Kama JF itaunda Serikali leo, Nani angefaa kuwa Nani?


Elli

Elli

JF-Expert Member
Joined
Mar 17, 2008
Messages
31,060
Likes
17,539
Points
280
Elli

Elli

JF-Expert Member
Joined Mar 17, 2008
31,060 17,539 280
Wana CC,
Naomba ikumbukwe kuwa tuna watu makini sana humu ndani, wenye uelewa tofauti tofauti, tuna wasomi na wasio wasomi, wenye busara na wasio na busara. Haya sasa kama Tungeombwa leo hii tupendekeze majina ya wana JF kuunda serikali (whether ni ya Muungano au ya Upekee), ungependa nani awe nani? Tuanze na Wizara na Wakurugenzi tu, tuone uwezo wetu wa kuunda Serikali. Simaanishi tuipindue iloko madarakani.........

Je Mwana JF mwenzetu Prof Ana Tibaijuka abaki na wizara yake? Ni mfano tu
Karibuni
 
Last edited by a moderator:
Nivea

Nivea

JF-Expert Member
Joined
May 21, 2012
Messages
7,466
Likes
114
Points
160
Nivea

Nivea

JF-Expert Member
Joined May 21, 2012
7,466 114 160
Mimi ningekuwa first lady wa huyo wa juu .ndio nafwasi inayonifwaaa
 
Elli

Elli

JF-Expert Member
Joined
Mar 17, 2008
Messages
31,060
Likes
17,539
Points
280
Elli

Elli

JF-Expert Member
Joined Mar 17, 2008
31,060 17,539 280
Hahahahaaaa Katiba Mpya haitambui hicho cheo ujue, jaribu kingine
Mimi ningekuwa first lady wa huyo wa juu .ndio nafwasi inayonifwaaa
 
Nivea

Nivea

JF-Expert Member
Joined
May 21, 2012
Messages
7,466
Likes
114
Points
160
Nivea

Nivea

JF-Expert Member
Joined May 21, 2012
7,466 114 160
hahahahaaaa katiba mpya haitambui hicho cheo ujue, jaribu kingine
muhusika atakuwa anakitambua mimi kwangu yatosha usalama hata nikokanyaga nyanya za watu niweze kulipa akili yangu itumike kitandani tu hahahaahahahah
 
Elli

Elli

JF-Expert Member
Joined
Mar 17, 2008
Messages
31,060
Likes
17,539
Points
280
Elli

Elli

JF-Expert Member
Joined Mar 17, 2008
31,060 17,539 280
hahahahahaaa Mpwa hapa nimechoka, hio haitakua Serikali sasa bali sirikali, akili zako zitumike kitandani tu??? Hii Kali sana
muhusika atakuwa anakitambua mimi kwangu yatosha usalama hata nikokanyaga nyanya za watu niweze kulipa akili yangu itumike kitandani tu hahahaahahahah
 
Mamndenyi

Mamndenyi

JF-Expert Member
Joined
Apr 11, 2011
Messages
29,422
Likes
7,511
Points
280
Mamndenyi

Mamndenyi

JF-Expert Member
Joined Apr 11, 2011
29,422 7,511 280
Nivea haaa unawaza kuandia vyakula tu, loooh.

Mimi ningekuwa first lady wa huyo wa juu .ndio nafwasi inayonifwaaa
 
Last edited by a moderator:
Mamndenyi

Mamndenyi

JF-Expert Member
Joined
Apr 11, 2011
Messages
29,422
Likes
7,511
Points
280
Mamndenyi

Mamndenyi

JF-Expert Member
Joined Apr 11, 2011
29,422 7,511 280
Kwenye hii serikali mpya sitaki kazi yoyote
acha niendelee kuwa mkulima.
 
Nivea

Nivea

JF-Expert Member
Joined
May 21, 2012
Messages
7,466
Likes
114
Points
160
Nivea

Nivea

JF-Expert Member
Joined May 21, 2012
7,466 114 160
tena "vyakula vya usiku", sio vyakula tu ndio anavyotaka kupika yeye
nivea
niishi na muheshimiwa alafu nitumie ubongo kutafuta pesa !!pesa atafute yye kutumia tutumie wote mie kaziangu kuweka maji hiliki,kisosi bafuni chakuweka mali za mzeee na kataulo kananukiaaa na nguvu yakumpakata nikimpaka mafuta khekhekehekeheke
 
Mamndenyi

Mamndenyi

JF-Expert Member
Joined
Apr 11, 2011
Messages
29,422
Likes
7,511
Points
280
Mamndenyi

Mamndenyi

JF-Expert Member
Joined Apr 11, 2011
29,422 7,511 280
ha ha haaa
nani anataka vidole juu
mie ninataka kuendelea kuwa mkulima tena wa kawaida tu.
nshachoka na serikali zenu za kitu kidogo
bure nishindwe kwenda mbinguni kisa pesa.
Hahahaaaaa unafaa kuwa Kwenye Wizara ya Sophia Simba, sijui inaitwaje
 
Mamndenyi

Mamndenyi

JF-Expert Member
Joined
Apr 11, 2011
Messages
29,422
Likes
7,511
Points
280
Mamndenyi

Mamndenyi

JF-Expert Member
Joined Apr 11, 2011
29,422 7,511 280
Elli sijajua atamkamatia wapi ili apike hicho chakula
kama presida mwenyewe ndo hivyo kila siku yuko angani
kaonekana bongo ni kwenye msiba
mbona Nivea atachina humo mjengoni.
Tena "Vyakula vya Usiku", sio vyakula tu ndio anavyotaka kupika yeye
Nivea
 
Last edited by a moderator:
Nivea

Nivea

JF-Expert Member
Joined
May 21, 2012
Messages
7,466
Likes
114
Points
160
Nivea

Nivea

JF-Expert Member
Joined May 21, 2012
7,466 114 160
elli sijajua atamkamatia wapi ili apike hicho chakula
kama presida mwenyewe ndo hivyo kila siku yuko angani
kaonekana bongo ni kwenye msiba
mbona nivea atachina humo mjengoni.
ukiwa na hela huchini bidada unafikiri mama swalwima anafaidi hela ndio inamweka pale
 
Watu8

Watu8

JF-Expert Member
Joined
Feb 19, 2010
Messages
47,849
Likes
3,622
Points
280
Watu8

Watu8

JF-Expert Member
Joined Feb 19, 2010
47,849 3,622 280
Mi ningekuwa risponsibo na kung'oa kucha, meno na kukata mapembe ya wale wote waendao kinyume na chilikali...
 

Forum statistics

Threads 1,273,052
Members 490,245
Posts 30,469,012