo yalimuumba mwanadamu na kupangilia organ’s ndani ya mwili wa mwanadamu
Mabadiliko ya mazingira ndo yaliumba ndege,mbuzi na mengine mengi
Mabadiliko ya dunia ndo yalitenganisha mbingu na ardhi

Yaani unavyo sema wewe ni sawa sawa na kumwambia mtu kuwa tengeneza brick [emoji3464] Alafu yaweke sehemu moja in the future mabrick hayo yatageuka kuwa nyumba bila kuwepo na mkono wa fundi

Mimi ninacho tanga unifundisha ilikuwa Vipi revolution hiyo ikatokea bila chanzo cha kitu chochote au mtu yeyote

Utaulizwa Mungu aliumbwa na Nani?
Au alipangiliwa na Nani? Hapo ndipo utaona Bora uachane na mambo yaliyo nje ya uwezo wako.
 
Kama kweli Mungu hayupo ni Nani aliye organized haya mambo duniani na mbinguni

Mfano kuna wakati wa jua na wakati wa mvua. Kuna wakati wa Giza na wakati wa mwezi. Kuna wakati wa baridi na wakati wa joto.

Tutoke uko twenda kwa mwanadamu
Angalia jinsi organ’s zake zinavyo jipangilia mwilini. Kama waya za umeme hivi.

Kwa wanyama, kuna wanyama wa angani na wanyama wa mwituni. Kuna nchi kavu na bahari.

Maswali ni mengi. I want to know who organized haya mambo duniani.

Kama sio Mungu kweli au kama hakuna mtu ambaye ali organized haya je, ilikuwaje mambo haya yakakaa kama vile yamepangiliwa?
Mkuu piga ua Zaragaza zika fukua Moise Katumbi kamwe HATAWAHI KUWA RAIS WA DRC.
 
Shemeji unaitwa Kiranga
Hawa watu wengine nilishawapeleka ignore list hata wanachoandika sikioni, mpaka mtu mwingine aniambie kama wewe ulivyofanya hapa. Kwa nia ya kuepusha mizozo isiyo na maana tu.

Watu wengine wamepoteza privilege ya kuwasiliana nami moja kwa moja hapa JF. Si kila mtu ana privilege hiyo.

Hawawezi logical thinking, hawawezi critical thinking, hawawezi kujitoa kwenye emotion.

Watu wanakwenda kwa ad hominem attacks na logical non sequitur Fallacies tu.

Swali la "who organized" ni swali lenye bias. How do you know it is a "who"?

Na kama kila kinachoonekana kuwa complex chenye order kinahitaji wa kuki organize, na kuna Mungu,nani kamu organize huyo Mungu?

Hii hoja, kwa mtu ambaye hafikiri kwa kina, inaweza kuonekana kama inambana anayesema Mungu hayupo. Inaweza kuonekana kama ni hoja inayoonesha Mungu yupo.

Lakini, kwa mtu anayefikiri kwa kina, hii ni hoja inayoonesha Mungu hayupo.

Kwa sababu, kama kila kilicho complex na chenye order kinahitaji muumba wa kuki organize, basi na huyo mnayemuita Mungu naye atahitaji muumba wake, na muumba wake atahitaji muumba wake, bila mwisho. Sasa hapo utakuwa katika ulimwengu ambao hauna Mungu, kwa sababu kila unayesema ni Mungu atahitaji kuwa na muumba wake.

Hili swali halioneshi Mungu yupo, to the contrary, linaonesha Mungu hayupo.
 
Wewe ndiye mjinga maana huwezi zibitisha lolote juu ya uwepo wa Mungu ,,Hakuna kitu kinachoitwa Mungu zaidi ya story tu za kwenye vitabu vya wazungu,,
Nani alipangalia uwe na meno kinywani na mate kwa ajili ya digestion,ambayo inaishia kwenye tundu dogo huko chini ili kutoa taka baada ya kufyonza virutubisho!?..macho yalikuaje duniani Kuna mwanga yakakaa hapo usoni ili uone!?..pua ilijua vipi Kuna oxygen unayoihitaji ili uishi!?..ulivyo complex machine unamaanisha hakuna aliyeplan uwe hivyo!?..Kama yupo,ni nani!?.. ulipozaliwa ulikua hufundishiki,lakini ulipopewa ziwa ulinyonya,alikufundisha nani!?
 
Mungu yupi?? Mkiambiwa mlete ushahid mnashindwa mnabaki kutoa vitisho ambavyo haya huyo Mungu wenu hajawai watisha wasiomuabudu.

Dunia ina Miungu wengi sana kila jamii na Miungu yao, kwa bahati mbaya Afrika ndiyo ilipata laana ya kupata hizi dini mbili haramu za uislam na ukristo zilizoaminisha watu kuwa hizi dini miungu yao ndiyo sahihi na miungu ya imani nyingine ni uongo.

