Kama JK ni mwajiri mkuu..? | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kama JK ni mwajiri mkuu..?

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Crashwise, Sep 12, 2010.

  1. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #1
    Sep 12, 2010
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,153
    Likes Received: 844
    Trophy Points: 280
    Je ni kweli KIKWETE ni mwajiri mkuu, kama ndiyo kama alivyodai mbona anatuomba kazi...
     
  2. Kiranga

    Kiranga JF-Expert Member

    #2
    Sep 12, 2010
    Joined: Jan 29, 2009
    Messages: 34,586
    Likes Received: 5,805
    Trophy Points: 280
    Pengine anawaomba kazi ya kuwa muajiri mkuu !
     
  3. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #3
    Sep 12, 2010
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 37,569
    Likes Received: 21,084
    Trophy Points: 280
    Statistics....
     
Loading...