Mnasema kuna Mungu njoo na ushahidi wa uwepo wa Mungu wako kwa imani yako pia uje na proof kuwa Mungu wako ndie kaumba dunia.

Mimi si kwamba siamin ktk mambo ya kiroho bali napinga hiyo Miungu ya dini za wakoloni walizowaaminisha ndio Miungu sahihi na waumbaji.

Dini ya ukristo haina muda mrefu tangu itungwe, ina karibu miaka 1700 tangu kuundwa kwake kutoka ktk imani za warumi ambao waliCopy dini ya kiyahudi ambayo nayo ilicopy stori za uongo kutoka misri ya watu weusi, warumi hao wakaweka stori zao walizoona zinawafaa mfano Imani ya Miungu watatu yaan Mungu baba, mwana na roho, pia story za uzushi za yesu kristo ambaye hajawai kuwepo, pia story za jehanamu na mbingu za mchongo,

Story hizi zilitungwa na wahuni wa kirumi miaka ya 320 A.D huko kwao na ndio kipindi walicholeta huu utaratibu wa kalenda ya kuyatambua matukio kabla na baada ya huyo Yesu ambaye hajawai kuwepo, utaratibu ujulikanao kama A.D na B.C ama agano jipya na agano la kale haya walitunga kwa manufaa yao.

Baada ya kuunda ukatoric ndipo likaibuka , vuguvugu la mgawanyiko wa hili kanisa ama dini yakaibuka madhehebu pinzan ambayo yote kwa pamoja wanajulikana kama wafuasi wa kristo ama wakristo ama wanaYesu ama waliouhasi ukatoric lkn bado wako chini ya katoric(ukristo), na baadae hawa hawa wakatoric wakaunda uo uislam ambao ndio huu.

Kiufupi lengo la kuandika haya yote ni kuwaonesha kuwa hao mnaowaita Miungu mmetoa stori za hadithi kutoka ktk dini ambazo zimeundwa juzi tu ilihali dunia ina maelfu ya miaka, je miaka 500, 000 iliyopita hao mnaowaita Miungu wenu walikuwa wapi? Mbona vitabu vya dini zenu havielezi matukio yalokuwepo miaka maelfu iliyopita zaid zaid mnaelezwa vijitukio vya wakina falao wa Uongo hapo misri ambavyo hivi vitukio vimetokea juzi tu miaka ya 5000 before the fake Christ namely jesus(B.C kwa kalenda ya kipuuzi ya wakolon wa Vatican).

Kwanini vitabu vyenu havielezi nini kilitokea miaka 20, 000 iliyopita? Kwann vitabu vyenu na Miungu wenu mmebase ktk historia moja ya jamii za waarabu na hao waisrael feki ilhali dunia ina jamii nyingi dunian na ina maelfu ya matukio nje ya uongo wa hao manabii wenu wa mchongo?

Wanaopinga uwepo wa Mungu siwashangai maana kiuhalisia dunia haijaumbwa na Mungu kuna chanzo kilichoiumba lakini sio Mungu maana Mungu/Miungu ni nadharia za watu na wazungu kwa waarabu walitunga ili kutawala jamii za wajinga, unaposema Dunia imeumbwa na Mungu dhihirisha kuwa Yesu sijui Allah ama jehova ndie kaumba dunia mwaka fulan kipind fulan kwa ushahidi unaomake sense, na onesha shahidi hizo nje ya kitabu chako cha imani maana kiutaratibu jambo lolote huwa na ushahidi ambao unasapoti jambo hilo kiimani na nje ya imani pia huwa na shahidi za uwepo wake wa mabaki, muda wa uwepo wake dunian, matukio yanayosapoti uwepo wake nakadharika.

Nje ya Qur'an na Biblia hakuna jambo lolote ama tukio lolote lililotokea ktk hivi vitabu unaweza kulikuta ktk vitabu vya kihistoria na kisayansi kwanini? Kwa sababu hivyo vitabu vimedanganya na vimetungwa.

Niishie hapa.
Ukiamua hata mbuzi unaweza kuwa Mungu wako,ukipigwa radi utatafuta mbuyu mwingine,kinachobishaniwa hapa si Mungu mradi Mungu Bali Mungu muumba wa kila kitu,je yupo au laa!?...ukikuta nyumba imejengwa ni dhahiri Pana mtu alijenga,aliplan na kila kitu,je universe iliyo systematic,hakuna mhandisi wake!?..wewe binaadam ambaye kuzaliwa mpaka kuwa hapo ulipo ukijitazama,he ni suala la bahati mbaya au Kuna mhandisi alikupangilia!?..ni nani huyo?
 
Back
Top Bottom